KBSE - Chúng tôi khinh bỉ SJ và ELF
Chào mừng bạn đến với forum
Chào mừng bạn đến với forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Welcome,
You last visited: Thu Mar 28, 2024
Bài gửiNgười gửiThời gian
[ANTI THÍM] ảnh hot =))
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Mon Oct 14, 2013 3:28 pm
[Đời 888 ver1] Cassiopeia vào điểm danh nào~
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Sun Jun 30, 2013 2:52 pm
[ANTI THÍM]sú mừng sinh nhật tuổi 29 của thím tuất
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Sat May 25, 2013 11:00 am
[Anti Ẹo][9-7-2012]"Chúng tôi CUỒNG n~ thứ có LÔNG của SUJU" Vãi Ẹo đấy ạ!!
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Sat May 25, 2013 10:56 am
[Són vs Sone fam] nhà của những Són vs Sone hâm mộ SNSD
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Sat May 25, 2013 10:50 am
Bài viết của một em ẹo xD ~~~BÀI DỰ THI: CỔ TÍCH VỀ Ê XE ÔM VÀ ẼO
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Mon May 13, 2013 10:28 am
[GAME] Nối tên bài hát( chỉ áp dụng nhạc kpop)(trừ nhạc sú)
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Sat Mar 23, 2013 1:12 pm
[Other] Tình "bạn" giữa một Cass và 1 Ẹo
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Mon Feb 18, 2013 10:24 pm
[03/03/2012][Info] Bài viết của một Ẹo, kiếm sự thương hại cho Súpờ chunio
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Sat Dec 22, 2012 6:23 pm
[12/10/2012] Ẹo hân hoan đón ngày tận thế cùng các ộppa =))
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Sat Dec 01, 2012 8:04 pm
[PIC]đây có phải bộ mặt mà các bạn ẹo yêu thích???
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Sun Oct 28, 2012 12:41 pm
[PICS] Ẹo và câu hỏi, câu trả lời bại não
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Sun Oct 28, 2012 12:39 pm
[VID][20120417] The Boys - Hĩ Giun(Shungdong Cafe)
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Sun Oct 21, 2012 9:48 pm
[PICS] "Hót-gơn" xinh đợp khoe hàng vì ghen tị với S9!!!
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Sat Sep 22, 2012 10:50 pm
[ASK] mình mong muốn admin 4rum này nên đổi 4rum mới đi ạ
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Mon Sep 10, 2012 6:09 pm
[PIC][7-9-2012]Suju bị ngoại khoa =)) trị cho tụi nó giùm cái !!! =))
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Sat Sep 08, 2012 11:25 pm
[VID] Pandora-Kara
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Sat Sep 08, 2012 11:10 pm
[Anti thím]khi các thím chuyển giới
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Fri Sep 07, 2012 11:19 am
[News] Khi ẹo bị đuổi khỏi nhà
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Thu Sep 06, 2012 9:59 pm
[VID] That XX-GD
[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Post_o10Thu Sep 06, 2012 9:30 am

Share | 

[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
.::Tiểu Dạm::.
Designer Team
Designer Team

[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 _
Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 4:30 pm#26

Này thì thành thật =))
*Làm cái bài cho nó khỏi warn mình => k hiểu cái dòng warn này hoạt động kiểu gì?*
Đầu tiên đã k ưa SJ r ý =;
Ép Xi của các ảnh thì: SJ là nhất, SJ k thể so sánh vs một ai, SJ luôn luôn là đỉnh cao, thậm chí có những dòng com bên dưới bức ảnh SJ đc cúp GDA: SJ đỉnh cao thế giới (?!?) SJ vượt lên trên những huyền thoại (?!)
Mình bật ra khỏi mồm câu: Chúng nó k có não à? =))
Mình k bị kỳ thị Teuk = lão Won =;
Thêm vụ đá đểu 5 thằng nhà này: trong Mr Simple có 1 câu: Tự do thì có gì quan trọng chứ =;
Rồi đến vụ GDA 2k11 =; Ẹo Trung thậm chí đã công nhận là hack vote =; Chơi sạch mà thế à =;
P/s: Nói chung là lũ Ẹo nơ ron thần kinh đã bị mấy thím thắt thành bím hết r, làm j còn máu lên não để nghĩ nữa, chỉ có các ộp pa là nhất =;

Fr.Chip: Yêu cầu bạn không bashing các nghệ sĩ khác ngoài Suju tại forum này

SIGNATURE
ken92_afsj
Discovering SUJU's Gender

ken92_afsj

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 5:00 pm#27

Mình k bị kỳ thị Teuk = lão Won =; độ la liếm có thể nói vào hàng vượt bậc S9 =))

==> ý bạn là sao vậy khi bạn post câu này

SIGNATURE
Designer Team
Designer Team

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 5:09 pm#28

ken92_afsj đã viết:
Mình k bị kỳ thị Teuk = lão Won =; độ la liếm có thể nói vào hàng vượt bậc S9 =))

==> ý bạn là sao vậy khi bạn post câu này

=> ý mình là: có nhiều người kỳ thị Teuk. và k ghét Siwon. Nhưng mình thì ghét Siwon và kì thị Teuk =.=" Đơn giản thế thôi

SIGNATURE
Choikang Jenna
Designer Team
Designer Team

Choikang Jenna

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 5:36 pm#29

Lúc đầu mình là ẹo, à mà không hẳn ẹo, chỉ thích thím và đặc biệt fall thím tuất (sau này nghĩ lại mới thấy hối hận ==)

Sau đó mình biết đến thằng Chê và YunJae, rồi thì Cassiopeia bì lịp in 18. Thật kinh tởm khi lúc đó trên áo viết hẳn chữ DongBang-----junior, Cass-----elf rồi thì "Mặt trời đỏ chỉ đón nhận biển xanh" =.="

Đáng lẽ "sự nghiệp" đó sẽ được bảo toàn đến tận-bây-giờ nếu như mình không quá cuồng điên YunJae và thím sungmin, thím dong, thím yesung và thím khỉ đột không có xen vào chuyện của mấy thằng =)) Lúc đó, phải nói mình quá tức giận, dek làm ẹo nữa mà chỉ là "Cass thích suju". Đến khoảng sau đó lại độp thêm cái bài phát biểu của thằng đàn bà khiến mình dù thích hanchul cũng bỏ luôn. Lại thêm mấy màn tự sướng của ẹo -> anti ẹo rồi dần dà mấy trò lố của thím cũng khiến mình ghét cay ghét đắng và anti thím =))

H thì càng ngày càng kinh tởm thím =.="

SIGNATURE
shjnkool20192
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

shjnkool20192

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 5:52 pm#30

ngày xưa mình ko hế ghét mấy thím chỉ ghét ẹo thui nhưng từ lúc mấy thím nói xấu S9 thì GB

SIGNATURE
angel_kute
Miễn dịch với SUJU's S*X Actions

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 6:44 pm#31

chả thích cái nhóm này từ khi biết đến tuman

SIGNATURE
antisuju
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

antisuju

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 7:28 pm#32

mình ko thix nhóm này là vì ẹo

SIGNATURE
yulsic.s9
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 8:20 pm#33

Thực chất lúc đầu ko bik Kpop ra sao chỉ nghe rap với loại nhạc remix thì mình kết Sr Sr của SJ đi tìm hiểu nhóm rồi lên youtube kiếm vid xem ai ngờ thấy vid anti S9 tò mò ko bik là j xem thử thì hơi bị shock rồi đi tìm hỉu S9 nhưng toàn ra những vid anti và những bài anti, lý do anti S9 ko những mình ko ghét các cô gái đó mà còn thấy hứng thú và càng đọc những bài anti càng thấy mấy cái lý do bịa đặt ko đúng sự thật =)) nhưng nói chung nhờ ẹo afs mà thành Sone

Và dần ghét ẹo. Sau này thì bik nhìu điều về Sj và bik đc nhìu trò lố lăng của nhóm ấy ( hên khi ko trở thành fan nhóm đó =)) và mình ghét nhất là lý tuất lít đờ hỡ có j là lên tweet nói xấu đá đều đàn anh/ đàn chị lẫn đàn em khác, than khóc tối ngày =]]

SIGNATURE
LuciferW
T-mod
T-mod

LuciferW

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 8:56 pm#34

Xồi *phẩy tay* mình từng thích Xú đây, thích con hi cún nhất nhá *lăn lộn* =)) Một thời hâm mộ các cúp pồ của Xú nhá, xong là đi kiếm vid moment. Lúc đấy mình còn trẻ con (khoảng 2 năm trc rồi), cứ tự hỏi vì sao moment KyuMin với WonChul lắm thế mà YunJae nhà mình không thấy đâu =)) Xem miết mới gặp đc cái vid mắt con hi cún liếc tình, nhìn gian không tả được, thế là em Ry bắt đầu sợ =)) Cơ mà em vẫn thích Xú, chuyển sang em Xún Mìn tại thấy ẻm cũng ổn, rồi lại "chợt" nhận ra, em này bị bào mòn trở thành thứ giả tạo cmnr =))
Sau gặp vụ chửi fan JYJ với cả đá đểu 3 thằng nhà em Ry đâm ra em Ry ác cảm. Thêm con tuất kêu gào đòi cảm thương trong GDA 11, rồi cả thể loại trước GDA 12 thì tung ảnh ngồi góc nhà khóc từ năm trc để ăn xin tình cảm.
Xong là em Ry còn xem mấy cái clip giả gái hát Gee ở SS2, rồi Lady Héhé ở SS3, giờ xem SS4 xong em Ry đã chạy mất dép rồi =))
Nói chung là thiên tình sử cuả em Ry với các con ấy còn dàiiiiii, hẹn lần sau kể chi tiết hơn =))

SIGNATURE
doraemon
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

doraemon

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 9:40 pm#35

...mình là mình ko có anti mấy "anh" này lắm đâu... xauho
chỉ là sau khi mình thấy mấy "anh" vận lên ng bộ đồ chủ đề Gee là mình dị ứng rồi... tromat
sau đó mình nghe "loáng thoáng" là các fan của thím chul bạo động vì sự "thân thiết" wá mức của sunbae BoA với thím... vậy là mình dị ứng tiếp.. tromat
vì trong cái thời điểm nhạy cảm của mình cho nên mình ghét đứa nào ngoài cuộc bình loạn về DB với JYJ mà cái thím ấy ăn ở ko wá ko có việc j làm rồi twit bậy bạ lung tung..thế là mình dị ứng thành ghét... bb5 mà mình là ng công bằng là ghét thì ko wan tâm đâu
thế mà "chị leader chân chính" lên strong heart khoe khoan về cái "đống vàng" mà China-elf nó tặng an ủi vụ GD 2010..như cái kiểu
"tụi tui làm việc vất vả lắm lắm mà sao mấy ng cho snsd dc mà tụi tui ko dc...huhuhu ko chịu đâu..mấy elf oy tụi anh mún GD lắm đó" yy8
thêm mấy cái tác nhân nho nhỏ của các em nhỏ bốc đồng chưa lớn mang tên ẹo nữa... n3
thành ra mình anti mấy "anh" lun oy... 122

SIGNATURE
vincydavichi
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

vincydavichi

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 10:34 am#36

Ghét từ lúc đầu thik Kpop lun
KO ưa gay=]]]

SIGNATURE
Sone_cass_4ever

Sone_cass_4ever

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 11:36 am#37

Ta ghét 13 thím

SIGNATURE
Fat Louie
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Fat Louie

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeThu May 10, 2012 1:58 pm#38

nói thật là cả đời chưa bào giờ thấy có thiện cảm với thể loại nhạc hơi tý là * bụp xình xình* như vậy, cộng thêm việc đàn ông zì mà ẻo lả, không làm gì suốt ngày lên mạng than thở, mới 1 ngày lên lớp nói" tui thích S9" vậy là bị bọn Ẹo trong lớp chửi là đồ Cạc lai Són.ức muốn chết!!!

SIGNATURE
Jin_DBSK_EXO
Sợ nhìn SUJU thông ass
Sợ nhìn SUJU thông ass

Jin_DBSK_EXO

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeThu May 10, 2012 2:24 pm#39

Mềnh anti SJ từ khi :
- Chúng nó chửi DBSK, khinh DBSK
- Bọn Ẹo anti EXO
chấm hết

SIGNATURE
choice_exo
Upload Team
Upload Team

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeThu May 10, 2012 6:31 pm#40

em là mem mới nhưng ko bik giới thiệu và đăng kí chỗ nào, em cực ki` ghét suju đặc biệt là elf, vì elf có những lời rất xúc phạm đến exo, họ thật quá đáng cứ mún làm chủ bá đọa à, trước kia em anti sone những bây giờ thì ko vì thật sự các chị ấy ko có j` đnags anti cả, nhưng elf và suju thật rất quá đnags, ai cũng là fan exo, nghĩ như em hay là sone thì add nick em nhé: pehe0_c0pem0ngm0 hân hạnh đc làm quen mọi người

SIGNATURE
Hans.devil
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Hans.devil

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeThu May 10, 2012 6:56 pm#41

Mấy cái trò lố của thím từ trc tới giờ cũng đủ để anti rồi ~_~

Thêm ẹo nữa thì càng đủ lí do để anti nặng hơn =]]~

SIGNATURE
snsd_inmyheart

snsd_inmyheart

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeFri May 11, 2012 11:01 am#42

quyettam t là sone và t k ghét sj( trc' kia).nhưng càng ngày lũ ẹo càng khốn nạn suốt ngày chửi 9 gái.nên ta ghét mang ghét ẹo.dần dần sang sú ngoacmom .
nhưng ta vẫn ở giữa,bởi ta chưa gặp sú bao h nên ta k ghét họ cho lắm.ta vào đya chỉ vì ẹo cuoi

SIGNATURE
dbsk.ourheart
Upload Team
Upload Team

dbsk.ourheart

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeFri May 11, 2012 9:28 pm#43

tuman em ghét các thím vì cái tội kêu ca lắm lờ trên tweet , 1 phần em là cass sone cuoimim hay thút thít vì những lí do không đâu mà có khi đàn bà còn không thèm bận tâm , hôn hít sờ sọang êu ôi gớm người , ăn cháo đá bát và 1 phần lí do không thể thiếu để em anti sờ jái chính là ẸO xinh đệp n1

SIGNATURE
Jin Chang
Khinh Bỉ SUJU có đẳng cấp

Jin Chang

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeSat May 12, 2012 8:59 pm#44

Ko ghét thím âu, ta hâm mộ các thím lắm cơ => nhưng đó là chuyện của mấy năm về trc, còn bây h…ghét cay ghét đắng cute ~~~~~~~~~~~ những trò lố, độ bẩn bựa, tính mất dạy nói thẳng ra lun là ko ai bằng…..ta khinh!!! 729

SIGNATURE
Jin Chang

Jin Chang

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeSat May 12, 2012 9:00 pm#45

Ko ghét thím âu, ta hâm mộ các thím lắm cơ => nhưng đó là chuyện của mấy năm về trc, còn bây h…ghét cay ghét đắng cute ~~~~~~~~~~~ những trò lố, độ bẩn bựa, tính mất dạy nói thẳng ra lun là ko ai bằng…..ta khinh!!! 729

SIGNATURE
Sone_cass_4ever

Sone_cass_4ever

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeSun May 13, 2012 1:20 pm#46

Anti vì hay sủa

SIGNATURE
babyheo228

babyheo228

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeMon May 14, 2012 8:52 am#47

Trích dẫn :
Her…” các ” trang nước ngoài nào đánh giá bạn ? =))Nói thì giấu dốt đi chứ, nói thế mà nghe cũng được ?Tài năng thì tôi chả muốn đụng chạm, nhưng bộ bạn nghĩ tài năng đó đủ vượt mặt các ” gạo cội ” Nhật Bản, ôi…đúng là thừa tự tin mà thiếu tự ti, dòm lại giùm.Canh ngày giờ các nhóm chả buồn tung single để mà đứng nhất thì cái nhất ấy chả ai ham nhé, các bạn thích ” vênh ” với cái nhất đó thì cứ việc, bởi nếu đụng độ trực tiếp với nước nhà Nhật Bản thì không có cửa cho nhóm nhạc Hàn nào đâu. Đừng quên là Jpop fan rất là trung thành =))Nhìn cái số lượng đĩa bán ra thôi thì có chúa mới biết được là cái nhà SM có nhúng tay vào ko =))

Thật nực cười AKB48 đã ra từ ngày 24/08 bán chán chê 1,3 triệu bản rồi giờ đem đi so sánh ra cái ngày đầu của SHINEE.

Oricon cứ vào thứ tư hàng tuần là bắt đầu tính tuần tiếp theo như vậy nghĩa là ngày 31/08 và 24/08 sẽ là ngày đầu tiên ra single nếu ra cái kiểu ngày gần cuối như SM thì no.1 quá dễ dàng vì ngày cuối tuần chả 1 ca sĩ/ ban nhạc nào ra cả. Xin lỗi, chứ nếu tính ngày đầu với AKB48 vs SHINEE thì chỉ là 1 con số quá khiêm tốn còn thua cả 2PM, thua Kara nữa

Xin lỗi chứ ai nghe nhạc Nhật nhiều rồi sẽ thấy điều NO.1 của SHINEE dễ dàng như thế nào. Còn thua cả 2PM huống chi so với mấy gái 48 hay mấy trai JE
=>> Như vầy đủ lí do để anti chưa vậy mấy bạn Ẹo??? hoicham

SIGNATURE
♥Amelia ♥ Cạc Són xD ♥

♥Amelia ♥ Cạc Són xD ♥

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeMon May 14, 2012 9:41 am#48

Nói thật chứ Ẹo phần lớn là chẻ châu =)))) 9x đời cuối vs 10x đời đầu cả 1 đống ra =)))) Chắc tại mấy ẻm còn trẻ nên ăn nói hồ đồ mới có người ghét Sú vs Ẹo chứ =))))))

SIGNATURE
nhok_taemin
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

nhok_taemin

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeMon May 14, 2012 9:43 am#49

xỉa trai tau thì tau anti hết =))
nói chung cũng 1 phần nhờ mấy bạn ẹo
rồi nhìn thấy ảnh mấy thím sờ mó hun hít kể khổ thì KHINH

SIGNATURE
kamilia and fanytastic

kamilia and fanytastic

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 27, 2012 9:20 pm#50

từ cái vụ nó bash kara cướp lời taeny là ghét sú lun từ đó
ANTI SÚ VS E LỜ ÉP PHO E VỜ

SIGNATURE
Sponsored content

Bài gửi  [Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul - Page 2 Icon_minitime#51

SIGNATURE

[Discussion] Thành thật đi!! có phải bạn anti SJ vì vụ Heechul

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Đọc kĩ rules trước khi post bài