KBSE - Chúng tôi khinh bỉ SJ và ELF
Chào mừng bạn đến với forum
Chào mừng bạn đến với forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Welcome,
You last visited: Fri Apr 26, 2024
Bài gửiNgười gửiThời gian
[ANTI THÍM] ảnh hot =))
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Mon Oct 14, 2013 3:28 pm
[Đời 888 ver1] Cassiopeia vào điểm danh nào~
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Sun Jun 30, 2013 2:52 pm
[ANTI THÍM]sú mừng sinh nhật tuổi 29 của thím tuất
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Sat May 25, 2013 11:00 am
[Anti Ẹo][9-7-2012]"Chúng tôi CUỒNG n~ thứ có LÔNG của SUJU" Vãi Ẹo đấy ạ!!
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Sat May 25, 2013 10:56 am
[Són vs Sone fam] nhà của những Són vs Sone hâm mộ SNSD
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Sat May 25, 2013 10:50 am
Bài viết của một em ẹo xD ~~~BÀI DỰ THI: CỔ TÍCH VỀ Ê XE ÔM VÀ ẼO
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Mon May 13, 2013 10:28 am
[GAME] Nối tên bài hát( chỉ áp dụng nhạc kpop)(trừ nhạc sú)
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Sat Mar 23, 2013 1:12 pm
[Other] Tình "bạn" giữa một Cass và 1 Ẹo
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Mon Feb 18, 2013 10:24 pm
[03/03/2012][Info] Bài viết của một Ẹo, kiếm sự thương hại cho Súpờ chunio
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Sat Dec 22, 2012 6:23 pm
[12/10/2012] Ẹo hân hoan đón ngày tận thế cùng các ộppa =))
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Sat Dec 01, 2012 8:04 pm
[PIC]đây có phải bộ mặt mà các bạn ẹo yêu thích???
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Sun Oct 28, 2012 12:41 pm
[PICS] Ẹo và câu hỏi, câu trả lời bại não
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Sun Oct 28, 2012 12:39 pm
[VID][20120417] The Boys - Hĩ Giun(Shungdong Cafe)
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Sun Oct 21, 2012 9:48 pm
[PICS] "Hót-gơn" xinh đợp khoe hàng vì ghen tị với S9!!!
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Sat Sep 22, 2012 10:50 pm
[ASK] mình mong muốn admin 4rum này nên đổi 4rum mới đi ạ
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Mon Sep 10, 2012 6:09 pm
[PIC][7-9-2012]Suju bị ngoại khoa =)) trị cho tụi nó giùm cái !!! =))
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Sat Sep 08, 2012 11:25 pm
[VID] Pandora-Kara
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Sat Sep 08, 2012 11:10 pm
[Anti thím]khi các thím chuyển giới
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Fri Sep 07, 2012 11:19 am
[News] Khi ẹo bị đuổi khỏi nhà
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Thu Sep 06, 2012 9:59 pm
[VID] That XX-GD
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Post_o10Thu Sep 06, 2012 9:30 am

Share | 

[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
anti Sờ Dú
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

anti Sờ Dú

[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 _
Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 7:55 pm#26

địt mẹ. cút đi cho bố nhờ.
em mù chữ ak`. vào mà đéo biết đọc chữ hả. k thấy ở đây chỉ anti 13 thiên thừng của em ak`. mắc chó gì pải đem s9 ra mà so sánh. chữ SNSD nó ăn vào não e ak`.
các thím của các em rất là "đẹp" nên cái 4rum này nó mới ra đời đấy.

SIGNATURE
nevedammi
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

nevedammi

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 7:59 pm#27

dòm cái mặt thím đàn bà thí sợ
nghĩ sao nói vậy =))
bấm nút biến dùm cái đê

SIGNATURE
snowbell
Upload Team
Upload Team

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 8:04 pm#28

:yaoming:
:">~ ủ ôi,mãi mới thấy có chó sủa cho vui nhà vui cửa =)) suốt từ hôm có 4rum đến giờ mìinh toàn ngồi hóng hớt xem có chó qua đây ko =)) sau này còn nhiều nữa cả nhà ợ =))
Dễ thương á?đeo' thấy đâu tuman chỉ toàn thấy mồm phun ra mấy câu xúc phạm đến ng khác thôi :"> nói chung Ẹo chúng mày bị chnó che mắt cả rồi,biết thế ó nào đc đây?

SIGNATURE
king.neverchange
Sợ nhìn SUJU thông ass
Sợ nhìn SUJU thông ass

king.neverchange

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 8:09 pm#29

Con này muốn hi sinh anh dũng nhợ. Nói ra là biết cái bộ mặt dã tạo r`.. cố gắng níu kéo làm chi. ''Muộn Màng'' của thủy tiên =))~

SIGNATURE
PuS<3DongBangShiDae
Miễn dịch với SUJU's S*X Actions

PuS<3DongBangShiDae

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 8:22 pm#30

Trích dẫn :
Forum này chắc là chỉ do 1 SỐ BỘ PHẬN CASS NHỎ và SÓN LA LIẾM thành lập và hoạt động, bợ đíc nhau , sống kí sinh lên nhau mà thôi , Thật ra chả có ai anti Super Junior ngoài các bạn. ^^
m` ngĩ j mà m` nói câu này =) la liếm chỷ có ẹo thui e ạ :-s bọn ẹo nhà m` cắn lại DB vz JYJ lẽ nào Cass bọn tao để yên :-s
Mà m` bảo thým tuất đág iêu zễ thg á =) ngĩ lại đi =) có thể nó chỷ đag diễn kịk

SIGNATURE
angeltic
Subbing Team
Subbing Team

angeltic

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 8:26 pm#31

Nhìn cái nick của bợn chẻ đã muốn ói rồi.
Và đọc bài viết của bạn thì càng ko thể kiềm chế đc.
Bạn nghĩ Cass ghét Elf vì vụ hack MAMA à?
Bạn nhầm rồi. Đấy chỉ là một phần thôi, nói đúng hơn là giọt nước tràn ly thôi.
"Thiên thần" của bạn đã đáng ghét từ lâu lắm rồi. Vì sao ấy hả? Vì cái sự giả tạo dù che giấu thế nào thì nó cũng lòi ra thôi.
18 4ever cái quái gì loại người mà lúc nào cũng chực bới móc, dìm hàng, ghen tị khi thấy anh em mình thành đạt hơn.
Tài năng quái gì loại người mà lúc nào cũng lấy việc giả gái và hôn hít nhau trên sân khấu làm thú vui.

PS: Mình nghĩ là admin nên khóa bài viết này lại. Không chừng dăm bữa nữa lại có Ẹo khác vào chửi bới, nửa tháng sau lại có Ẹo khác thanh minh, thuyết phục bọn Cạc chúng ta. Thế thì cái box này thành ổ Ẹo mất.

SIGNATURE
cassthao
S-Mod
S-Mod

cassthao

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 8:59 pm#32

Điều đầu tiên, trân trọng đề nghị bất kì Admin hay Smod nào cũng không được del cái topic này hoặc xóa/ban acc của bạn ELF trên, chúng ta đều có quyền tự do ngôn luận happy
Thứ hai, vâng, mình là S-Mod - Người reg nick thứ 2 vào forum này sau người lập forum và là 1 trong 5 admin của page Hội những người khinh bỉ cái gọi là "18 forever" trên face book đây, đủ tư cách để nói chuyện với bạn rồi chứ ;)). Mình xin mạn phép được có đôi điều ^^
1. Lạy Chúa, tạ ơn Người, cuối cùng cũng có người công nhận chúng ta là Cạc chứ éo có phải Són lai hay gì đó tương tự =))
2. <<Forum này chắc là chỉ do 1 SỐ BỘ PHẬN CASS NHỎ và SÓN LA LIẾM thành lập và hoạt động, bợ đíc nhau , sống kí sinh lên nhau mà thôi , Thật ra chả có ai anti Super Junior ngoài các bạn. ^^ >>
E hèm:

a. Bộ phận Cass ở đây không nhỏ, nếu muốn tính cả trên page facebook thì tôi rất rất tiếc phải nói rằng: Nó đông hơn CạcẸo trân trính bì lịp in 18 fò ré vơ nhiều lắm đấy =))

b. Chúng tớ là không có bợ đít và sống kí sinh lên nhau nhé, chỉ ra vài luận điểm luận cứ cái :-j. Mà dám chắc bạn chẻ cũng éo hiểu từ bợ đít là cái con mẹ gì ấy chứ =)) Lần sau đừng nói nếu không biết về những gì mình nói nhé :">. Nhân tiện, mỗi chúng tớ là một cá thể độc lập ^^, bạn học Sinh học lớp 7 chưa mà nói về động vật kí sinh như đấm vào mõm thế @@

c. Thật ra, ngoài chúng tớ có rất nhiều người khác anti Super Junior =)). Vì dụ nhóe :

https://www.facebook.com/pages/H%C3%B4%CC%A3i-nh%C6%B0%CC%83ng-ng%C6%B0%C6%A1%CC%80i-pha%CC%81t-cu%C3%B4%CC%80ng-vi%CC%80-Fan-cu%C3%B4%CC%80ng-cu%CC%89a-ca%CC%81c-thi%CC%81m-suju/137038716381809?ref=ts
https://www.facebook.com/ANTIKPOPVN?ref=ts
https://www.facebook.com/pages/Anti-Super-Junior-V%C3%AC-L%C3%BD-Tu%E1%BA%A5t-V%C3%A0-%E1%BA%B8o-v%C3%AC-M%E1%BB%99t-Th%E1%BA%BF-Gi%E1%BB%9Bi-T%E1%BB%91t-%C4%90%E1%BA%B9p/403194483040618 <Đặc biệt thân gửi LeeTeuk bias =)) >
https://www.facebook.com/ANTI.SUJU?ref=ts <Trang này là trang anti Quốc Tế, hi vọng bạn đủ khả năng hiểu tiếng anh :">
https://www.facebook.com/pages/Anti-Super-Junior/124443194294103?ref=ts
https://www.facebook.com/pages/Anti-LeeTeuk-Super-Junior-/234804776585784?ref=ts
https://www.facebook.com/pages/Anti-super-junior/141677269210018?ref=ts
http://antielf.forumvi.com/ (Thân gửi ELF ^^)

Từng đó đã đủ tát vào mặt bạn cho cái câu "Ngoài lũ này ra không ai anti Super Junior" chưa? ^^

3. <<Vậy ra chắc là từ vụ chị Cạc Zen phát hiện ELFs chúng tôi hack MAMA nhưng có nhiều ý kiên phản bác chij rằng chưa chắc elfS hack MAMA mà do 1 số lỗi hệ thống ( Cuối cùng thì chả elfs quốc tế nào lên tiếng và mấy giải mà theo chị ELFS hack nó cũng chả vào tay SJ cũng như Đê bê ết ka )----------->>>>>> Chị vừa tức vừa nhục nên lỡ phóng lao nên làm tới bày đặt anti Super Junior và ELFs chứ gì>>

Nếu bạn giết người bị cảnh sát tóm, nó tra hỏi bạn có nhận ngay không =)) Nếu có, chúc mừng, bạn là loại EvoLution Failure happy
Và chúng tớ cũng chả việc gì phải nhục, vì chúng tớ anti chính đáng, có lý do, và rất nhiều người lớn tuổi cũng không ưa ai-cũng-biết-là-ai như tớ. Cộng thêm là chúng tớ ứ có thích văng bộ phận sinh dục vào mặt đứa khác dù 9,5./10 là ngu sinh như chó :">
Mời vào
https://www.facebook.com/media/set/?set=a.176502199111217.40486.174489015979202&type=3
:"> Nhân tiện nhé, tớ anti Suju từ trước MAMA rất lâu và anti ELF từ rất rất rất lâu trước khi anti Suju nhé ;))

P/s: Đoạn cuối
Đó không phải LeeTeuk đâu, đây mới là LeeTeuk này ^^
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 421257_242394899188613_174489015979202_479567_134793164_n
Từ giờ đừng chửi Idol nào vì PTTM nữa nhé, tự vả vào mõm mình đó @@
Thân ái và chào tạm biệt happy

P/s 2: Nếu ý cậu tình bạn là mấy cái thứ đại loại như "ích kỉ" "phản bội" "hãm tài" phun châu nhả ngọc từ những cái miệng ngọc lưỡi vàng của các ụp pa nhà cậu, thì ừ, tình cảm đó thắm thiết nhắm :">
À còn nữa (lắm chuyện quá =)) ), "lÀ TÌNH BẠN GIỮA ELF VÀ Cassiopeia mà JaejOONG từng nói" (JaeJoong nhé ;)) ), JaeJoong đúng là một thằng ngu, nhỉ ;)) Vì đã từng tin tưởng chính cái thằng cắn lại mình :-j

SIGNATURE

Được sửa bởi cassthao ngày Tue Mar 06, 2012 9:39 pm; sửa lần 1.
Chip.Innocent
Administrator
Administrator

Chip.Innocent

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 9:00 pm#33

Em Ẹo này trình non quá à, vào đây gây sự mà chỉ nói được mấy câu ất ơ thế ư =)), tưởng Ẹo hổ báo lắm mà =))

Ngay từ cái Title tôi đã hiểu bạn chả bh coi Cass là bạn cả *nhún vai*

Chả cần cái vụ MAMA thì tôi cũng đã ghét Sú nhà bạn sẵn rồi, chả chấp nhận đc cái loại ai đồ tô son chát phấn mặc váy lên sân khấu uốn éo

Nói thật chứ thằng Tuất chỉ dễ thương đối với bạn thôi, còn trong mắt tôi nó chả khác gì Cục Shit cả. Hãm lắm. Ăn nói thì làm tôi thấy phát ói, khinh ng k tả đc

Cương trực hay gì gì đấy thì đới là đối với những thằng trong Sú, t chả quan tâm. Đồng loại với nó, nó chả thế thì sao. Đùa chứ bạn vào nhầm chỗ PR r đới, bạn càng nói tôi càng thấy não bạn ngắn, không biết bạn bn tuổi nhưng nói thẳng ra t thấy trình độ bạn như đứa trẻ mẫu giáo ý, chả hiểu mô tê j

Trích dẫn :
Giuwxa sự lựa chọn Super Show 3 ở Việt Nam hay Singapore....anh ấy đã giữ lời hứa mà anh ấy từng hứa, cứ tưởng vu vơ nhưng anh ấy vẫn nhớ và chọn V-elfs,anh ấy thương fan chứ ko cần lợi nhuận hay chỗ diễn đẹp như Sing

Liên quan đến chúng tôi à, nực cười vãi =)). Mấy thím nhà bạn chọn Sex show ở đâu là quyền của các thím, chả ảnh hưởng đến việc chúng tôi anti hay không. Tổ chức SexShow là để Ẹo vào hú chứ làm tích sự vs chúng tôi đâu =)) Chả còn j để nói về độ ngu của bạn

Còn việc anti SNSD, không phải là chủ đề ở 4r này, thích thì sang AFS bạn nhé =))

Mà bạn lấy cái gì ra để khẳng định chỉ 1 bộ phận nhỏ. Nói cho bạn biết nhé, forum chính thức hđ vào đầu tháng 3, cho đến ngày hôm nay thì số lượng mem đã tăng đến hơn 200 ng và số bài post thì bạn tự nhìn nhé =)). Chỉ có bạn là con đang ảo tưởng thôi

Lại nói đến tình bạn, bạn bè mà vừa gặp hoạn nạn cái đá xoáy nhau luôn à, làm chúng nó tổn thương luôn à, tôi khinh!
Mà t k thích làm bạn vs bọn não phẳng, phỉ báng đất nước, bất hiếu vs bố mẹ đâu

SIGNATURE
doraemon
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

doraemon

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 9:34 pm#34

có 1 em ẹo vào cho chúng ta thấy độ phẳng của não này.. i love u
hâm mộ em wá cơ...
SJ làm SS3 cho các em...vui lắm đúng ko các em ẹo?!?!? wý já lắm cái show ấy...chọn VN thay cho Sing hiện đại mà...wý đến nỗi mà bạn tôi làm trong hậu trường mà fải bật lên tiếng chửi thề cơ yoyo14 ....các em tưởng SJ của các em thương các em lắm sao...

SIGNATURE
pulo
Moderator
Moderator

pulo

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 9:38 pm#35

mọe t` thảo hùng hổ vl ra dc gào

từ từ để còn có lần sau mà phát tiết chứ gào

lg view tăng nhanh chóng gào

SIGNATURE
JillFany
Sợ nhìn SUJU thông ass
Sợ nhìn SUJU thông ass

JillFany

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 9:50 pm#36

''Dễ thương'' ko ngờ e phát ngôn ra đc cái câu như vậy...trong ngoặc kép hả pé rolling on the floor

Chị nói pé nghe về cái động của pé đi ,đừng ở đây sủa bậy cắn bạ nữa

Khổ lắm nói mãi mà não phẵng của các pé ko tiếp thu nỗi hay sao ấy

Mà con khốn kia m lôi S9 của t là m chết rồi con,S9 nhà t đụng đến dòng họ nhà m hả sao đi đâu tụi m cũng như dog theo đuôi thế,cái thứ ngu vl~ như m thì chỉ có cái ''Ổ bựa rứa nhất VN'' chứa chấp mà thôi

TA KHINH,BIẾN

SIGNATURE
Su
Sợ nhìn SUJU thông ass
Sợ nhìn SUJU thông ass

Su

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 9:54 pm#37

Trích dẫn :
Thật ra chả có ai anti Super Junior ngoài các bạn. ^^
=> WTF đang nói gì thế ? Sụ là thần thánh hay sao mà không có anti ? =]]
Trích dẫn :
lÀ TÌNH BẠN GIỮA ELF VÀ Cassiopeia mà JaejOONG từng nói
Là Lee HyukJae và Kim Junsu.........
Là 18 cùng sống chung KTX
. Là những người anh em hát Show Me Your Love cùng nhau
Cassiopeia bảo về ELFs khỏi lũ Són ở Dream Concert
BIỂN XANH và Mặt trời đỏ

=> Là tình bạn giữa các idol với nhau chứ đếch phải giữa fan với nhau, đếch phải thể loại fan '' ăn cháo đá bát '' như Ẹo :-j

Trích dẫn :
Anh ấy rất cương trực, mẫu mực và hết lòng vì 12 đứa em của anh ấy. Anh ấy trong lúc thập tử nhất sinh vẫn nhớ đến KyuHyun-- cậu út của mình mặc dù anh ấy rất rất mệt sau vụ đụng xe

=> Thiếm ý sẵn sàng nói đểu người đi trước mình trên twit =)), thiếm ý cũng rất '' trân trọng '' đồng tiền khi bảo fan trả lại 500won => Thiếm ý đáng để noi theo oh go on
Bạn đang sũa bậy cái gì ở đây vậy? Mắt bạn bị lệch hay sao mà không thấy forum này là ANTI SUJU à ? Tự bạn reg nick vào đây sũa à? Chúng tôi không thích Sụ thì chúng tôi anti mắc mớ gì đếch được anti idol của các bạn? Chẳng phải bạn cũng anti idol của tôi sao ?
Trích dẫn :
bợ đíc nhau , sống kí sinh lên nhau mà thôi

=> Cũng y như Ẹo của mấy bạn thôi =)) Sũa hùng hổ khi có đồng bọn, bợ đít nhau thanh minh cho các ộp pa, ẻo lả với nhau '' tao là chồng oppa này oppa nọ " - nghe buồn cười vãi đạn happy). Mình đếch biết bạn từ cái động Ẹo nào mà qua đây, mà cá nhân mình thấy con admin của sj13vn và members của nó cũng sống kí sinh nhau vãi ra đấy =))

SIGNATURE
Pon

Pon

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 10:14 pm#38

Ôi vãi đến h mà ẻm ý vẫn tin cái gọi là 18 á, ai đã phá cái gọi là 18 ý chứ, mày là afs kệ mẹ mày lôi kéo làm gì

SIGNATURE
Silvermoon_may
S-Mod
S-Mod

Silvermoon_may

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 10:25 pm#39

Trích dẫn :
Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!!

Cạc đã đọc và đã nghĩ

Lại thấy càng thêm khinh =)) =)) =))

Biết sao giờ :'<

Lại càng mún anti hơn nữa cơ LOL

SIGNATURE
ßү▫S♥ʼn3
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

ßү▫S♥ʼn3

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 10:49 pm#40

=]]~ mình nói nha : có phải bạn sợ Cass sẽ bắt đầu ghét [E]m [L]à [F]uck phải ko và bây h` bạn nói vậy để muốn 5 người nào đó thế chỗ để bồi đắp cái tên 18 4ever phải hông =]]~ , đừng bao giờ đem s9 vào so sánh để nói "chúng ta có cùng quan điểm -AFS " , bạn đang nịnh ai vậy , đem cái rác rưởi thím Tuất vào cho dơ cái 4rum hả .
.
.
.
đúng là đâu có ai anti Sụ làm gì , chỉ là bash Sụ cho disband thì thôi =]]~

SIGNATURE
Hoàng Ngọc Quân
Moderator
Moderator

Hoàng Ngọc Quân

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 1:19 am#41

Mồm em thì kêu gọi Cass thì đừng thế này thế nọ, Mà cái chữ cạc nó rõ là to em nhỉ
MÀ không những chị cạc Zen phát hiện đâu, hồm đó còn rất nhiều chị cạc khác nhìn thấy nữa em ạ. =))))
Gớm lỗi kỹ thuật kinh em nhỉ=))), lỗi nhiều lắm cơ, từ nhật sang đến trung.

Lâu lâu mới thấy em vào chơi. Mà hôm nay bọn chị bận care việc quan trọng hơn. Ngại quá, ko đón tiếp em chu đáo, nên ẻm mới phán một câu rồi lủi mất như ch
ó.
[/color]

SIGNATURE
Cass Zennie
Administrator
Administrator

Cass Zennie

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 10:09 am#42

Ồ vâng. Theo như bợn chẻ nói thì là do lỗi hệ thống yoyo20 . Lỗi hệ thống mắc từ Nhật sang đến trung, bay qua Hàn và quấn qua VN ah? rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor

chị nói cho em biết nhé, hôm đó đếch phải mỗi mình con cạc như chị đây thấy bọn Ẹo khắm bựa nhà chúng mày hack mà có vô số các chị cạc khác thấy hành vi dơ bẩn của bọn mày nhé. Chị tức là chị tức cái công sức của bọn chị bỏ ra để VOTE mà các em ăn ko ngồi rồi mà số VOTE vẫn cứ tăng lên như thường ý. Chị còn tức cái công sức bọn chỉ bỏ ra để nghĩ cách vote mà lại bị 1 số em Ẹo đéo biết nhục là cái gì giả danh Cass đi xin bọn chị cách VOTE cơ rolling on the floor rolling on the floor

<<Forum này chắc là chỉ do 1 SỐ BỘ PHẬN CASS NHỎ và SÓN LA LIẾM thành lập và hoạt động, bợ đíc nhau , sống kí sinh lên nhau mà thôi , Thật ra chả có ai anti Super Junior ngoài các bạn. ^^ >>

Ghê à nha. Sú nhà bọn mày là thần thánh phương nào mà ngoài các chị ra đéo có ai anti các Thím nhà bọn mày. Mày thử lên GG rồi sợt thì xem có bao nhiêu cái trang web anti bọn khắm bựa nhà mày nhé.

Còn nữa, lần sau mà vào rum của các chị đây sủa thì làm ơn đừng tung hàng của t` Lí Tuất vào đây nhóe. Ô uế 4rum bọn chị lắm. Thiên thường dễ thương của bọn mày so với các chị đây c~ chỉ như con rận bò dưới dái con trâu thui nhé winking

SIGNATURE
GiangPark
Upload Team
Upload Team

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 11:38 am#43

Ủa sao các Mod lại để cho động vật vô đây sủa bậy bạ vậy? @@ không chịu đâu! sad(

SIGNATURE
khanhopk
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

khanhopk

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 12:23 pm#44

Một bài viết khá bựa của Ẹo
p/s : ad ơi ! dọn rác đi devil

SIGNATURE
Jiyeon
Upload Team
Upload Team

Jiyeon

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 4:59 pm#45

thật là bại não happy)

SIGNATURE
beanan99
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

beanan99

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 5:08 pm#46

THật là bại não qá đi quyettam quyettam quyettam quyettam 18 forever quyettam quyettam là cái gì thế quyettam quyettam gê qá đi tình cảm a e mà đi nhạo báng nhau àh mang mang mang Xin cíu cái câu Biển xanh chỉ đón mặt trời đỏ đi tk67 tk67 tk67

SIGNATURE
Sherlock
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Sherlock

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 6:32 pm#47

chỉ có thím tuất điên rồ hay sủa bậy của bạn là dễ thương thôi àh[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 4231790181

chúng tôi ko có nhìn mặt mà phán xét ai đó như bạn đâu nhé!

"1 bộ phận CASS nhỏ" và "SÓN la liếm" có vẻ như bạn đang cố tỏ ra tôn trọng cass để dc sự đồng tình, nhưng mà "bợ đíc nhau" và "sống kí sinh" những từ ngữ này đủ rõ quan điểm của bạn đối với CASS và SONE rùi

xem ra ngoài Sưng Ju' ra thì các bợn ẹo chẳng xem ai ra j`....

p/s: thay vì làm 1 cái SEX show ở nc ngoài, các thím đã chọn làm 1 cái

SUPER Lỗ ở đất nước CHXHCN Việt Nam, chúc mừng các ẹo đã đạt đc mơ

ước, vì thế cũng nên tôn trọng ước mơ của ng` khác, đừng suốt ngày đi

phỉ nhỗ Idol của ng` khác mãi. "Cá ăn kiến thì cũng có ngày kiến ăn cá"

SIGNATURE
♥Amelia ♥ Cạc Són xD ♥
Khinh Bỉ SUJU có đẳng cấp
Khinh Bỉ SUJU có đẳng cấp

♥Amelia ♥ Cạc Són xD ♥

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 6:57 pm#48

Yeah!!! Ẹo đầu tiên đến vs web của chúng ta, mọi ng` cho một tràng pháo tay nào yoyo5 Ko thể tin là cái bạn Ẹo ngu trên kia vẫn còn tin là cái thứ tình bạn kia vẫn còn sao leeulêu bạn bị ảo tưởng nặng rùi đấy yoyo4

SIGNATURE
Núi.kull
Discovering SUJU's Gender
Discovering SUJU's Gender

Núi.kull

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 7:08 pm#49

Hôm nay sẽ là ngày kỉ niệm vì có Ẹo đầu tiên vào 4rum chúng ta happy) hãy ghi nhớ hôm nay là ngày 7/3/2012 happy)

SIGNATURE
meobong271
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

meobong271

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 9:09 pm#50

ẹo đến eo đến....sặc mùi hôi thối
Lời ăn tiếng nói chả từ nào nghe đc
Ô uế tiếng việt quá.=))
Bạn muốn tôi tôn trọng idol bạn trc' hết hãy tôn trọng idol chúng tôi đi đã(luật giang hồ) M.A.U

SIGNATURE
Sponsored content

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 2 Icon_minitime#51

SIGNATURE

[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Đọc kĩ rules trước khi post bài