KBSE - Chúng tôi khinh bỉ SJ và ELF
Chào mừng bạn đến với forum
Chào mừng bạn đến với forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Welcome,
You last visited: Sat Apr 27, 2024
Bài gửiNgười gửiThời gian
[ANTI THÍM] ảnh hot =))
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Mon Oct 14, 2013 3:28 pm
[Đời 888 ver1] Cassiopeia vào điểm danh nào~
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Sun Jun 30, 2013 2:52 pm
[ANTI THÍM]sú mừng sinh nhật tuổi 29 của thím tuất
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Sat May 25, 2013 11:00 am
[Anti Ẹo][9-7-2012]"Chúng tôi CUỒNG n~ thứ có LÔNG của SUJU" Vãi Ẹo đấy ạ!!
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Sat May 25, 2013 10:56 am
[Són vs Sone fam] nhà của những Són vs Sone hâm mộ SNSD
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Sat May 25, 2013 10:50 am
Bài viết của một em ẹo xD ~~~BÀI DỰ THI: CỔ TÍCH VỀ Ê XE ÔM VÀ ẼO
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Mon May 13, 2013 10:28 am
[GAME] Nối tên bài hát( chỉ áp dụng nhạc kpop)(trừ nhạc sú)
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Sat Mar 23, 2013 1:12 pm
[Other] Tình "bạn" giữa một Cass và 1 Ẹo
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Mon Feb 18, 2013 10:24 pm
[03/03/2012][Info] Bài viết của một Ẹo, kiếm sự thương hại cho Súpờ chunio
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Sat Dec 22, 2012 6:23 pm
[12/10/2012] Ẹo hân hoan đón ngày tận thế cùng các ộppa =))
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Sat Dec 01, 2012 8:04 pm
[PIC]đây có phải bộ mặt mà các bạn ẹo yêu thích???
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Sun Oct 28, 2012 12:41 pm
[PICS] Ẹo và câu hỏi, câu trả lời bại não
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Sun Oct 28, 2012 12:39 pm
[VID][20120417] The Boys - Hĩ Giun(Shungdong Cafe)
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Sun Oct 21, 2012 9:48 pm
[PICS] "Hót-gơn" xinh đợp khoe hàng vì ghen tị với S9!!!
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Sat Sep 22, 2012 10:50 pm
[ASK] mình mong muốn admin 4rum này nên đổi 4rum mới đi ạ
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Mon Sep 10, 2012 6:09 pm
[PIC][7-9-2012]Suju bị ngoại khoa =)) trị cho tụi nó giùm cái !!! =))
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Sat Sep 08, 2012 11:25 pm
[VID] Pandora-Kara
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Sat Sep 08, 2012 11:10 pm
[Anti thím]khi các thím chuyển giới
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Fri Sep 07, 2012 11:19 am
[News] Khi ẹo bị đuổi khỏi nhà
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Thu Sep 06, 2012 9:59 pm
[VID] That XX-GD
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Post_o10Thu Sep 06, 2012 9:30 am

Share | 

[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
pulo
Moderator
Moderator

pulo

[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul _
Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 9:41 am#1

Đa số (trong đó có mình) có thành kiến vs SJ từ vụ twit của Heechul, và hàng loạt các hành động khốn nạn khác trên twit . Chứ thực ra, ban đầu cũng k đến nỗi đi anti như hiện tại matngu .

Bây h, càng nhìn càng ghét, càng ghét càng mún bla bla bla.....

Vậy còn bạn thì sao???? smug

P/s: chắc chỉ dành riêng cho Cass thôi nhỉ, còn SONE thì anti SJ từ hồi S9 ms debut rolling on the floor

Cẩn thận ngôn từ, mọi comment quá khích sẽ bị del

SIGNATURE

Được sửa bởi pulo ngày Sat Mar 03, 2012 1:30 pm; sửa lần 1.
ken92_afsj
Discovering SUJU's Gender

ken92_afsj

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 9:47 am#2

Thật ra các SONE cũng có nhiều người vì quá ghét ẹo cho nên dần ác cảm với Sú nhưng nếu suy đi nghĩ lại có khi ko cần ẹo S1 cũng đủ lí do ghét Sú danhdap
cũng con mẹ Tuất sau đem GDA năm 2010 lên twitter cùng tweet với ẹo về sự phân biệt đối xử của sm với thím và nhắm ngay vào S9>> 1 hành động nói xấu đàn em trên tw của thím mặc dù rõ ràng đĩa của SNSD bán cao hơn.Là 2 ver chọi với 3 ver Bố nè má nè của thím tuki

SIGNATURE
Cass Zennie
Administrator
Administrator

Cass Zennie

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 9:48 am#3

Haizzzzzzz, phải nói thế nào nhỉ?

Nói thật, ta không ưa SJ từ lâu rồi cơ rolling on the floor . Từ khi DB còn chưa tách ra ý. Căn bản ta thấy các thím không có tài mà toàn diễn SE.X trong các cc để lôi kéo các em Ẹo trẻ người non dạ vào xem thôi

Chị ta mọi dạo c~ fan Sú, cơ mà sau khi đi xem SEXSHOW3 của các thím thì chị ta phát biểu 1 câu là : Ôi dào, sao mà trên TV với ngoài đời thực chúng nó hát khác 1 trời 1 vực thế. Tốn 10tr tiền vé của tao " yoyo15 . Thế là từ đó trở đi chị ta đếch quan tâm đến các thím nữa và chuyển sang DB. Chị ta c~ đi xem mirotic cc của DB , chị ta bẩu : " huhu, xao không tổ chức thêm để tao đi tiếp, hát hay quá " yoyo10

haizzzzz, thế là kể từ đó chị em ta bắt đầu ko ưa bọn Sú, ngẫm lại thì là năm 2008 thì phải bb2 . Hồi đó ko ưa chúng nó thôi chứ chưa đến mức ghét. Nhưng mà sau đợt t` Hý Trùn tw về vụ JYJ thì ta bắt đầu bùng nổ. Bắt đầu anti Hí Trùn chứ chưa anti Sú nhé. Tiếp tục đến vụ MAMA thì Ẹo chính là ngòi nổ cho sự phẫn nộ của ta. Và từ đó lập ra Hội Khinh Bỉ rồi đến sự ra đời của 4rum này yoyo5

SIGNATURE
Anti 10 thím Sụ aka ẹo
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Anti 10 thím Sụ aka ẹo

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 9:58 am#4

ẹo khởi đầu trước nên mới có Són như hiện nay mà rolling on the floor trước kia mình thật sự ko ghét Sụ vì ẹo (vì chỉ quan tâm Idol mình thôi, ko rãnh xem Sụ aka ẹo lảm nhảm, giả gái hay gì gì đó) rolling on the floor chỉ vì thấy thím Lý Tuất tw nên ghét, thứ giả tạo, bề ngoài thì tưởng "anh em" thật nhưng lại lên tw nói xấu đàn em . còn chưa nói tới ẹo nói SNSD xúc phạm SUJU nhưng bằng chứng đưa ra là do chính HeeChul nói SNSD xúc phạm SUJU đấy ạ!!! rolling on the floor

SIGNATURE
B3H40LuvDBSK
Subbing Team
Subbing Team

B3H40LuvDBSK

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 9:59 am#5

tui thì là trường hợp đặt biệt
do lũ Ẹo bash-ing mấy ai đồ us-uk của tôi
nên tui ác cảm với ẹo
và tui chính thức anti thím vì mấy trò giả gái+ hun hít =.=

SIGNATURE
PuS<3DongBangShiDae
Miễn dịch với SUJU's S*X Actions

PuS<3DongBangShiDae

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 11:24 am#6

Gét Ẹo => Gét Sú
Và càg ngàg càg gét -13 anh vì nhg~ hàh độg bẩn thỉu nhằm cắn các gà trog SM

SIGNATURE
Núi.kull

Núi.kull

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 12:43 pm#7

SM ko có Sụ thì SM giàu từ lúc nào rồi, Sụ phá gia quá >.<

SIGNATURE
Subung_yunjae

Subung_yunjae

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 12:50 pm#8

Ghét thím tuất năm 2010 cơ
Nhìn SM như thế nhưng sau vụ JYJ, SBS thì ghét Sú luôn

SIGNATURE
Kazumi♥CassSone♥DBSD
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Kazumi♥CassSone♥DBSD

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 12:57 pm#9

Ghét các thím vì ẹo cơ
Suốt ngày la liêm s9 rồi chê bai chửi Sowon này nọ
Ẹo tưởng ẹo tốt hơn chắc

SIGNATURE
angel_kute

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 1:13 pm#10

sú chả được cái gì hết la liếm đàn anh

SIGNATURE
sone_t_express_boice
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

sone_t_express_boice

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 1:23 pm#11

chủ thớt al5 wák thì chung quy vì hi cún đã dám chửi JYJ vs cả MAMA ms ghét thoy=))khác j són=))
chứ ko ai hơi đâu lo chuyện người dưg=)) tại nó bash idol mềnh màk=))
mềnh ko rỗi hơi vì ẹo màk care sú nhak=)) ai bảo ácc thym1 nói này nói nọ GDA 2010 làm j
thêm mấy trò bựa kiủ côg kích cả kpop như oricon thì hết thuốc rồi=))

SIGNATURE
All for DBSK
Administrator
Administrator

All for DBSK

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 2:59 pm#12

ta ghét ẹo từ vụ MAMA meo mà hồi đấy còn chưa ghét SJ nha leeulêu

nhưng sau đấy thấy các ẻm cứ tung các thím lên trời, bắt đầu đi tìm hiểu và....

1 đống trên sân khấu hôn hít sàm sỡ nút lưỡi nhau mula ko ghét ko xong, lại còn suốt ngày than thở khoe khoang như đàn bà, lại còn chửi 5 thằng flop nhà này, lại còn... lại còn ,.... muonchet

ko anti mới là lạ codon

SIGNATURE
Hâm
Administrator
Administrator

Hâm

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 3:18 pm#13

Khinh bỉ những thằng đàn ông không có tự trọng, những thằng mỏ nhọn nặng nhẹ với người quen, lại càng khinh những đứa ăn cháo đá bát rolling on the floor Nói tóm lại với các thým, chưa bao h anti nhưng chỉ có từ "KHINH"
#13 danhdap

SIGNATURE
Kay♥Miyong
Sợ nhìn SUJU thông ass
Sợ nhìn SUJU thông ass

Kay♥Miyong

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 4:15 pm#14

thứ 1...là đàn ông con zai ( xưa ấy)

mà hỡ 1 chút là khóc sướt mướt...lại hay hôn hít

thứ 2: FC của 13 óp pa này không biết điều...Gây sự xé banner cũa ng ta rồi còn la làng

1 pài ca muôn thuỡ: la liếm..vô lễ...(không biết ai la liếm ai)

đã zậy lại còn đá đễu đàn anh đàn chị...cái vụ N0.1 oricon ấy...

SIGNATURE
king.neverchange
Sợ nhìn SUJU thông ass
Sợ nhìn SUJU thông ass

king.neverchange

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 5:00 pm#15

Taz ghét vì tất cả các lí do trên của các mem.. :d chỉ có thiện cảm zới kyu vad hae(vì nó có hoàn cảnh khó khăn)

SIGNATURE
Aiko.Yunnie
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 5:06 pm#16

Ghét heechul từ vụ scd == ghét tuek vì ẻo lả quá mức, thêm vào đó là giả gái, cư xử lố bịch ==
Hơn nữa là do war với vẹo =))

SIGNATURE
pulo
Moderator
Moderator

pulo

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 6:06 pm#17

Aiko.Yunnie đã viết:
Ghét heechul từ vụ scd == ghét tuek vì ẻo lả quá mức, thêm vào đó là giả gái, cư xử lố bịch ==
Hơn nữa là do war với vẹo =))
t` này có phải hay làm sub anti SJ k thinking

SIGNATURE
Lee Chimi
Upload Team
Upload Team

Lee Chimi

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 7:18 pm#18

bắt đầu ác cảm từ vụ thím Hee twit vớ vấn, và từ sau vụ MAMA thì càng ghét cay ghét đắng hơn, bây giờ là khinh thường, những thèn đàn ông, mặc váy, nhảy nhót trên sân khấu, diễn những trò lố lăng....cộng thêm đội ngũ fc hiếu chiến... hok anti mới lạ

SIGNATURE
keepisreal
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

keepisreal

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 8:05 pm#19

ta thì ta có ác với với sụ từ cái lúc mà thím tuất twit, rồi đá xoáy bạn tê lùn nhà ta nữa
còn gì nhục bằng cái nhục bảo "Tôi không cần các bạn ca tụng, tôi chỉ cần hành động của các bạn" hàm ý bảo ẹo mua ab cho đây mà =))~ chủ nhân ko ai khác là thím hae
nói chung từ cái ngày định mệnh trớ trêu DB5K tách ra và JYJ đi 1 nẻo
thì sụ nó mún chiếm ngôi vị huyền thoại của DB5K nhà ta rồi ;))
chưa hết các em ẹo nó mừng thầm trong lòng lắm cơ, vì sụ đã mất đi 1 chướng ngại vật trên con đường phát triển âm nhạc bằng cách đá lưỡi nhau trên stage, giả gái, hun hít, bla bla blaaaa~~
nói DB5K là huyền thoại ta còn tin chứ Sụ hả mơ về miền đất hứa đi =))
từ cái thời DC 2008 đối xử với S9 như thế là đéo ưa rồi, nên nhớ lúc đó các cô gái chỉ có 18,19 tuổi thôi, nhưng cũng cố gắng vượt qua mọi anti để có thành công cho tới bây giờ
người ta là con gái mà con ko than thân trách phận vì việc tập luyện cực khổ, còn sụ thì sao như đàn bà ý
DBSK có than không? HoMin có trách SM gì không?
vậy mà sụ thì trái ngược lại hoàn toàn - những đồ thừa của DB5K

SIGNATURE
angeltic
Subbing Team
Subbing Team

angeltic

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 8:37 pm#20

Ừ thì ta khai thật, ngày xửa ngày xưa lúc mấy thím mới ra đời và cũng chưa thím như bây giờ, trong khi mọi người xung quanh đều thích SJ và dụ dỗ ta thành ELF, nói chung là ta chưa ghét nhưng ta vẫn không thích bọn họ. Lúc đó đã thấy không ưa rồi nhưng cũng chưa ghét lắm. Mặc dù vậy thì cái ghét đấy làm ta thành kiến cả Kpop, cho nên thấy DBSK, ta đã bỏ qua. [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul 1138736556 [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul 1138736556Trời ơi, đó là sai lầm lớn nhất trong cuộc đời ta.
Lần thứ 2 là vụ Heechul. Ngoài vụ tw ra thì còn vì trước đó thái độ của Hí với DB (đặc biệt là Jae yêu của ta) phải nói là cực kì đáng ăn đập. [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul 1232222213
Lần thứ 3 làm ta ghét SJ là khi ta nói ta thích DBSK, mấy đứa con trai nó nghĩ ta thích SJ rồi thì war. Bọn nó còn gửi cho ta mấy cái ảnh Heechul giả gái, bài báo Ẹo quỳ lạy Sú. Phát tởm. Ghét nhất là bị đánh đồng với lũ nhũn não đấy. [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul 322052760
Còn kích cuối cùng là khi ta biết đến hội, cũng như một số blog khác anti Ẹo, và giờ đây ta đã tha hóa thành Cạc thế này đây.

SIGNATURE
Juno

Juno

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeSat Mar 03, 2012 8:53 pm#21

Thật sự trước kia k có ghét Sú, chỉ k thích thằng Hee Chul tính đàn bà thôi. Đã đàn bà còn lại diễn hài mê gái trong FO2, coi thấy giả tạo, tởm. Rồi biết đến mấy vụ tweet than thở tiếc 500won và idols mà toàn Eat Food oh go on Còn bọn Ẹo thì mấy cái hành động bán rẻ nước nhà, làm khinh cả lũ chúng nó tk6

SIGNATURE
Cassie_Hana

Cassie_Hana

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 1:20 pm#22

PuS<3DongBangShiDae đã viết:
Gét Ẹo => Gét Sú
Và càg ngàg càg gét -13 anh vì nhg~ hàh độg bẩn thỉu nhằm cắn các gà trog SM
Đúg òy, cắn mà toàn lựa tiền bối cắn mới ghê lol đến DB vs BOA mà còn chẳng tha tk67 tiếp đến chắc sẽ lôi H.O.T vs Shinhwa, The Trax, Fly to the sky ra cắn nữa lắm à matngu không chừg còn cắn lun đàn em Shinee, f(x) hay EXO,...nếu thấy cần thiết cuoideu làm đủ bộ lun muk bb2

SIGNATURE
Chip.Innocent
Administrator
Administrator

Chip.Innocent

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 1:47 pm#23

Mình sẽ nói ra cái quá khứ mà mình muốn chôn vùi nhất

Mình đã từng "thích" mấy thím, và cái đợt mấy thím về VN để biểu diễn cho chương trình MTV Exit ế, mình cũng đã đứng ở Mỹ Đình từ 12h trưa cho đến 11h giờ đêm để nghe mấy thím "hát"
Và sau đó thì mấy thím làm mình thất vọng vãi, hát như đấm vào tai ý, thế mình mới biết auto tone bên Hàn nó đỉnh thế nào =))

Từ đó chả bao giờ thèm Care Sú nữa, nhưng cũng chưa đến mức ghét, sau rồi tự nhiên thấy ngứa mắt thím Sí Quần, chả hiểu sao thấy cái mặt thím vênh vãi

Tiếp đến là màn Tw khốn nạn nhất trong lịch sử loài người, thím Súng mìn, thím Hi Cún và thím Shin Béo, khiến mình ức ko thể tả, nó làm mấy zai buồn, từ đó anti Sú một cách mãnh liệt luôn ế

Sau rồi là những phát ngôn muốn mửa của Ẹo về việc của DBSK và tâng bốc mấy thím nhà nó lên trời xanh==>anti ẸO

Và rồi đến cái đợt MAMA, khi xưa động một chút là Ẹo kêu Cass giúp nọ giúp kia, để r đến MAMA mấy e Ẹo hack r nói Cass này nọ và nói DBSK hết thời :|

Cuối cùng là đợt thím Tuất tw cái tw bốc mùi về vụ mấy thím đc No1 Oricon =;

==> Cái 4rum này ra đời =))

SIGNATURE
Silvermoon_may
S-Mod
S-Mod

Silvermoon_may

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 2:02 pm#24

Mọe ơi, nói về việc anti các thím thì Cass ta có kể cả ngàn lý do cũng ko hết straight face|
trong đó có những lý do rất là nhảm địt 8-} và có những lý do nghe có vẻ vô duyên 8-}}
nên chỉ tóm vài ý chính

Trả lời câu hỏi " Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul"
Ans: Ko vì vụ Heechul mà từ trc đó là anti Heechul :|

Đời khốn nạn cho ta khi sa vào nơi đầy thị phi là Kpop thông wa 1 ELF, fan heechul :O:O nó khen Heechul xinh xắn, đẹp, khen đủ mọi thứ, khen lấy khen để, khen như là chưa bao giờ ta có thể tưởng là nó có thể khen tới mức đấy, và rồi tìm Heechul trên mạng, cảm giác ban đầu theo thứ tự là

hello tuman quyettam gào meo và cuối cùng là thế này cute

=='' ta cực kỳ cảm thấy gớm guốc cái chuyện ẻo lả ba trấm đó. Bẵng đi 1 thời gian ta bít đc DBSK, phải công nhận JJ quá đẹp, khi ta nói nó ta thấy JJ đẹp nhất Kpop, nó bảo JJ thấy ghê bla bla Heechul là số 1, là đẹp đẽ nhất, bla bla <-- ô kê, ta ko để bụng lắm, chỉ có cái bùn là bạn bè bashing idol trc mặt nhau thôi

Song thì, tìm hỉu thêm, ta cảm thấy mắc ói cái "tài năng" của bọn họ, 1 đứa cầu toàn như ta mà nói, DBSK là Idol duy nhất mà ta thật sự nể phục ko hết, một khi đã thấy 13 thím, ta cảm thấy ko xứng đáng với những thứ đã có và cái thứ bọn kia than vãn, ko hề xứng đáng, 1 từ "KHINH"

Đi đâu, ta gặp ELF ta cũng có chữ "KHINH" trên mặt, còn SJ thì "KHINH" khỏi bàn =)) bởi mấy thằng bạn tưởng ta mê nhóm đó nên chửi 13 thím như sh*t ta lăn đùng ra cười và miệng nói còn hăng hơn chúng =)) nhờ ơn mấy thím mà đc 1 lần em làm bọn con trai nó tức =))

SIGNATURE
♥Hoét :-" Lở Loét :X
Khinh Bỉ SUJU có đẳng cấp
Khinh Bỉ SUJU có đẳng cấp

♥Hoét :-

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 4:20 pm#25

=]]~ ghét Sú vì Sú hơn hẳn các giai nhà mình.....Xấu hơn, bất tài hơn, bẩn bựa hơn, vô học hơn.....Cái gì cũng hơn cả =]]~

SIGNATURE
Sponsored content

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul Icon_minitime#26

SIGNATURE

[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Đọc kĩ rules trước khi post bài