KBSE - Chúng tôi khinh bỉ SJ và ELF
Chào mừng bạn đến với forum
Chào mừng bạn đến với forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Welcome,
You last visited: Fri Apr 26, 2024
Bài gửiNgười gửiThời gian
[ANTI THÍM] ảnh hot =))
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Mon Oct 14, 2013 3:28 pm
[Đời 888 ver1] Cassiopeia vào điểm danh nào~
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Sun Jun 30, 2013 2:52 pm
[ANTI THÍM]sú mừng sinh nhật tuổi 29 của thím tuất
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Sat May 25, 2013 11:00 am
[Anti Ẹo][9-7-2012]"Chúng tôi CUỒNG n~ thứ có LÔNG của SUJU" Vãi Ẹo đấy ạ!!
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Sat May 25, 2013 10:56 am
[Són vs Sone fam] nhà của những Són vs Sone hâm mộ SNSD
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Sat May 25, 2013 10:50 am
Bài viết của một em ẹo xD ~~~BÀI DỰ THI: CỔ TÍCH VỀ Ê XE ÔM VÀ ẼO
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Mon May 13, 2013 10:28 am
[GAME] Nối tên bài hát( chỉ áp dụng nhạc kpop)(trừ nhạc sú)
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Sat Mar 23, 2013 1:12 pm
[Other] Tình "bạn" giữa một Cass và 1 Ẹo
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Mon Feb 18, 2013 10:24 pm
[03/03/2012][Info] Bài viết của một Ẹo, kiếm sự thương hại cho Súpờ chunio
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Sat Dec 22, 2012 6:23 pm
[12/10/2012] Ẹo hân hoan đón ngày tận thế cùng các ộppa =))
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Sat Dec 01, 2012 8:04 pm
[PIC]đây có phải bộ mặt mà các bạn ẹo yêu thích???
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Sun Oct 28, 2012 12:41 pm
[PICS] Ẹo và câu hỏi, câu trả lời bại não
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Sun Oct 28, 2012 12:39 pm
[VID][20120417] The Boys - Hĩ Giun(Shungdong Cafe)
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Sun Oct 21, 2012 9:48 pm
[PICS] "Hót-gơn" xinh đợp khoe hàng vì ghen tị với S9!!!
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Sat Sep 22, 2012 10:50 pm
[ASK] mình mong muốn admin 4rum này nên đổi 4rum mới đi ạ
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Mon Sep 10, 2012 6:09 pm
[PIC][7-9-2012]Suju bị ngoại khoa =)) trị cho tụi nó giùm cái !!! =))
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Sat Sep 08, 2012 11:25 pm
[VID] Pandora-Kara
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Sat Sep 08, 2012 11:10 pm
[Anti thím]khi các thím chuyển giới
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Fri Sep 07, 2012 11:19 am
[News] Khi ẹo bị đuổi khỏi nhà
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Thu Sep 06, 2012 9:59 pm
[VID] That XX-GD
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Post_o10Thu Sep 06, 2012 9:30 am

Share | 

[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
Choikang Jenna
Designer Team
Designer Team

Choikang Jenna

[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 _
Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeFri Mar 09, 2012 10:00 pm#76

Thứ nhất ấy, mình hỏi bạn là cái quái gì mà đòi nhận xét fan DBSK là cạc hay Cassiopeia rolling on the floor Với tư cách của ẹo? Của kẻ luôn support cho suju? Xin lỗi nhé bạn. Cassiopeia là fan của DBSK, yes, fan của DBSK mà ứ dính dáng gì đến suju nhà bạn đâu ha =)) Vậy nên đừng có khoái thích gọi kiểu chân chính chân phụ như thế. Cass hay không là do tình yêu đối với DBSK mà thôi rolling on the floor Chứ ẹo với suju nhà bạn dek bao h giúp được cho Cass hay DB cái quái gì mà đòi tốt đẹp với chả xấu xa =;

Thứ hai, bạn là i eo ép, cho mình hỏi bạn hiểu được bao phần con người của S9 mà dám nhận xét là "không tốt đẹp gì đâu" =))))) Câu sau vả vào câu trước đôm đốp như thể não bạn chả để làm gì. Vừa câu trước bảo là "chỉ là các bạn ko ưa 1 vài việc của a khi các bạn nhìn bên ngoài vào . Phải ko ai biết rõ idol đó xấu hay tốt, chính các bạn cũng ko biết đâu" mà câu sau vả luôn vào mặt S1 như vậy rolling on the floor Có ngu quá không ẹo cưng rolling on the floor

Thứ ba ấy á, bạn comment là "Cass in forum = Són", tức là bựa như "són" thì mình cũng xin comment luôn: "Bạn = every ẹo" rolling on the floor That's right =)))))

Thứ tư, lúc đầu mình chán chẳng muốn comment vì độ ngu của bạn =; Nửa đấm nửa xoa sao không tự đấm vào mặt mình cho tỉnh đi =; Đã xác định đi war thì war, k thì để yên cho người ta đỡ nản vì ẹo ngu rolling on the floor

SIGNATURE
Pumy
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Pumy

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 12:34 am#77

Vâng ta là Cass đây và anti SJ đấy thì sao

Việc anti SJ ko tự nhiên biến ta thành ''Són''

Hình như Eọ ko chấp nhận đc mọi người đang dần tránh xa idol của mình và chính mình đúng ko

Cho các bạn bik lý do nhá chính vì các bạn đấy

SIGNATURE
lykcass
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

lykcass

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 12:36 am#78

Tôi thật thắc mắc 1 điều não em ý có nếp nhăn ko nhỉ? =))
Này bé, hình như bé ko hiểu tiếng Việt đúng ko? Bao nhiêu lời mem nói trong 6 page ở đây bé
ko thèm hiểu cứ rống mãi cái điệp khúc bọn này là cạc, cạcsón... Bé ko thấy thiếu muối à? =.=
Dù sao mấy cái ý kiến của bé cũng đã đc các mem đập cho te tua rồi, chị cũng ko muốn nhiều lời nữa. Khi nào bé có khả năng đáp lại thì trở lại. Hãy "trở lại và lợi hại gấp hai" chứ đừng "trở lại và ăn hại gấp trăm lần" bé ạ =)) Mình có thể ko thông minh nhưng cũng đừng để người ta phải chửi ngu =))
p/s: Các anti fan kpop và FC của idol kpop khác trong forum này sướng nhớ =)) vẫn chưa bị đưa vào diện "= són" =))

SIGNATURE
antisuju_4ever
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 10:18 am#79

hơ dm con ẹo này, vào đây sủa linh tinh như dog happy)

SIGNATURE
ShღJi ♥ SwღnA
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

ShღJi ♥ SwღnA

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 11:33 am#80

ẻm này đin zuồi rolling on the floor
tội cho ẻm quá, sao não lại ko có tý tỵ nếp nhăn nào ếk nhỷ =))

SIGNATURE
Bủm
Moderator
Moderator

Bủm

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 11:35 am#81

Too long - don't read
p.s: Đệch phải ban cán sự thì ứ có được dùng màu đỏ + CapsLook bừa bãi nhé Mrs "Mày là Són"

SIGNATURE
yeony184
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

yeony184

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 11:54 am#82

Này bạn angelisTeuk aka chủ topic nè, tôi k phải là són mà là sone, và bạn, ELF cái kiểu gì mà cứ 1 câu són , 2 câu són, 3 câu cũng là són vậy!!! Hay bạn cũng thuộc dạng AFS ghét quá phát cuồng hả??

" Phải ko ai biết rõ idol đó xấu hay tốt, chính các bạn cũng ko biết đâu "
Vâng, chúng tôi k biết Idol của mình là người xấu hay k thế bạn thì biết anh LeeTeuk nhà bạn là xấu hay tốt hả?? " Tôi chỉ muốn các bạn nghĩ cho rằng Lee Teuk ko phải người xấu "

Còn nữa, Cass sẽ hồi tâm chuyển ý ư?? Nực cười, để cái câu nói đó của bạn thành hiện thực thì hãy chờ đến khi cả thế giới này chết đã nha!!! ~~ Thân ~~

p/s1: Bạn có thể chú ý viết đúng chính tả đk k nhỉ bạn angelisTeuk???

p/s2:
Nè nè!! Cho hỏi tẹo!!

sj - Vũng nước xanh
Bigbang - Nắng Vàng
DBSK - Mặt trời đỏ

Vậy
SNSD - ...........??
Ai giải đáp hộ vs!!!

SIGNATURE
tracky123
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

tracky123

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 11:58 am#83

tịu nghịp
bạn ấy lại đi lun tung để sũa thinking
xao ko ai xích bạn ấy lại thinking

SIGNATURE
♥Amelia ♥ Cạc Són xD ♥
Khinh Bỉ SUJU có đẳng cấp
Khinh Bỉ SUJU có đẳng cấp

♥Amelia ♥ Cạc Són xD ♥

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 1:25 pm#84

Đọc mấy cái comment của bạn mà mình thấy tò mò không biết não bạn có nếp nhăn luôn nữa rolling on the floor "chỉ là các bạn ko ưa 1 vài việc của a khi các bạn nhìn bên ngoài vào . Phải ko ai biết rõ idol đó xấu hay tốt, chính các bạn cũng ko biết đâu" rồi lại " S9 không tốt đẹp gì đâu" rolling on the floor Mỗi cái comment của bạn như đang tự vả vào mặt mình rolling on the floor Thế bạn biết rõ S9 đến đâu mà bảo họ "S9 không tốt đẹp gì đâu" rolling on the floor Rồi bạn làm sao mà biết đc a Tuất ki của bạn tốt đẹp? Đã vào đây war thì phải biết nói cái gì có lý một chút, chứ kiểu chửi ngu hơn cả con bò thì chẳng cãi lại ai đc đâu danhdap

SIGNATURE
Cơm Hến
Upload Team
Upload Team

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 4:00 pm#85

Trích dẫn :
Tôi biết mọi người ko thích việc Sj là như giả gái,... hay Lee Teuk oppa lên twitter viết làm các bạn ko ưa

sao tới đây rồi nín hả bạn, sao không nói tiếp, biện minh cho "thiến thần" Tuất kiki đi chứ !

tại sao thím phủ nhận những công sức của các nghệ sĩ khác ( Tuất kiki: " SuJu là nhóm nhạc DUY NHẤT No.1 Oricon mà không sử dụng mánh khóe...")

à, và không chỉ duy nhất thím Tuất đầu đàn mà còn có cả thím Ngựa Sì Quần - mà các bạn gọi là "con của Chúa" rolling on the floor
("Không có nhóm nhạc nào làm việc chăm chỉ hơn chúng tôi, cũng không có nhóm nhạc nào đáng thương hơn chúng tôi...") rolling on the floor

SIGNATURE
will_anna
Upload Team
Upload Team

will_anna

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 4:32 pm#86

cry cry mình suýt ngất khi đọc cái bài này của bạn, bản trẩu tre ạ! Từ bao giờ thì cái vấn đề chân chính hay không chân chính của Cass lại do Elf quyết định thế??? yoyo1
Cho xin, con người ai cũng có một trái tim, và trái tim cũng có một cái giới hạn tối đa thôi. Các ăng gồ nhà bạn ý, nếu không muốn bị người ta khinh bỉ thì dẹp cmn cái trò giả gái, lật váy, nút lưỡi trên sân khấu đó đi. GHÊ TỞM yoyo16

SIGNATURE
GaTiMoon
Upload Team
Upload Team

GaTiMoon

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 4:35 pm#87

angelisTeuk đã viết:
Tôi lập topic title ghi chữ Cạc là chỉ những bạn fan DBSK ở tại forum này, trong bài thì có ghi Cassiopeia chỉ là muốn nói về những Cass vô cùng tốt đẹp mà tôi mong mọi người trở lại

Tôi biết mọi người ko thích việc Sj là như giả gái,... hay Lee Teuk oppa lên twitter viết làm các bạn ko ưa

Tôi nghĩ mình ko caafn làm gì nữa ha lập topic này nọ , tôi nghĩ mình hiểu những gì các bạn nói
Tôi chỉ muốn các bạn nghĩ cho rằng Lee Teuk ko phải người xấu, chỉ là các bạn ko ưa 1 vài việc của a khi các bạn nhìn bên ngoài vào . Phải ko ai biết rõ idol đó xấu hay tốt, chính các bạn cũng ko biết đâu

SÓN ĐỪNG REP TÔI, CÁCH CÁC BẠN NHẢY VÔ HỔ BÁO CỨ NHƯ SỢ CASS HỒI TÂM CHUYỂN Ý VẬY, CÂM MIỆNG ĐI VÌ S9 KO TỐT ĐẸP GÌ ĐÂU

P/S Cass in forum = Són

Bạn gì gì đó đó ơi... P.S chứ ko có P/S đâu nhá. Cái đó dành cho kem P/s mà... còn P.S là viết tắt của từ này postscript... Không biết dùng từ thì đừng dùng nên xài hàng việt dùm cái. Ghi là tái bút đi cho rồi. Tỏ ra phong cách nhưng mà =)) thodai

Bài của bạn tui tính ko nói gì ràu nhưng mà nó hài qá =))

Mọi người ở trong 4rum này đều là cạc. Chắc mn cũng chấp nhận rồi đúng không? Kể từ ngày mà " tình bạn tốt đẹp của ELF và Cass tan vỡ" ấy, không phải ELF đã gọi cass là cạc rồi sao? Chỉ có những người 2 phai * ặc nhầm* ELF lai Cass ấy thì mấy người gọi khác thôi.

Câu cuối cùng, nếu S9 không tốt đẹp gì thì các oppa của bạn cũng chẳng ra gì đâu. Chẳng cần phải nói nhiều cái đó mọi người hiểu mà đúng không. Còn Cass có quay lại như xưa hay không á? Són đây cũng chả liên quan gì. Ăn bám không phong cách của Són mà là của ai đó. Hết la liếm đến chỗ này sang chỗ khác. Bạn không muốn chúng tôi anti suju nhưng cuối cùng chính bạn là người làm cho sự " điên cuồng" vì Suju tăng thêm và có khinh đấy. Tạm biệt, văn học có giới hạn, phân tích không nhiều lắm =))

P.S: Rep lại đi. Đây gửi về bài phân tích về SuJu cho mà xem =))

SIGNATURE
afsj_cass.hate.elf
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

afsj_cass.hate.elf

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 4:51 pm#88

Clap...clap...clap, 1 chú chó đã qua nhà Cass chúng ta sủa chơi !
Mấy em nói bọn chị là Cạc rất vô tư
Cả tít của 2pic này các em cũng đã chứng minh mình vừa sổng chuồng
Chị đây ghét Sone và cả SNSD, nhưng xem lại thấy các Sone còn đầu thai làm người đc, các em k bik kiếp nào mới đc làm ng`
Chị hơi quá lời
Nhưng chị cũng chẳng dằn vặt vì lời người ( Cass tụi chị) chó các em làm sao hiểu
Thím Tuất của các em thì cứ nói chung thì cũng có cao quí lắm đấy
Nhưng tụi chị chẳng thương hại đc vì cái tình cảm thiêng liêng ấy bị các em vùi dập rồi
Tình bạn rởm giữa SJ và DBSK đã chấm hết từ rất lâu, thế mà các em vẫn còn mơ tưởng đến nó, thật tội nghiệp
Cass là Cass và Ẹo là Ẹo
Cass mãi là người còn Ẹo mãi là chó
và 13 thím nhà các em sẽ k thể nào ghép đôi với C5 nhà chị đc
Các em la liếm để có lại cái tình bạn đó à
Thế thì các em cứ mơ, bọn chị sẽ chẳng đánh thức, khi nào tỉnh các em sẽ phát hiện ra rằng Su Ju' nhà các em, 13 thím của các em dek là cái gì của tụi chị
Các em đang qua đây để níu kéo à, chị tội cho các em, sủa hoài làm k có bạn luôn à, bọn chị sẽ bán các em cho mấy quán cầy tơ lề đường
Các em vùi dập SNSD, phá hỏng tình bạn đang khinh mà các em tạo ra vs Cass và Shawol
Chị Don't say goodbye ! Vãi Ẹo

SIGNATURE
afsj_cass.hate.elf
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

afsj_cass.hate.elf

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 5:22 pm#89

angelisTeuk đã viết:
Tôi lập topic title ghi chữ Cạc là chỉ những bạn fan DBSK ở tại forum này, trong bài thì có ghi Cassiopeia chỉ là muốn nói về những Cass vô cùng tốt đẹp mà tôi mong mọi người trở lại

Tôi nghĩ mình ko caafn làm gì nữa ha lập topic này nọ , tôi nghĩ mình hiểu những gì các bạn nói
Tôi chỉ muốn các bạn nghĩ cho rằng Lee Teuk ko phải người xấu, chỉ là các bạn ko ưa 1 vài việc của a khi các bạn nhìn bên ngoài vào . Phải ko ai biết rõ idol đó xấu hay tốt, chính các bạn cũng ko biết đâu

SÓN ĐỪNG REP TÔI, CÁCH CÁC BẠN NHẢY VÔ HỔ BÁO CỨ NHƯ SỢ CASS HỒI TÂM CHUYỂN Ý VẬY, CÂM MIỆNG ĐI VÌ S9 KO TỐT ĐẸP GÌ ĐÂU

P/S Cass in forum = Són
Ôi, em k bik làm toán cơ đấy
Đâu ra cái định lí Cass = Són đấy
Do lũ la liếm các em nghĩ ra à, k đc chấp nhận đâu các em à
Chị bik s9 k tốt đẹp gì, nhưng thật ra tốt đẹp hơn mấy thím nhà em đấy
Nếu em muốn biện minh cho Tuất thì đừng vào đây
Vì theo em thì ở đây đâu phải Cass chân chính, vào đây làm gì ! Nhưng các em à, đừng nói các chị k chân chính, vì nếu thế thì cả cái cộng đồng Fan K-pop ( trừ Ẹo các em) đều bất chính cả, chỉ có các em chân chính thôi nhỡ ? Đừng tự bêu rếu mình nữa, trò đùa đến đây là hết, tình bạn rởm đã chấm hết từ lâu ! Đừng bh biện minh vì các em toàn phủ nhận những gì mình đã làm, chẳng hạn như vote MAMA. Em sống tốt nhé, ra đường coi chừng xe vs chó ( coi chừng tưởng các em là bạn thì khốn) nha !

SIGNATURE
Súp Pờ Kwơn đen mà Đẹp :]
Discovering SUJU's Gender
Discovering SUJU's Gender

Súp Pờ Kwơn đen mà Đẹp :]

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 5:50 pm#90

bạn Muốn Họ Hk anti suju =)) bộ đó là Quyền của bạn Hay s ? yoyo4
đây là 4rum antisj chứ fải để cho bạn quản bá cái thứ 18 forever rolling on the floor
p/s : và đừng đem sone hay "són" vào đây bộ có liên quan gì đến vụ c/m của bạn hả?
nói chuyện mà hk biết ngượng . tôi cũng đã từng thik teuk nhưng từ khi "Thím" ý fát ngôn sj là nhóm nhạc đoạt giải mà hk nhờ "gian lận" vs cả thái độ với BoA Nhiu đó là đủ cả Ẹo vs ELF hay Sj hk có cái gì gọi là tốt đẹp cry cry

SIGNATURE
iceblondegg
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

iceblondegg

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 6:05 pm#91

chị tặng em nào viết bài này:
yoyo22 yoyo24 danhdap 729 cute
"lÀ TÌNH BẠN GIỮA ELF VÀ Cassiopeia mà JaejOONG từng nói
Là Lee HyukJae và Kim Junsu.........
Là 18 cùng sống chung KTX
. Là những người anh em hát Show Me Your Love cùng nhau
Cassiopeia bảo về ELFs khỏi lũ Són ở Dream Concer
BIỂN XANH và Mặt trời đỏ"
vậy mà thím chu từng nói xấu tvxq là sao nhỉ?

SIGNATURE
MK*
Upload Team
Upload Team

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 7:43 pm#92

Bạn này phát ngôn ra những câu như tự vả vào mồm mình ý

SIGNATURE
Chip.Innocent
Administrator
Administrator

Chip.Innocent

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 9:34 pm#93

Trích dẫn :
P/S Cass in forum = Són

Những thông báo của tôi là HOÀN TOÀN VÔ NGHĨA với những con người não phẳng như bạn rồi
Hay chăng là mắt bạn có vấn đề, không nhìn thấy cái thông báo to lù lù màu đỏ ở forum hả bạn
Theo bạn Cass chân chính là phải yêu Sú nhà bạn chứ gì
Thế thì xl~ bạn đi, đó chỉ là cái cách mà Ẹo các bạn nhìn nhận mà thôi
Nếu tất cả những ai là fan hâm mộ của DB mà đều phải tôn thờ Sú nhà mấy bạn thì chúng tôi đổi mẹ tên FC đi cho lành, lập FC riêng làm cái shit j nữa hả bạn
Nhắc lại cho bạn nhớ nhé, chúng tôi là Cassiopeia, fanclub của DBSK, và chúng tôi CHỈ quan tâm 5 con người là Kim JaeJoong, Jung Yunho, Kim Junsu, Park Yoochun và Shim Changmin mà thôi, còn ngoài ra, cái lũ kia chúng tôi chả quan tâm nhé
Vậy nên đừng có áp đặt cái suy nghĩ củ chuối của các bạn vào chúng tôi nhé

Chả biết tôi nói thế não của bạn có tiếp nhận nổi không :-<

Mà nói thêm nhé, đây đếu phải chỗ tung hô cho mấy thằng đàn bà kia đâu, đúng là não phẳng mà, cứ tìm cái chỗ Anti để mà tung hô là cái kiểu j nhể =))
P/s: Các bạn lậm mịa chứ Són rồi đới, động tí là lại văng Són ra dọa người à =)). Xl~ chứ bọn này là SÓn hay k bọn này tự hiểu nhé, chả khiến bạn phán xét. Mà đừng lấy mình ra làm chuẩn mực để mà đo đạc người khác nhé, qua những j bạn nói thì bạn cũng chỉ là đứa nhãi con k hơn k kém thôi =))

SIGNATURE
snsd_inmyheart
Miễn dịch với SUJU's S*X Actions

snsd_inmyheart

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 11:55 pm#94

tởm khi ẹo nói cass và ẹo là bạn .tinh bạn vĩnh cửu.lũ bựa dân toàn lôi kéo yoyo11

SIGNATURE
lovesoshibond
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

lovesoshibond

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSun Mar 11, 2012 10:12 am#95

Chã hiểu cái loài đó là loài j...cái quần j cũng Đem SNSD ra....bộ SNSD là j nồi

cơm điện bạn à...=]] Đúng rùi ai anti 1 " anh chàng" dễ thương...rất tiếc

thằng đó....Đếk phải là "chàng trai" bạn à =]] sr vì phán xét nhé...này chĩ

nhận xét thui....tình cảm CÙa Cass và ELF j đó...SONE tụi này ko liên wan

nên ko bàn =]] câu cửng miệng của bạn là hiểu nhân cách bạn ko = tui rùi

đấy =]] j SONE la liếm...bạn thì biết con khỉ j =]] web này lập và có

ghi rõ...là " ANTI SÙ Ju' " nha bạn...kể cả VIP , B2auty. Shawol...j đó nếu

anti SJ đều vô đây dc bạn à...=]] Chúc mừng bạn là con ẸO đầu tiên vô đây nhá...=]] DM nhìn cái hình đúng bựa....ko ai biết dc đằng sai " bức hình " như thế nào...đạo đức giả..

SIGNATURE
PunRain is real =))

PunRain is real =))

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSun Mar 11, 2012 1:07 pm#96

chủ topic ăn cái giống j` mà suốt ngày đưa 9 con cáo nhà này vào
tụi nó chịu đau khổ 3 năm ùi đấy nhaz, chửi s9 và sone làm cái quần j`
vâng thưa eng zồ tuất nhà bạn dễ thương lắm nhưng ngoài thâu ở trg là kz đàn bà không hơn không kém,
chúc mừng bạn là con ẹo đầu tiên từ ổ d~ sang đây sủa yoyo22

SIGNATURE
YunAHo.YJ
Upload Team
Upload Team

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSun Mar 11, 2012 1:31 pm#97

nếu bạn nói Cass và ELF là bạn thì ngay trong đầu title, bạn đã k dùng từ "Cạc". Nói thật ban đầu tôi cũng khá thích Suju nhất là Wookie, và anti Si Won. Mặc dù các bạn luôn chê bai S9 và S1 nhưng tôi cũng bỏ qua hết. Nhưng thực sự sau khi đọc topic này thì chúc mừng bạn, cộng đồng ELF lại có thêm 1 antifan nữa đó. Chắc mắt bạn có vấn đề? Tôi nghĩ bạn nên đi khám mắt hơn là suốt ngày dán mắt vào màn hình xem hình các Oppa đi! Ở đây FC, kpop's fan thậm chí chỉ cần iêu âm nhạc nhưng anti các ẹo như bạn là đã có thể tham gia vào đây đc rồi. Tôi thấy chính bạn mới là Són đấy, à k có lẽ k = són nữa =)). 18 forever mà qua cách nói của bạn, cũng chỉ là phù du thôi bạn à =))

SIGNATURE
Quần Cì
Upload Team
Upload Team

Quần Cì

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSun Mar 11, 2012 7:01 pm#98

Ôi dào happy)
Đâu phải Cass thì phải yêu quý mấy anh Sú nhà bạn nhỉ ?
happy)
Mình là Són đây happy) Nhưng bạn mình , Cạc hay Cass gì , hiếm lắm mới còn 1 đứa mang tư tưởng " Ẹo và chúng ta sát cánh bên nhau " happy)
Chỉ có các bạn giờ nãy vẫn còn hoang tưởng happy)
Đành rằng happy)
1 số đông Cass vẫn mang tư tưởng anti SNSD như các em Ẹo happy)
Nhưng chỗ này đâu phải là nơi nói về vấn đề ấy happy)
Nói thật chứ Ẹo chỉ toàn núp bóng Cass mà war với Són mà thôi happy)
Mà cũng chả phải Són bây h muốn kéo bè kéo phái ăn theo Cass happy)
Đơn giản là tụi này đều KBSE thôi :-j

SIGNATURE
♥ Cassandra ♥
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

♥ Cassandra ♥

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeFri Mar 16, 2012 1:06 pm#99

Cái quái gì thốn?
CassELF ? Vứt mẹ nó đi
Đừng có mang SNSD vào đây mà so sánh
Tao là AFS này nhưng AFS là gì. Là Anti FAN SNSD chứ không phải bash idol của người ta
Thằng Teuk của mày ko bằng 1 phần của Hyo đâu

SIGNATURE
angel_kute

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 17, 2012 8:26 am#100

eo toi ngay mo tuong toi snsd ko ak

SIGNATURE
Sponsored content

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 4 Icon_minitime#101

SIGNATURE

[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 4 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Đọc kĩ rules trước khi post bài