KBSE - Chúng tôi khinh bỉ SJ và ELF
Chào mừng bạn đến với forum
Chào mừng bạn đến với forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Welcome,
You last visited: Wed May 08, 2024
Bài gửiNgười gửiThời gian
[ANTI THÍM] ảnh hot =))
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Mon Oct 14, 2013 3:28 pm
[Đời 888 ver1] Cassiopeia vào điểm danh nào~
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Sun Jun 30, 2013 2:52 pm
[ANTI THÍM]sú mừng sinh nhật tuổi 29 của thím tuất
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Sat May 25, 2013 11:00 am
[Anti Ẹo][9-7-2012]"Chúng tôi CUỒNG n~ thứ có LÔNG của SUJU" Vãi Ẹo đấy ạ!!
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Sat May 25, 2013 10:56 am
[Són vs Sone fam] nhà của những Són vs Sone hâm mộ SNSD
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Sat May 25, 2013 10:50 am
Bài viết của một em ẹo xD ~~~BÀI DỰ THI: CỔ TÍCH VỀ Ê XE ÔM VÀ ẼO
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Mon May 13, 2013 10:28 am
[GAME] Nối tên bài hát( chỉ áp dụng nhạc kpop)(trừ nhạc sú)
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Sat Mar 23, 2013 1:12 pm
[Other] Tình "bạn" giữa một Cass và 1 Ẹo
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Mon Feb 18, 2013 10:24 pm
[03/03/2012][Info] Bài viết của một Ẹo, kiếm sự thương hại cho Súpờ chunio
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Sat Dec 22, 2012 6:23 pm
[12/10/2012] Ẹo hân hoan đón ngày tận thế cùng các ộppa =))
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Sat Dec 01, 2012 8:04 pm
[PIC]đây có phải bộ mặt mà các bạn ẹo yêu thích???
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Sun Oct 28, 2012 12:41 pm
[PICS] Ẹo và câu hỏi, câu trả lời bại não
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Sun Oct 28, 2012 12:39 pm
[VID][20120417] The Boys - Hĩ Giun(Shungdong Cafe)
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Sun Oct 21, 2012 9:48 pm
[PICS] "Hót-gơn" xinh đợp khoe hàng vì ghen tị với S9!!!
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Sat Sep 22, 2012 10:50 pm
[ASK] mình mong muốn admin 4rum này nên đổi 4rum mới đi ạ
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Mon Sep 10, 2012 6:09 pm
[PIC][7-9-2012]Suju bị ngoại khoa =)) trị cho tụi nó giùm cái !!! =))
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Sat Sep 08, 2012 11:25 pm
[VID] Pandora-Kara
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Sat Sep 08, 2012 11:10 pm
[Anti thím]khi các thím chuyển giới
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Fri Sep 07, 2012 11:19 am
[News] Khi ẹo bị đuổi khỏi nhà
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Thu Sep 06, 2012 9:59 pm
[VID] That XX-GD
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Post_o10Thu Sep 06, 2012 9:30 am

Share | 

[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =))))))))))))))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Tác giảThông điệp
sukito_sui
Upload Team
Upload Team

sukito_sui

[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 _
Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:27 pm#51

Mới lượn fây thấy cái món hời ngon thế :")
Bạn E.L.F này
Bạn đi khám xem não có bị xoắn ko vậy?

Trích dẫn :
Tao đéo biết là chúng mày có đọc được những dòng này ko vì đằng nào cái 4rum rẻ rách vkl này cũng chuẩn bị vứt cho chó nó gặp rồi =))))) mem thì vài đứa, toàn những đứa hùa theom GATO là giỏi :-j
Ngon thì bn vứt cho chó xem happy)
Chó nó mà gặm được 4r này thì bạn c~ chỉ bằng con chó thôi, vì bạn c~ đang la liếm 4r này đấy happy)

Trích dẫn :
Chúng mày anti SJ ư ? Toàn một lũ GATO, nhất là những em C.ặc đấy =))
Vì sao ư ? Đơn giản vì 3 thằng chó ăn cháo đá bát cút con mẹ khỏi SM rồi, HoMin bất tài đéo kiếm ra tiền nữa, chúng nó giữ lại vì kiếm đồng nào ra đồng ấy thôi :-j nên các em đừng có ảo là HoMin lá nhất nhé. Nhất cái thằng bố nhà các em ý :-j =)) Nhìn lượng sale KYHD với Mr Simple đủ hiểu =)) đ' bằng 1/2 lượng sale =)) rồi thì 3 thằng kia, bị nhà đài chặn hết đường làm ăn, các em nhin thấy SJ nhà bọn chị được fan chiều, được giải thưởng nên thèm giỏ dãi ra =)) Xong lại bắt đầu hồi ức về những kỉ niệm xưa khi 5 thằng được ở bên nhau =))))))))) đéo có đâu em ạ. tỉnh lại và chấp nhận sự thật đi nhé =))
*3 thằng chó ăn cháo đá bát*??? Vậy hẳn Geng nhà bn c~ là 1 trong những *thằng chó ăn cháo đá bát* của SM nhỉ :">
Đã *đéo kiếm ra tiền nữa* mà còn *chúng nó giữ lại vì kiếm đồng nào ra đồng ấy thôi*
Thấy nghịch lí ko?
“Bạn có cảm thấy hài hước không nếu tôi nói tôi đã bỏ tiền ra mua 490.000 trong 500.000 bản đó?” -LeeTeuk* happy)
Vậy tôi hỏi bạn tại sao SJ được SM cho hoạt động nhiều hơn DB? Tại sao SM chặn tất cả các con đường của JYJ? Chẳng phải nếu tìm cách chặn thì sẽ hao tốn thời gian, công sức và tiền bạc? Bạn nên biết đó là cách xử lí của SM về việc đưa DBSK trở lại như cũ, bạn có đủ thông minh để hiểu?

Trích dẫn :
Còn vụ Teuk nói về "Đc no1 mà ko dùng bất cứ mánh khóe nào". đm các em chửi theo, hùa theo như chó đớp xương là giỏi thôi các em ạ =)) Thứ nhất câu đấy không phải thằng Teuk nói ra, mà là trích từ một bài báo. Thứ hai, bài báo đấy đang nói là SJ no1 orion mà không dùng mánh khóe nào là so với những nhóm nhạc debut cùng thời ở jap. Các anh DB nhà các em debut cùng thời với SJ à mà xoắn vkl thế =)) Hay là có tật giật mình =))
Bn trích sai r`, "SJ là nhóm nhạc ĐẦU TIÊN no.1 mà ko có bất kì mánh khóe nào" =))~
Câu nói này nói lên tất cả, và chính Boa đã UNFOLLOWED nó happy)

Trích dẫn :
Còn các em són, kẻ thù truyền kiếp với elf bọn chị đây mà. nói mãi rồi đéo thông ass được happy) thôi cứ chấp nhận sự thật là 10 năm nữa 9 trị mới đuổi kịp SJ nhé =)) Sale này, lượng fan này, đéo bầng cái móng chân =)) vkl =))
Lượng fan SNSD chắc hẳn p~ hơn SJ rồi, nói nghe lạ nhỉ, fancafe chưa bằng cả 2PM mà đòi lên mặt à? Đúng là cái ảo tưởng của E.L.Fs các bn chưa bỏ được nhỉ? happy)
10 năm sao SJ disband rồi, có muốn đuổi c~ ko được happy)

Trích dẫn :
Còn các em ệc xô =)) à 9 trị ver nam đây mà =))) ăn bám từ showcase của mình đến cái SS4 cũng đú đởn làm khách mời nữa =))) địt mẹ toàn bọn trẻ ranh ăn bám. cút mẹ về với 9 trị và 5 thằng flop kia mà đu dây điện, đừng tưởng SJ đang nổi là các em ăn bám hết cỡ đâu =))))) đòi làm SJ ver 2 á ? Ít nhất SJ đéo ăn bám như chúng mày. mà fan chúng mày toàn són thôi thảo nào =))))))
SJ thì có cái zẻ rách để ăn bám à? happy)
EXO đủ tài năng và tuổi trẻ để làm SM p~ PR hết công suất
Đâu cần p~ ăn bám mấy cụ giá sắp lên đường? =))~
Hãy nghĩ tại sao EXO được SM xem như con cưng?
Nói như vậy chỉ càng chứng tỏ các bn đang ghen lồng lộn lên vì SM quá cưng chiều EXO happy)
Tội nghiệp mấy zai mới debut hơn tháng mà đã bị cho rượt
Mơ nhé, Tao của tớ có võ đấy :">

Trích dẫn :
thế đã thông ass được các em cạc, són chưa ;)) cứ anti đi rồi chống mắt lên nhìn cuối năm nay SJ sẽ ra vol6 và các em lại tiếp tục than vãn ôi sao SJ đc giải nhiều thế ;)) =))))))
Tôi sẽ chống mắt lên xem happy)
Xem thử nó ra Mr.đơn giản, sau này có theo chủ nghĩa "The tầm thường" ko nhé happy)
Ok, đang chờ đây
Tôi hóng lắm đấy nhé happy)

SIGNATURE
Ẹo xinh đẹp
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 _
Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:28 pm#52

yoyoelf_90 đã viết:
@Em trên :
em ơi =)))))))
chị bảo này em đéo biết gì thì ngậm con mẹ nó miệng lại nhé =)))))))
trước khi rút đơn kiện thằng Han nó phát hành ra một đống album single rồi em ạ, em có thể lên google search nhé ;))=)))))))

Trích dẫn :
Đã là vẹo thì kon qué nào mà chả mở mồm tự tin như kái loại mày :-j

Nói thế pà mày cũng nói đc =]]~

ĐM đc mỗi só rỳ thành hit rồi lôi kéo đc 1 đống ngu rân pại não làm fan từ đó đến jờ mà tự hào kái đéo j :-j

Thík thì ném cmn về thời ấy đi =]]~

Đéo muốn nói là ăn pám là tốt lắm r` kòn thík sủa :-j

Hồi đầu ckả pám DB5K để lên àk :-j

Hàng phế thải thì câm cmn lại =]]~

Rẻ rách mà kứ tưởng khăn lành :-j

Xl chứ ngay tại quê nhà kòn pị khinh fải rồng rắn đi la liếm ẹo quanh châu á ms có đc chút $ sống qua ngày thỳ chả là kái đếo j ở JP đâu nhoé =]]~

la liếm fan châu á thì thằng idol đéo nào chả phải thế hả em =))))))) 5 thằng nhà em cũng lết đi tổ chức tour để kiếm tiền từ fan còn j =)))))))))
thì chị đã bảo rồi, quá khứ là quá khứ, dù gì thì SJ cũng debut sau DB nhưng chị tự tin nói là nếu SJ debut trước DB ở Nhật thì cũng làm đc như DB bây giờ đấy ;)) =))))))))))

Ừ thì một số elf ghét Han cũng như cặc nhà em chia làm 3 phe thôi =))))) cặc, hồ ly và hành tỏi =)))) khác đéo j nhau =))))))

Album, sing gờ =)))))
vãi shit nhà em ra
cho đến khj cút con mẹ nó ra khỏi Sment rồi mà vẫn ra ăn bám được mấy t` nhà này
mẹ nó, album singel cái PP mà đạo nhạc yunHo =))))))
đúng là bản chất chó bựa của Tàu, + thêm sống chung trong cái ổ bại hoại 13 t` thím nên nó mơi thành ra như thế

hồ li hay hành tỏi cái quái gì thì chúng nó cũng đệch phải cass
còn cái lũ ghét t` Han kia thì đều tự cho mình là ẹo cả đấy bà chị ạ =))

SIGNATURE
shinjihye
Upload Team
Upload Team

shinjihye

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:28 pm#53

thoathan đã viết:
Thấy náo nhiệt quá nên qua đây góp vui tí ;))

Mấy bợn Cass, làm gì mà phải thanh minh lắm thế ;))

Tớ nói thật nhé, 5 thèng DB ấy mà, mòn kiếp cũng chả bằng được "13 NGÔI SAO" đâu ;))

5 thèng nhà các bạn có dám đứng ôm hôn nhau trên sân khấu HQ chẳng khác gì sex show ở Thái Lan như các SAO không?

5 thèng nhà bạn có NHIỀU cúp đến cái mức vứt vào gầm giường như các SAO, hay phải nâng niu, trân trọng từng chiếc cúp được làm nên bằng mô hôi, công sức, nỗ lực, nước mắt, thậm chí cả máu?

5 thèng nhà các bạn làm sao dám đọ sales với người ta? Mr.Simple nhà người ta sales cao chót vót thế cơ mà ;)) Ừ đúng, cái Mirotic nhà các bạn khủng, cũng chỉ có số lượng đặt trước tầm hơn 500k bản, với cả tổng lượng album bán ra của nó đến giờ vẫn chẳng ai theo kịp thôi ;))

5 thèng nhà các bạn đòi đú Oricon Chart với người ta sao? Mờ đi nhé, người ta đứng đầu đấy. No.1 đấy. Chẳng qua các bạn cũng chỉ được mừng niềm vui đấy có 10 lần, cộng với khoảng trên dưới 60 lần nữa đứng trong top 10 cái bảng xếp hạng rẻ rách ấy mà thôi. Đừng đú với người ta nhé ;))

5 thèng nhà các bợn đú Tokyo Dome với 13 NGÔI SAO làm sao cho được? Người ta làm nên sân khấu hoành tráng đấy, lộng lẫy đấy. Các bạn đừng tưởng cái việc khoảng vài chục lần đứng trên sân khấu ấy mà có thể tinh vi nhé, các bạn tổ chức concert được có 3 lần ở đấy thôi (1 lần 5 thèng, 1 lần 3 thèng, 1 lần 2 thằng) với tổng số buổi diễn cộng vào thành con số 7, đón được khoảng 350.000 fans đến xem thôi. Các bạn tinh vi cái gì?

5 thèng nhà các bạn đú show với người ta sao? 5 thèng rẻ rách phải còng lưng đi mà làm concert với đi tour mà đòi được lên truyền hình giống như IDOL TẠP KỸ? Thôi, đừng đùa. 5 thèng nhà các bạn mục kiếp cũng chả đú được như thế. Ừ thì đành rằng, đánh giá sự nghiệp của một ca sỹ là ở chỗ các bạn bán được bao nhiêu đĩa, làm được bao nhiêu cái concert, đi được bao nhiêu cái tour và có được bao nhiêu fans, cơ mà xét riêng về cái lên show thì các bạn còn mướt mới thoe kịp người ta ;))

5 thèng nhà các bạn đòi đú quảng cáo với người ta sao? Từ ngày comeback, 2 thèng HoMin tham gia từ Hàn - Nhật - Trung - Thái được ngót nghét 20 cái CF chứ mấy, với 3 thèng kia làm người mẫu độc quyền cho khoảng dăm ba hãng thôi, cộng thêm cái việc thèng Chun dồ nó được mệnh danh là hoàng tử quảng cáo mới của đất Hàn ra, thì các bạn lấy gì để đọ với 13 NGÔI SAO, với con số CF cả năm qua được GẦN CHỤC CÁI ;))

5 thèng nhà các bạn trẻ măng, lấy gì để đọ với các TIỀN BỐI? thèng nhiều tuổi nhất nhà các bạn sinh năm 86, còn nhà người ta là 83 đấy ạ, chả biết kinh trên gì thế ;)) cơ mà hình như theo cây gia phả của SM, ừ thì các bạn debut trước nhà người khoảng 1 năm rưỡi ;)) Ậy, đừng vội mừng. Các bạn mới tí tuổi đầu đã đòi ra đời te tởn giành giải tứ phương mà hay à? Người ta là "gừng càng già càng cay" tài năng quá nên được giữ lại ủ giấm, chờ thời điểm chín muồi mới tung hoành, nhiều người không biết lại hiểu nhầm gọi người ta là" sản phẩm thừa", thế là k tốt nhé ;))

5 thèng nhà bạn lấy gì để đú với người ta, sales như trên nói thì thua đứt rồi còn đâu? Đừng tưởng cái giá DVD cao gấp đôi, gấp ba nhà người ta mà tinh tướng nhé ;))

5 thèng nhà bạn nhiều fans bằng người ta sao? Fancafe nhà người ta đứng thứ 6 cơ đấy, nhà các bạn chỉ đứng thứ 1 thôi. Mà nên nhớ 6 luôn lớn hơn 1. Đừng tinh vi cái thực tế số fans nhà bạn lập kỷ lục thế giới tới giờ chưa ai xô đổ, thậm chí còn nhiều hơn số fans của The Beatles mà lên mặt với các SAO nhé ;))

............

Ôi càng kể ra mới thấy 5 thèng DB5K phải nói là mọt kiếp cũng chả bằng 13 ngôi sao được.
Thế nên đề nghị các bạn Cass về đóng cửa tự kỷ đi, đừng có mà ra gió ;))

mình ngửi thấy văn phong troll happy)

Hans.devil đã viết:
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Tumblr_lvu0fcFlep1r07k5ko1_500

Sự khác piệt giữa no.3 và no.1 =]]~

Vờng =]]~

Vinh dự v~ ra ý ạk =]]~

các thím nghĩ no.3 của các thím là ngon =]]~

Nhưng mà...

Còn chả bằng cái móng út AKB48 nhà ta =]]~

Hài v~ đạn =]]~

Cái này gọi là tài năng áh huh? =]]~

Acchan đã phải cật lực làm việc trong 6 năm chỉ vs 1 ước muốn đc đứng trên sân khấu của Tokyo Dome 1 lần.

Còn thím chả phải làm cái qué gì mà đc đứng ở đó thì nên biết thân biết phận mà ngậm mõm lại :-j

Còn nữa

Đừng có xúc phạm YooChun.

Không cha còn hơn cái loại đếo phân biệt đc giới tính của mình.=]]~

Và cũng còn hơn cái loại có bố mẹ mà còn coi ko bằng idol của mình,sẵn sàng giết họ để đc tấm vé đi xem lũ đàn ông ko ra đàn ông đàn bà đếo ra đàn bà :-j

Đã ko cãi đc gì thì câm cmn mõm vào.

Ko sủa bậy ko có nghĩa ngta bảo cái loại bại não nhà mày bị câm đâu

Mk con bại não.

fan PJ48 đúng k bạn
bắt tay nhau đi happy))))))))
hình như là hồi single bao búa kéo của Sama đúng k bạn happy

SIGNATURE
thoathan
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:31 pm#54

Hầy :"> đã viết:
bạn thoathan thật là thâm nha :">

đọc kĩ một chút liền hiểu :">~ Cass nhà chúng ta nào có bằng ai đâu =((

mãi cg chỉ đc no.1 fancafe a~

@Hầy: cám ơn lời khen của bạn :">

Chỉ có điều "não" tớ "thẳng quá :"> Nến viết ra những lời vô nghĩa, khiến một số cái đầu với cái não "nhiều nếp nhăn" không chấp nhận nổi . Hazzzaa

Tự thấy hổ thẹn sad

Tuy thế, tớ vẫn bảo toàn quan điểm cá nhân, 5 thèng DB5K mòn kiếp cũng chẳng thể bằng 13 NGÔI SAO cho được ;))

SIGNATURE
Ẹo xinh đẹp
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:32 pm#55

sukito_sui đã viết:
Mới lượn fây thấy cái món hời ngon thế :")
Bạn E.L.F này
Bạn đi khám xem não có bị xoắn ko vậy?

Trích dẫn :
Tao đéo biết là chúng mày có đọc được những dòng này ko vì đằng nào cái 4rum rẻ rách vkl này cũng chuẩn bị vứt cho chó nó gặp rồi =))))) mem thì vài đứa, toàn những đứa hùa theom GATO là giỏi :-j
Ngon thì bn vứt cho chó xem happy)
Chó nó mà gặm được 4r này thì bạn c~ chỉ bằng con chó thôi, vì bạn c~ đang la liếm 4r này đấy happy)

Trích dẫn :
Vì sao ư ? Đơn giản vì 3 thằng chó ăn cháo đá bát cút con mẹ khỏi SM rồi, HoMin bất tài đéo kiếm ra tiền nữa, chúng nó giữ lại vì kiếm đồng nào ra đồng ấy thôi :-j nên các em đừng có ảo là HoMin lá nhất nhé. Nhất cái thằng bố nhà các em ý :-j =)) Nhìn lượng sale KYHD với Mr Simple đủ hiểu =)) đ' bằng 1/2 lượng sale =)) rồi thì 3 thằng kia, bị nhà đài chặn hết đường làm ăn, các em nhin thấy SJ nhà bọn chị được fan chiều, được giải thưởng nên thèm giỏ dãi ra =)) Xong lại bắt đầu hồi ức về những kỉ niệm xưa khi 5 thằng được ở bên nhau =))))))))) đéo có đâu em ạ. tỉnh lại và chấp nhận sự thật đi nhé =))
*3 thằng chó ăn cháo đá bát*??? Vậy hẳn Geng nhà bn c~ là 1 trong những *thằng chó ăn cháo đá bát* của SM nhỉ :">
Đã *đéo kiếm ra tiền nữa* mà còn *chúng nó giữ lại vì kiếm đồng nào ra đồng ấy thôi*
Thấy nghịch lí ko?
“Bạn có cảm thấy hài hước không nếu tôi nói tôi đã bỏ tiền ra mua 490.000 trong 500.000 bản đó?” -LeeTeuk* happy)
Vậy tôi hỏi bạn tại sao SJ được SM cho hoạt động nhiều hơn DB? Tại sao SM chặn tất cả các con đường của JYJ? Chẳng phải nếu tìm cách chặn thì sẽ hao tốn thời gian, công sức và tiền bạc? Bạn nên biết đó là cách xử lí của SM về việc đưa DBSK trở lại như cũ, bạn có đủ thông minh để hiểu?

Trích dẫn :
Còn vụ Teuk nói về "Đc no1 mà ko dùng bất cứ mánh khóe nào". đm các em chửi theo, hùa theo như chó đớp xương là giỏi thôi các em ạ =)) Thứ nhất câu đấy không phải thằng Teuk nói ra, mà là trích từ một bài báo. Thứ hai, bài báo đấy đang nói là SJ no1 orion mà không dùng mánh khóe nào là so với những nhóm nhạc debut cùng thời ở jap. Các anh DB nhà các em debut cùng thời với SJ à mà xoắn vkl thế =)) Hay là có tật giật mình =))
Bn trích sai r`, "SJ là nhóm nhạc ĐẦU TIÊN no.1 mà ko có bất kì mánh khóe nào" =))~
Câu nói này nói lên tất cả, và chính Boa đã UNFOLLOWED nó happy)

Trích dẫn :
Còn các em són, kẻ thù truyền kiếp với elf bọn chị đây mà. nói mãi rồi đéo thông ass được happy) thôi cứ chấp nhận sự thật là 10 năm nữa 9 trị mới đuổi kịp SJ nhé =)) Sale này, lượng fan này, đéo bầng cái móng chân =)) vkl =))
Lượng fan SNSD chắc hẳn p~ hơn SJ rồi, nói nghe lạ nhỉ, fancafe chưa bằng cả 2PM mà đòi lên mặt à? Đúng là cái ảo tưởng của E.L.Fs các bn chưa bỏ được nhỉ? happy)
10 năm sao SJ disband rồi, có muốn đuổi c~ ko được happy)

Trích dẫn :
Còn các em ệc xô =)) à 9 trị ver nam đây mà =))) ăn bám từ showcase của mình đến cái SS4 cũng đú đởn làm khách mời nữa =))) địt mẹ toàn bọn trẻ ranh ăn bám. cút mẹ về với 9 trị và 5 thằng flop kia mà đu dây điện, đừng tưởng SJ đang nổi là các em ăn bám hết cỡ đâu =))))) đòi làm SJ ver 2 á ? Ít nhất SJ đéo ăn bám như chúng mày. mà fan chúng mày toàn són thôi thảo nào =))))))
SJ thì có cái zẻ rách để ăn bám à? happy)
EXO đủ tài năng và tuổi trẻ để làm SM p~ PR hết công suất
Đâu cần p~ ăn bám mấy cụ giá sắp lên đường? =))~
Hãy nghĩ tại sao EXO được SM xem như con cưng?
Nói như vậy chỉ càng chứng tỏ các bn đang ghen lồng lộn lên vì SM quá cưng chiều EXO happy)
Tội nghiệp mấy zai mới debut hơn tháng mà đã bị cho rượt
Mơ nhé, Tao của tớ có võ đấy :">

Trích dẫn :
thế đã thông ass được các em cạc, són chưa ;)) cứ anti đi rồi chống mắt lên nhìn cuối năm nay SJ sẽ ra vol6 và các em lại tiếp tục than vãn ôi sao SJ đc giải nhiều thế ;)) =))))))
Tôi sẽ chống mắt lên xem happy)
Xem thử nó ra Mr.đơn giản, sau này có theo chủ nghĩa "The tầm thường" ko nhé happy)
Ok, đang chờ đây
Tôi hóng lắm đấy nhé happy)

EXO chúng nó ăn bám S9 chứ chúng nó ăn cái cứt từ lũ thím à? =))))
Nhỉ =))))))))))
mẹ, đu bám các thím thà đi đu con chó còn hơn =))
Phải có cái gì để đu chứ,
mấy thím thì có gì? trình bại hoại à?? Đàn abf à?
vãi!! học tập mấy cái đấy kể ra cũng đủ để nối tiếng đấy chứ nhỉ?
kể ra từ nhóm nhạc hàng thải lên tới được nhóm nhạc bất tài hàng đầu như bây giờ cũng khó đấy chứ =))
con mẹ nó đừng có đùa
các thím thật chứ tài năng phết đấy =))
trình bợ đít + bại hoại chả ai dám đú cùng =))

SIGNATURE

Được sửa bởi Ẹo xinh đẹp ngày Sun Apr 22, 2012 10:35 pm; sửa lần 1.
B3H40LuvDBSK
Subbing Team
Subbing Team

B3H40LuvDBSK

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:34 pm#56

Ở đây có 1 người sinh năm 90 mà trí óc như 09 lol
.
Next giùm đi lol

SIGNATURE
Hầy :">
Discovering SUJU's Gender

Hầy :" style="max-width: 150px; max-height: 150px" />

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:35 pm#57

làm sao bằng đc Những-con-người-sáng-giá ấy =))

họ có thể thản nhiên bước vào Tokyo Dome mà k phải vắt mồ hôi công sức 4 năm trời như DB5K :"> hơn cả siêu nhưn ý chứ =))

thật là những con người tài-ba =))))))))

SIGNATURE
Ẹo xinh đẹp
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:37 pm#58

họ có thể thản nhiên bước vào Tokyo Dome mà k phải vắt mồ hôi công sức 4 năm trời như DB5K :"> hơn cả siêu nhưn ý chứ =))

chuẩn =)))

SIGNATURE
thoathan
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:40 pm#59

ấy, chính thế ;))

Cả cái cmt dài ngoằng trên kia của tớ cũng với ý này, chẳng qua muốn ngắm nghía nhiều khía cạnh hơn tí thôi ;))

Một điều khắc sâu trong tiềm thức: "5 THẰNG RẺ RÁCH DB5K CHẲNG BAO GIỜ BẰNG ĐƯỢC 13 NGÔI SAO HẾT"

SIGNATURE
yoyoelf_90
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:42 pm#60

toàn một lũ tâng bốc thần tượng =))))))))))))
CÓ KHI NÀO CÁC EM TỰ HỎI SAO BÀ THẰNG CHANGMIN VÀ BỐ YOOCHUN LĂN ĐÙNG RA CHẾT KHÔNG =)))))))))))) CHÍNH VÌ BẢN MẶT CHÓ CỦA 2 THẰNG ĐẤY =))))))))))))))

SIGNATURE
Hoàng Ngọc Quân
Moderator
Moderator

Hoàng Ngọc Quân

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:45 pm#61

yoyoelf_90 đã viết:
CÓ KHI NÀO CÁC EM TỰ HỎI SAO BÀ THẰNG CHANGMIN VÀ BỐ YOOCHUN LĂN ĐÙNG RA CHẾT KHÔNG =)))))))))))) CHÍNH VÌ BẢN MẶT CHÓ CỦA 2 THẰNG ĐẤY =))))))))))))))

sao cứ phải cố đấm ăn xôi thế bạn
thế bố thằng cho hae nhà bạn chết là do mặt chó của nó à
đéo biết thuộc thể loại nào

SIGNATURE
thoathan
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:48 pm#62

Một phút mạc niệm cho văn hóa và giáo dục bắt đầu !

Mình nhớ từ ngày cắp sách đến trường đến giờ, các thầy cô và cả bố mẹ mình ở nhà chưa khi nào dạy mình cái văn hóa lôi người đã khuất ra để báng bổ hết :-ss

Mà các cụ có câu "Nói người hãy ngẫm lại mình", mà sao một số bạn trẻ thời nay hình như có vẻ không hiểu được ca dao, tục ngữ, thành ngữ lắm thế phải?

"Thằng không cha", xin lỗi cho hỏi phát :-? Không cha thì nó chui từ cái lỗ nào ra? Nói ra được cái câu này, chứng tỏ cái kiến thức sinh học của bợn nói trên chắc được tuyển thẳng vào Khoa Bác sỹ Đa Khoa Đại Học Y Hà Nội để mà làm nghiên cứu sinh đề tài "nhân bản vô tính trên người" or phát minh ra phương pháp "tự nhân bản trên người" quá ;)) Thật khấm phục. Phải chăng đây là dấu hiệu cho thấy một ai đó ở đây sắp được nhận giải Nobel Y học? Thật đáng mừng ;))

SIGNATURE
♥Hoét :-" Lở Loét :X
Khinh Bỉ SUJU có đẳng cấp

♥Hoét :-

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:50 pm#63

yoyoelf_90 đã viết:

Này~ Tôi thật sự không thể tin tại sao những người được BỐ, MẸ cho ăn học đầy đủ lại có thể nói ra những câu như thế...Họa chăng bố mẹ bạn khi thấy bạn vì THÂN TƯỢNG CỦA BẠN mà nói ra những câu MÁU LẠNH, VÔ CHỦNG này...Liệu có lăn ra mà chết không...~~

SIGNATURE

Được sửa bởi Only5 ngày Sun Apr 22, 2012 10:53 pm; sửa lần 1.
ponbuon_9x
Upload Team
Upload Team

ponbuon_9x

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:51 pm#64

yoyoelf_90 đã viết:

,

bố con điên, m làm t phải vất hết cái gọi là lịch sự đi để NÓI CHUYỆN vs một con Ẹo như m
m nói DB nhà t là ăn cháo đá bát vs éo kiếm ra đc tiền á, con mẹ m điên ak, m nói lượng sale k = 1/2 của chúng m á.......đúng lượng sale các anh nhà t gấp 20 lần cái bọn ai dồ của chúng m, m xem lại đi, cái lúc 13 bà thy'm nhà m còn ngậm cái ti giả, chưa bjk cái éo j là đời thì các a nhà t đã có 2 cái kỉ lục thế giới r, chúng m nghĩ ai dồ chúng m là giỏi hả bọn ẹo kia?????///gớm chết đc, phá đc cái kỉ lục nhóm nhạc có số lượng fan đông nhất đi r` hẵng sủa lên, có bà thy'm nào của chúng m lọt vào top các sao có giọng hát hay nhất kp k hay chỉ có cá heo Junsu nhà bọn t?????????cái bọn ai dồ chúng m toàn lũ bại não, ăn mặc thì như 1 lũ điên, có bà thy'm chỉ thjk buộc tóc r` tự sướng vs nhau.....con điên kia, t nói cho mà bjk, lũ chúng m cũng 13 ai dồ kia xem đứa nào làm nên đc trò trống j k nhá....hát đã đéo ra cái j còn đá chân sang đóng phim, như cái thằng siwon đấy, có phim nào ra hồn k, đóng Cảnh sát biển còn cướp vai của Gấu béo nhà t.......lẽ ra cái vai đó k về ai dồ của chúng m đâu, bố cá bọn suốt ngày ngồi tự sướng......JYJ nhà t dù bị các đài từ chối nhưng xin thưa rằng cứ các chàng xuất hiện thì 13 bà thím nhà m đéo có đấy dụng võ đâu, Homin suốt ngày lên bảng Ori của Nhật, bà thím chúng m đc mấy lần hả........Yoochun nhà t phim nào đõng rat cũng hay, còn đc giải.........bà thím nhà m thì tài năng nhỉ, bố cái bọn đéo có cài toàn cởi áo kheo 6 múi..múi của chúng m chỉ là múi tép mà thôi, bọn điên thjk sủa nhặng ạ

mày nói JYJ ăn cháo đá bát á, con mẹ thằng Han nhà m thì tốt đẹp gớm, nói thẳng ra là kiếm đc kha khá, muốn rút nhưng chưa dám rút, sợ bị nó đì, thấy JYJ nhà t kiện mới ăn hôi kiếm tí gọi là scandal...đẹp zai = ai, tài năng = ai mà sủa ghê thế

nói cho mà bjk, cái lũ Ẹo Việt chúng m cứ thế bảo sao bọn t anti, xua như xua hủi, đuổi như đuổi tà........bà khinh cái lũ chúng m lắm cơ
đúng bọn ml, mồm là mồm l, phun ra toàn vái rác rưởi nhất của cái hành tinh rác rưởi nhất mà chúng m vẫn cứ sủa là 13 "chòm sao" đấy
lũ ml, mồm ml, chúng m cứ thế bảo dao ngta khinh chúng m, khinh cả bọn ai dồ chúng m
haizzz, t thương lắm cái tương lai tối tăm mù mịt của chúng m cùng lũ ai dồ kia.....lũ chúng mcos buộc dép lên cổ chạy cũng đéo = các anh nhà bọn t, nhạc nhẽo thì như đấm vào tai.......bà ỉa vào cái gọi là 13 chòm sao.....bố ỉa vào.......vãi

SIGNATURE
B3H40LuvDBSK
Subbing Team
Subbing Team

B3H40LuvDBSK

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:54 pm#65

Kệ em bé sinh năm 09 đi mọi người 3jog3

SIGNATURE
pulo
Moderator
Moderator

pulo

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:55 pm#66

mình đéo biết bọn Ẹo vào đây sủa vài câu cho ngứa mõm để làm cái gì rolling on the floor
để các thím nhà các bạn lại bị mang ra làm giẻ lau như thường ngày so rolling on the floor
mạn phép chứ, mất cha thì Thím Donghae nhà bạn còn đầy đủ gia đình sao :-ss
nói ngu chết mọe ra dc :-ss

SIGNATURE
ponbuon_9x
Upload Team
Upload Team

ponbuon_9x

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:55 pm#67

yoyoelf_90 đã viết:
cassthao đã viết:
yoyoelf_90 đã viết:
Đây nhé dỏng tai lên căng mắt ra mà nghe =))))))))))))))))))))

2 thằng HoMin nhà bọn em ăn hôi từ DBSK cũ thôi em ạ :-j mà ăn hôi đéo gì nhục như chó. đéo đc mời đóng quảng cáo, đéo đc tham gia show, ngồi ở nhà chắc lê lết đi vài cái tour để phục vụ lũ cạc chứ làm đéo j mà xoắn =)))))))))) à mà Hangeng nhà chị có kiện nhưng rút kiện rồi, và cũng đéo bh nói xấu công ty như idol nhà các em nhé =)))

cái này là báo nó viết chứ thằng Teuk không bịa nhé =))))) nó thích đăng lên twitter thì làm sao :-" các em là clg mà cấm được nó :-j hay 2 thằng rẻ rách HoMin và 3 thằng ăn cháo đá bát nhà em lâu lâu ko đc no1 orion nên các em tức vkl ra =)))))))))) À mà SJ nhà chị ý, có cái Tokyo Dome 100k người rồi nên mấy csai thành tích no1 nhà các em bọn chị đéo thèm liếm đến =)))))))))) 5 anh nhà các em la liếm bên Nhật trước SJ mấy năm có được cái Tokyo Dome cũng là bình thường thôi :-" ko thì cắn cu cho SJ vì nhục nhỉ sad( khổ người ta mới debut mà được cái Tokyo Dome khiến nhiều lũ ghen tị lắm đấy =))))))

Các em cứ chửi TD bh rẻ rách =)))) Ô thế mà có 5 thằng phải làm culi bên Nhật để được cái rẻ rách ấy đấy =)))))))

Đây nhé gióng tai lên mà nghe =))
Em thật ngu khi nói Homin ăn hôi từ DBSK cũ =)) Xin lỗi em, nhưng DBSK là một phần thuộc về chúng nó, chúng nó cần quái gì ăn hôi ai =)). Có ai tự đi ăn hôi thương hiệu của bản thân không? :-<. Đéo được mời đóng quảng cáo, đéo được tham gia show =)))))))))))))))) Hỏi thật là em ngu thật hay giả vờ ngu đấy? =)) Thế chuỗi cửa hàng miễn thuế Shila Duty free, hãng thời trang Lacost, Pepsi Nex, hãng thời trang Evisu, hãng nước hoa L'EAU DE MISSHA,... em vứt cho chó nó gặm à =)) Thế Happy Together, Running Man, Cultwo Show, MBC’s Yoon Do Hyun Radio Show, Kiss the radio,.... đứa nào tham gia ấy? =)) Đúng là ếch ngồi đáy giếng nghĩ trời bằng cái vung =))
Hang Geng nhà em có kiện nhưng rút kiện, chứng tỏ một điều là nó cũng éo có bản lĩnh tự lực cánh sinh nên về ăn hôi SM, chó đã một lần cắn chủ thì có đời nào chủ nó nuôi nó béo như ngày xưa không? Mà 3 thằng nhà chị chửi SM khi nào em cho xin vài dẫn chứng cái? Hay là lại cre: tưởng tượng =))
Ố chị Tắc chị ý đăng lên không ai cấm được chị ý, thế em là clgt mà đòi cấm bọn chị chửi nó hoang tưởng? Đấy lại ảo =)) 5 thằng nhà chị đã lâu không no.1 Oricon? Đấy lại hãm =)) Em ạ, JYJ đã lâu không hoạt động ở Nhật nhưng lần cuối cùng ra đĩa nó cũng đứng no.1 Oricon đó cưng. sad Còn Homin, em đi đọc news xem nhóm nhạc nào mới tạo nên cái kỷ lục "Nhóm nhạc đầu tiên có 10 singles no.1 Oricon" nhé =))
Em ạ, Suju nhà em có 1 cái TD 100k thì TVXQ! nhà chị cũng có đến 2 cái Tokyo Dome 100k và 1 cái 110k rồi nhé, em đéo thèm liếm nhưng phải hỏi Sú nhà em có muốn liếm không cơ =))
Năm thằng nhà chị la liếm bên Nhật 2-3 năm trời mới đổi được một cái Tokyo Dome, bởi vì chúng nó đánh đổi mồ hôi nước mắt không chỉ cho bản thân mà còn để cho mấy cái đứa vô công rồi nghề bất tài vô dụng điển hình là Sú nhà em được biết đến tại Nhật đấy em ạ =)) Thử vứt Sú nhà em vào quá khứ, cái thời Nhật bản không viết K-pop là cái khỉ gì xem 10 năm Sú có được chạm đến cổng Tokyo Dome không? =))
Cái Tokyo Dome rẻ rách, không phải vì bản chất nó rẻ rách mà bởi vì nó sắp phải chứa chấp lũ rẻ rách, hiểu không?
Thành công được đổi bằng tài năng và công sức nó khác xa với sân khấu dẫm đạp lên tài năng của người khác mà có, ELF thân mến và ngu đần ạ! happy
Chào thân ái và quyết thắng ^^

Mấy cái show và quảng cáo đấy, những nhóm nhạc mới debut tép riu cũng được lên mà 2 thần nhà các em đéo đc lên thì đúng là nhục lắm =))))))))))) Nên đừng khoe mấy cái đấy ra nhé =))))))))

Tuổi trẻ thì có chút bốc đồng đúng ko em ;)) Han nhà chị ừ thì công nhận nó có xích mích với công ty đấy, nó là người sống nội tâm nên ko tâm sự với ai, lúc ko chịu được thì sẽ phải bùng nổ thôi : )) nhưng cái chính em ạ, con người quan trọng là phải biết sửa lỗi, nó cũng đã không đâm đơn kiện SM nữa vì nó Đéo PHÁI LÀ LOẠI ĂN CHÁO ĐÁ BÁT NHƯ 3 CON CHÓ NHÀ EM =))))))))))) nó ko kiện nữa nhưng nó vẫn đéo thuộc SM hiểu không. Album, single ở TQ là nó đi tìm nhà sản xuất, tự phát hành đéo dây dưa đến SM =)))) Còn 3 con chó nhà em, ăn ở phúc đức vl ra xong bị nhà đài quốc gia cấm đéo cho lên =)))) cho bọn phản chủ này lên để bôi xấu hình ảnh à =))))))))

còn vấn đề chửi công ty, cái này thằng junsu nhà em chửi đểu "2 người anh em thân thiết đấy" =)))))) xong bị BOA, SJ chửi cho như chó =)))))))) à còn đàn em SHINee nó cũng khinh cho.

TVXQ bị 'chửi', SHINee và SuJu 'bật' lại Junsu (JYJ)

chị đéo dẫn được link, các em vào google mà search cái trên nhé =)))))))))

Còn cái em bảo vứt SJ nhà chị vào thời jap khinh Kpop ý, chị nói chị tin chúng nó làm được đấy, làm cái lồn gì đc nhau hả em ;))=))))))))))))))))) Chúng nó đã vứt cái mác Nhóm nhạc dự án để leo lên 1 trong những nhóm nhạc hàng đầu đấy ;)) Nhưng rất tiếc quá khứ là quá khứ, chị và em cũng đéo thể quay lại quá khứ để chứng kiến SJ có làm nên chuyện hay không nên khỏi bàn nhé =))) Còn cái Tokyo Dome, em bảo rẻ rách ư ;)) các chị S9 debut ở Nhật cũng lâu rồi mà đéo được liếm đến đấy =)))))))

Thì chị đã bảo rồi, 5 thg` nhà em debut ở Nhật bao năm mà đéo được một cái concert ở TD như SJ mới debut thì cắn cu tự vẫn đi vì nhục =))))))) Có là chuyện bình thường =)))))))))

hoho, m gọi mấy show đó là tép riu nhưng cái lũ ai dồ nhà m mong lắm mà éo đc đấy

SIGNATURE
♥Hoét :-" Lở Loét :X

♥Hoét :-

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:59 pm#68

Vì bên kia đã chính thức gây war forum chúng tôi~ Nên cứ hãy XOẮN j cũng được...Nhưng xin đừng lôi sự mất mát của qá khứ đem đi làm chủ đề trêu đùa của hiện tại, làm cái hơn thua trong tương lai~...Chẳng ai muốn mồ côi cha hay mẹ, ai trong chúng ta đảm bảo được chúng ta có đủ cả cha lẫn mẹ, ai dám chắc rằng mình nhớ được khuôn mặt của Bà mình hay không...Tế nhị nhưng thực tế...Mong các ELF đừng đem chuyện này ra làm trò đùa...Đừng nghĩ đến chúng tôi, hãy nghĩ đến hoàn cảnh của các bạn sau này.....
.
.
Cúi cùng là::

Khuya rồi mấy thím-ĐI ngủ thôi T_______________T dapdau

SIGNATURE
Hầy :">

Hầy :" style="max-width: 150px; max-height: 150px" />

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 11:00 pm#69

ồ vâng :"> mặt Chun vs mặt Min làm sao tốt-đẹp đc như 13 ộp-pa-thánh-thiện

=)) k tốt đẹp nên cg chỉ đứng 2 trong 5 vị trí đầu những ng đc yêu thích nhất HQ thôi

cg tốt đẹp đủ để nuôi gia đình họ thôi happy~

SIGNATURE
Dannyboys
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 11:07 pm#70

Ôi giời ơi, thấy cái 4rum lập ra để anti cho cái nhóm nhạc vs tên gọi là SỜ JÚ của mấy ẻm thì lại tức điên lên đây mà. Tội nghiệp, ad thân mến đừng có band nick của em nì nhé. Lâu lâu, thấy ẸO nó sủa nên tự nhiên thik ^^
Papi ak, anh cũng mún xem thử cưng zào đây sủa đc bao lâu nhá…mà nói thật thì thông qua những lời nói, ý lộn những tiếng sủa của em anh chợt nhận ra rằng em chính là loại “ếch ngồi đáy giếng” ak ko phải nói thẳng lun là “Eọ ngồi đáy giếng”, chậc…cái hạn Eọ như em tối ngày chỉ có mấy THÍM là mấy em tôn thờ thui thì đéo hiểu gì về sự thành công của các nhóm khác âu em ak…
SỜ JÚ sắp ra vol 6 ak, nói thật là anh đéo bik điều đó đấy mà nếu bik cũng đéo thèm quan tâm, hix, ra vol 6 đồng nghĩa vs việc SM lại tốn thêm một số tiền lớn để mua giải zề đó…papi…chắc emcũng bik trc điều đó nên khẳng định rằng vol 6 của SỜ JÚ sẽ đạt thành công phải ko?
Nói thật nhé, hỏi em chứ nếu bọn ẸO các em ko phải sợ EXO sẽ thành công hơn SỜ JÁI, nhiều fan hơn SỜ JÁI thì việc gì phải dìm hàng người ta mới ngày đầu debut thế. Bắt trc SỜ JÁI ak, xin lỗi chứ anh thấy EXO còn hoàn thiện hơn SỜ JÁI của mấy em ấy chứ =))
“Còn các em són, kẻ thù truyền kiếp với elf bọn chị đây mà. nói mãi rồi đéo thông ass được ) thôi cứ chấp nhận sự thật là 10 năm nữa 9 trị mới đuổi kịp SJ nhé =)) Sale này, lượng fan này, đéo bầng cái móng chân =)) vkl =))”
cái này là do Eọ em nói chứ có ai thừa nhận đâu, mà ẸO thì mất chứng bệnh hoang tưởng trầm trọng hoá =.=” cho nên anh coi như cái này là tự sướng để các em tự an ủi chính mềnh vào những ngày cuối đời của mấy THÍM nhà em nhá…
và lời cuối cùng…thân chào em và mong rằng em sẽ típ tục đóng góp cho 4rum này, để anh biết đc 4rum này đã đủ nổi tiếng để các em ẸO qua đây sủa…cũng nhờ những bài viết “tự sướng” của em đã giúp cho 4rum zui nhà zui cửa, coi như đây là món quá ăn tân gia của các ẸO nói chung và em nói riêng nhá tuman

SIGNATURE
t3max
Upload Team
Upload Team

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 11:10 pm#71

mẹ cái con này não nó bị chó nó gặm hết rồi hay sao , ăn nói đéo bít suy nghĩ hả
éo bít bố mẹ chúng mày cho chúng mày ăn éo zì vào mồn mà ngu thế
nếu rảnh wua éo có việc làm ấy về hỏi sao mẹ mày sao đẻ ra chúng mày làm zì cho đau L
ngu vkl

SIGNATURE
Sói Xám
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 11:10 pm#72

yoyoelf_90 đã viết:

Mấy hôm nay theo dõi loạt bài "Fan cuồng" trên báo Tuổi Trẻ.
Giờ mới tận mắt thấy 1 minh chứng đây.
yoyoelf_90 : 90 này là năm sinh của bé à.
Vậy thì thật phí 22 năm bé tồn tại trên cõi đời mà không học được gì cả.
"Tiên học lễ, hậu học văn"

SIGNATURE
Kun_yunjae
Upload Team
Upload Team

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 11:10 pm#73

Mặt of Chun vs Min sao bằng làng da sáng ngời of các thím nhà bạn ^^~
Mình cũng tội pa má bạn cho bạn đi học bao nhiêu năm nay để rồi bạn nói những từ đó bộ trường bạn ko có dạy môn GDCD ak :-? ko biết tôn trọng ng đã khuất ak ...mà cũng phải vì ộp pa Hae Cá nhà bạn cũng là đồ mất Cha bạn thật yêu í đồ of mình khi lôi vào =))

Về mà học tiếng người lại và học lại môn GDCD of người việt nam rồi vô đây nói chiện :-j

P/s e thần tượng ss thoathan roi đó :">

SIGNATURE
ponbuon_9x
Upload Team
Upload Team

ponbuon_9x

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 11:14 pm#74

sn 90, 22 năm tồn tại trên cõi đời này hóa vô ích r`, csoongs chỉ tốn đất mà chết cũng chật nghĩa địa
haizzz, vì có những con như m mà t bi quan cả 1 cái thế hệ 90 đấy

SIGNATURE
thoathan
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 11:21 pm#75

Kun_yunjae đã viết:
Mặt of Chun vs Min sao bằng làng da sáng ngời of các thím nhà bạn ^^~
Mình cũng tội pa má bạn cho bạn đi học bao nhiêu năm nay để rồi bạn nói những từ đó bộ trường bạn ko có dạy môn GDCD ak :-? ko biết tôn trọng ng đã khuất ak ...mà cũng phải vì ộp pa Hae Cá nhà bạn cũng là đồ mất Cha bạn thật yêu í đồ of mình khi lôi vào =))

Về mà học tiếng người lại và học lại môn GDCD of người việt nam rồi vô đây nói chiện :-j

P/s e thần tượng ss thoathan roi đó :">

k biết bạn này sn bn mà kêu mình là ss, thấy vậy thì mình cũng cứ ứng biến theo vậy :"> (mình sn90 nhé)

Có gì phải thần tượng đâu em? Ss chỉ là nói lên thực tế suy nghĩ bản thân thôi ;))
Ban đầu có thấy thất vọng một tí về nền giáo dục nước nhà, tạo nên một số (nhỏ) sản phẩn sứt sẹo, nhưng sao nghĩ ngẫm lại, có khi chúng ta ở đây phải vui mừng, vì sắp có một Giải thưởng Nobel Y Học làm rạng danh, cho chúng ta thơm lây í chứ ;))

Với lại như đã nói, DB5K làm sao đú được với SJ mà cứ phải bấn loạn cả lên ;))

Ta luôn thừa nhận "trân ní" ấy =))

SIGNATURE
Sponsored content

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) - Page 3 Icon_minitime#76

SIGNATURE

[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =))))))))))))))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 7 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Đọc kĩ rules trước khi post bài