KBSE - Chúng tôi khinh bỉ SJ và ELF
Chào mừng bạn đến với forum

KBSE - Chúng tôi khinh bỉ SJ và ELF


 
IndexCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng Nhập
Welcome, Khách viếng thăm
You last visited: Sun Dec 04, 2016
Bài gửiNgười gửiThời gian
[ANTI THÍM] ảnh hot =))
Worm Jung ♥ Cricket Kim
Mon Oct 14, 2013 3:28 pm
[Đời 888 ver1] Cassiopeia vào điểm danh nào~
choco1998
Sun Jun 30, 2013 2:52 pm
[ANTI THÍM]sú mừng sinh nhật tuổi 29 của thím tuất
cass_sone_exotic
Sat May 25, 2013 11:00 am
[Anti Ẹo][9-7-2012]"Chúng tôi CUỒNG n~ thứ có LÔNG của SUJU" Vãi Ẹo đấy ạ!!
cass_sone_exotic
Sat May 25, 2013 10:56 am
[Són vs Sone fam] nhà của những Són vs Sone hâm mộ SNSD
cass_sone_exotic
Sat May 25, 2013 10:50 am
Bài viết của một em ẹo xD ~~~BÀI DỰ THI: CỔ TÍCH VỀ Ê XE ÔM VÀ ẼO
cass_sone_exotic
Mon May 13, 2013 10:28 am
[GAME] Nối tên bài hát( chỉ áp dụng nhạc kpop)(trừ nhạc sú)
:::Tin:::
Sat Mar 23, 2013 1:12 pm
[Other] Tình "bạn" giữa một Cass và 1 Ẹo
[H]uyn[K]hanh♥
Mon Feb 18, 2013 10:24 pm
[03/03/2012][Info] Bài viết của một Ẹo, kiếm sự thương hại cho Súpờ chunio
kamilia and fanytastic
Sat Dec 22, 2012 6:23 pm
[12/10/2012] Ẹo hân hoan đón ngày tận thế cùng các ộppa =))
Jin Chang
Sat Dec 01, 2012 8:04 pm
[PIC]đây có phải bộ mặt mà các bạn ẹo yêu thích???
Lynh
Sun Oct 28, 2012 12:41 pm
[PICS] Ẹo và câu hỏi, câu trả lời bại não
Lynh
Sun Oct 28, 2012 12:39 pm
[VID][20120417] The Boys - Hĩ Giun(Shungdong Cafe)
Ryo.Jun*seyeu852*
Sun Oct 21, 2012 9:48 pm
[PICS] "Hót-gơn" xinh đợp khoe hàng vì ghen tị với S9!!!
[Y]u[K]i
Sat Sep 22, 2012 10:50 pm
[ASK] mình mong muốn admin 4rum này nên đổi 4rum mới đi ạ
tên khó nhớ vầy cho lẹ =)
Mon Sep 10, 2012 6:09 pm
[PIC][7-9-2012]Suju bị ngoại khoa =)) trị cho tụi nó giùm cái !!! =))
Jin Chang
Sat Sep 08, 2012 11:25 pm
[VID] Pandora-Kara
Jin Chang
Sat Sep 08, 2012 11:10 pm
[Anti thím]khi các thím chuyển giới
♥Amelia ♥ Cạc Són xD ♥
Fri Sep 07, 2012 11:19 am
[News] Khi ẹo bị đuổi khỏi nhà
ly2804
Thu Sep 06, 2012 9:59 pm
[VID] That XX-GD
Jin Chang
Thu Sep 06, 2012 9:30 am

Share | 
 

 [8/5/2012][Pic] Yesung fake !!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Lov3.Eat
Newbie
Newbie


Tổng số bài gửi : 1
Thanks : 0
Join date : 08/05/2012

Bài gửi  Tue May 08, 2012 9:50 pm#1

Nguồn : Made by Me chứ ai =))
Bạn nào rảnh thì đi post các trang lớn cho tớ, chẳng hạn như truongton.net, 360kpop, ..., thật ra chả ghét bọn này đâu, nhưng ghét cái bọn Ẹo kìa, cứ như lũ bại ý !!


SIGNATURE
Về Đầu Trang Go down
♥Amelia ♥ Cạc Són xD ♥
Khinh Bỉ SUJU có đẳng cấp
Khinh Bỉ SUJU có đẳng cấp


Tổng số bài gửi : 610
Thanks : 109
Join date : 02/03/2012

Bài gửi  Wed May 09, 2012 8:05 am#2

???????????

SIGNATURE
Về Đầu Trang Go down
Pon
Miễn dịch với SUJU's S*X Actions
Miễn dịch với SUJU's S*X Actions


Tổng số bài gửi : 172
Thanks : 104
Join date : 02/03/2012

Bài gửi  Wed May 09, 2012 9:36 am#3

xin lỗi chủ thớt mình k xem đc ảnh

SIGNATURE
Về Đầu Trang Go down
Sponsored content



Bài gửi  Today at 12:39 am#4


SIGNATURE
Về Đầu Trang Go down
 

[8/5/2012][Pic] Yesung fake !!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Đọc kĩ rules trước khi post bài


Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
KBSE - Chúng tôi khinh bỉ SJ và ELF  :: All About 13 Aunts & ELF :: Aunts' Pictures-
Chuyển đến