KBSE - Chúng tôi khinh bỉ SJ và ELF
Chào mừng bạn đến với forum
Chào mừng bạn đến với forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Welcome,
You last visited: Fri Apr 26, 2024
Bài gửiNgười gửiThời gian
[ANTI THÍM] ảnh hot =))
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Mon Oct 14, 2013 3:28 pm
[Đời 888 ver1] Cassiopeia vào điểm danh nào~
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Sun Jun 30, 2013 2:52 pm
[ANTI THÍM]sú mừng sinh nhật tuổi 29 của thím tuất
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Sat May 25, 2013 11:00 am
[Anti Ẹo][9-7-2012]"Chúng tôi CUỒNG n~ thứ có LÔNG của SUJU" Vãi Ẹo đấy ạ!!
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Sat May 25, 2013 10:56 am
[Són vs Sone fam] nhà của những Són vs Sone hâm mộ SNSD
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Sat May 25, 2013 10:50 am
Bài viết của một em ẹo xD ~~~BÀI DỰ THI: CỔ TÍCH VỀ Ê XE ÔM VÀ ẼO
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Mon May 13, 2013 10:28 am
[GAME] Nối tên bài hát( chỉ áp dụng nhạc kpop)(trừ nhạc sú)
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Sat Mar 23, 2013 1:12 pm
[Other] Tình "bạn" giữa một Cass và 1 Ẹo
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Mon Feb 18, 2013 10:24 pm
[03/03/2012][Info] Bài viết của một Ẹo, kiếm sự thương hại cho Súpờ chunio
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Sat Dec 22, 2012 6:23 pm
[12/10/2012] Ẹo hân hoan đón ngày tận thế cùng các ộppa =))
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Sat Dec 01, 2012 8:04 pm
[PIC]đây có phải bộ mặt mà các bạn ẹo yêu thích???
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Sun Oct 28, 2012 12:41 pm
[PICS] Ẹo và câu hỏi, câu trả lời bại não
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Sun Oct 28, 2012 12:39 pm
[VID][20120417] The Boys - Hĩ Giun(Shungdong Cafe)
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Sun Oct 21, 2012 9:48 pm
[PICS] "Hót-gơn" xinh đợp khoe hàng vì ghen tị với S9!!!
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Sat Sep 22, 2012 10:50 pm
[ASK] mình mong muốn admin 4rum này nên đổi 4rum mới đi ạ
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Mon Sep 10, 2012 6:09 pm
[PIC][7-9-2012]Suju bị ngoại khoa =)) trị cho tụi nó giùm cái !!! =))
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Sat Sep 08, 2012 11:25 pm
[VID] Pandora-Kara
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Sat Sep 08, 2012 11:10 pm
[Anti thím]khi các thím chuyển giới
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Fri Sep 07, 2012 11:19 am
[News] Khi ẹo bị đuổi khỏi nhà
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Thu Sep 06, 2012 9:59 pm
[VID] That XX-GD
[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Post_o10Thu Sep 06, 2012 9:30 am

Share | 

[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
beanan99
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

beanan99

[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 _
Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 5:08 pm#46

THật là bại não qá đi quyettam quyettam quyettam quyettam 18 forever quyettam quyettam là cái gì thế quyettam quyettam gê qá đi tình cảm a e mà đi nhạo báng nhau àh mang mang mang Xin cíu cái câu Biển xanh chỉ đón mặt trời đỏ đi tk67 tk67 tk67

SIGNATURE
Sherlock
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Sherlock

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 6:32 pm#47

chỉ có thím tuất điên rồ hay sủa bậy của bạn là dễ thương thôi àh[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 4231790181

chúng tôi ko có nhìn mặt mà phán xét ai đó như bạn đâu nhé!

"1 bộ phận CASS nhỏ" và "SÓN la liếm" có vẻ như bạn đang cố tỏ ra tôn trọng cass để dc sự đồng tình, nhưng mà "bợ đíc nhau" và "sống kí sinh" những từ ngữ này đủ rõ quan điểm của bạn đối với CASS và SONE rùi

xem ra ngoài Sưng Ju' ra thì các bợn ẹo chẳng xem ai ra j`....

p/s: thay vì làm 1 cái SEX show ở nc ngoài, các thím đã chọn làm 1 cái

SUPER Lỗ ở đất nước CHXHCN Việt Nam, chúc mừng các ẹo đã đạt đc mơ

ước, vì thế cũng nên tôn trọng ước mơ của ng` khác, đừng suốt ngày đi

phỉ nhỗ Idol của ng` khác mãi. "Cá ăn kiến thì cũng có ngày kiến ăn cá"

SIGNATURE
♥Amelia ♥ Cạc Són xD ♥
Khinh Bỉ SUJU có đẳng cấp

♥Amelia ♥ Cạc Són xD ♥

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 6:57 pm#48

Yeah!!! Ẹo đầu tiên đến vs web của chúng ta, mọi ng` cho một tràng pháo tay nào yoyo5 Ko thể tin là cái bạn Ẹo ngu trên kia vẫn còn tin là cái thứ tình bạn kia vẫn còn sao leeulêu bạn bị ảo tưởng nặng rùi đấy yoyo4

SIGNATURE
Núi.kull
Discovering SUJU's Gender

Núi.kull

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 7:08 pm#49

Hôm nay sẽ là ngày kỉ niệm vì có Ẹo đầu tiên vào 4rum chúng ta happy) hãy ghi nhớ hôm nay là ngày 7/3/2012 happy)

SIGNATURE
meobong271
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

meobong271

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 9:09 pm#50

ẹo đến eo đến....sặc mùi hôi thối
Lời ăn tiếng nói chả từ nào nghe đc
Ô uế tiếng việt quá.=))
Bạn muốn tôi tôn trọng idol bạn trc' hết hãy tôn trọng idol chúng tôi đi đã(luật giang hồ) M.A.U

SIGNATURE
hemi_dbsk
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

hemi_dbsk

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 9:48 pm#51

lũ ẹo càng ngày càng bá đạo :oh go on

SIGNATURE
youngbak
Upload Team
Upload Team

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 9:51 pm#52

@chủ topic : đây chắc chắn là cmt đầu tiên và cuối cùng của tớ trong cái thứ rác rưởi này . vô tình , dẫn ra ngu xuẩn khi biết , reg , rồi đọc mấy cái thứ ,,,,
1 con sâu làm rầu nồi canh . Nhưng 1 bông hoa nhài không thể làm cho một bãi cứt thơm hơn được . Cass . Cass cũng có 2 loại , chân chính và rẻ mạt , đúng thế , cái rì chả có 2 mặt của nó . Và với những loại mạt hạng , thật , rất khó để có thể thay đổi tư duy và cách nhìn nhận của họ .Việc cậu vô đây , viết 1 bài , làm cho nhiều không chỉ ELF mà còn nhiều người khi đọc thấy cảm động rồi ngẫm nghĩ . Nhưng đối với những kẻ đường chợ thế này , có hay , hay nữa , hay hơn thế nhiều nữa thì cũng vẫn cứ chả là cái gì . Họ không phải trải qua những gì ta nghĩ , làm , mà mọi thứ chỉ là cái họ nhìn thấy , rồi theo trào lưu mà bắt chước nhau thì làm sao hiểu được .
Thế nên , tớ nghĩ , nên để tg quí báu của m mà làm việc khác , thiết thực và có ý nghĩa hơn là vào trong này , đọc để rồi lại phải suy nghĩ coi sao có những đứa có thể lố bịch , vớ vẩn tới thế , để rồi lại cảm thấy thương , đau cho idol của mình ..
Tớ không tin tưởng vào cái gọi là BFF , còn Best F , thật khó để có được ... và đơn giản , t chỉ nghĩ DBSJ là Gud F , vì thế nên Cass + ELF cũng thân thiết nhau hơn . Nhưng cái thẻ loại này thì ... chả có rì phải quan tâm cả .

SIGNATURE
pulo
Moderator
Moderator

pulo

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 10:13 pm#53

youngbak đã viết:
@chủ topic : đây chắc chắn là cmt đầu tiên và cuối cùng của tớ trong cái thứ rác rưởi này . vô tình , dẫn ra ngu xuẩn khi biết , reg , rồi đọc mấy cái thứ ,,,,
1 con sâu làm rầu nồi canh . Nhưng 1 bông hoa nhài không thể làm cho một bãi cứt thơm hơn được . Cass . Cass cũng có 2 loại , chân chính và rẻ mạt , đúng thế , cái rì chả có 2 mặt của nó . Và với những loại mạt hạng , thật , rất khó để có thể thay đổi tư duy và cách nhìn nhận của họ .Việc cậu vô đây , viết 1 bài , làm cho nhiều không chỉ ELF mà còn nhiều người khi đọc thấy cảm động rồi ngẫm nghĩ . Nhưng đối với những kẻ đường chợ thế này , có hay , hay nữa , hay hơn thế nhiều nữa thì cũng vẫn cứ chả là cái gì . Họ không phải trải qua những gì ta nghĩ , làm , mà mọi thứ chỉ là cái họ nhìn thấy , rồi theo trào lưu mà bắt chước nhau thì làm sao hiểu được .
Thế nên , tớ nghĩ , nên để tg quí báu của m mà làm việc khác , thiết thực và có ý nghĩa hơn là vào trong này , đọc để rồi lại phải suy nghĩ coi sao có những đứa có thể lố bịch , vớ vẩn tới thế , để rồi lại cảm thấy thương , đau cho idol của mình ..
Tớ không tin tưởng vào cái gọi là BFF , còn Best F , thật khó để có được ... và đơn giản , t chỉ nghĩ DBSJ là Gud F , vì thế nên Cass + ELF cũng thân thiết nhau hơn . Nhưng cái thẻ loại này thì ... chả có rì phải quan tâm cả .

nghe ra có vẻ văn minh hơn 1 chút nhỉ daydreaming - New!

tổ sư 1 em Ẹo k hung hãn như n~ con khác daydreaming - New!

đáng quý......

cái này viết ra cho ELF đọc và nghĩ là k dành cho kẻ đầu đg xó chợ ư :8->, tổ sư thế xin hỏi các ELF đã ngẫm ra dc cái thứ chó má gì hay ho nào daydreaming - New!

nói dc cái câu rảnh thì đi làm việc tốt đã k vào đây như thế lày daydreaming - New!

vãi cả Ẹo oh go on

1 bông hoa nhài k làm cho bãi cứt thơm hơn dc à, daydreaming - New! , vậy cái bãi cứt thối sẵn như Ẹo, có thêm 1 vài e văn minh như cưng thì có thơm hơn dc k daydreaming - New!

cái gì cx có 2 mặt của nó, tình bạn cái chó gì vs lũ mày chứ daydreaming - New!

SIGNATURE
Ms. Troubles
Moderator
Moderator

Ms. Troubles

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 10:38 pm#54

Ghét thể loại tỏ ra mình cao sang không thèm nói cho những thứ "không đáng" nghe.
Tỏ ra mình thanh cao lắm dù bản chất giẻ rách lắm daydreaming - New!
Hí hí, nói như bạn chữ tô xanh kia thì Cass chân chính là sao?, là yêu luôn SJ nhà bạn hả? *chớp mắt*

Sr à, chuyện nội bộ Cass thì Cass tự xử, không cần bạn lên mặt thế này thế kia. Nói chứ bạn không thấy cách bạn trẻ mở topic nói gì à? Nghe cách nói là biết chả coi Cass ra gì và cũng cóc coi DBSK là cái thá gì hết, vậy mà mở miệng xưng tình anh em? rolling on the floor

Mấy bạn cũng biết đu thần tượng của mình lắm, giống nhau lắm, rất thích làm trò hề. Mới đây, một nhỏ em yêu của tôi nói thế này: "còn về chuyện fan kpop, em rất ghét cái kiểu yêu của ELF. Xem show của Suju, thấy thần tượng phải làm trò hề, mua vui (thậm chí rẻ tiền), vậy mà chúng nó 1 chút xót thương cũng ko có chỉ ngồi đó cười hỉ hả khen dễ thương".

Chính các bạn cũng đâu coi SJ của các bạn ra gì đâu, Super Show (tự hỏi tại sao là "show" mà không là "concert" thì sực nhớ ra. À hiểu, đâu dám nhận là một buổi hòa nhạc. Ít ra còn biết điều, không cố gắng bôi nhọ âm nhạc) thật ra không có giá trị gì ngoài giải trí cả, chính các bạn tự vơ những giá trị mà mình không có vào rồi tự tung hô lên tận mây xanh thôi. Các bạn cũng không yêu SJ nhiều như các bạn nghĩ đâu, nếu có mọi thứ đã khác và cũng nếu như các bạn biết nhìn đến chân giá trị, các bạn đã không đu theo SJ và gào to mình là ELF. Nghĩ thử xem? daydreaming - New!

Một đám tung hê theo một lũ đàn ông không ra đàn ông, còn thua một đám đàn bà rên rỉ mạt rệp thì tụi nó là gì? Tôi vốn cũng không anti gì SJ cả (giờ là tôi khinh chứ chả phải anti gì), trước tôi còn có lúc thích Teuk nhà các bạn nhưng hóa ra những thứ tôi cảm nhận về hắn chỉ là do lớp vỏ đạo đức giả hắn tạo cho mình mà thôi. Một đứa có nhân cách sẽ không than thở ăn vạ fan và dạy fan trở thành một cộng đồng hỗn loạn như đám gà mái chỉ biết cục tác thế kia. Những kẻ đi mê những kẻ giẻ rách là gì? Nói thử nghe xem?

Mà bạn bảo là không vào nữa nên tôi trả lời luôn, gồm những lý do này: một là chưa sáng mắt ra, chưa hiểu tụi nó là như thế nào và hai là giẻ rách không kém

Thân chào, nếu vào được thì cứ tru tréo lên tiếp, ở đây tự do ngôn luận và ít ra tôi thấy các bạn rất là làm trò giải trí cho tôi cùng những thành viên khác xem. Còn không thì biến luôn và cứ tiếp tục những trò giẻ rách của các bạn!(như các bạn đã nói)

Thế thôi.

SIGNATURE

Được sửa bởi Ms. Troubles ngày Wed Mar 07, 2012 10:48 pm; sửa lần 3.
angeltic
Subbing Team
Subbing Team

angeltic

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 10:44 pm#55

youngbak đã viết:

Thứ nhất, em học lớp mấy rồi mà viết một đoạn văn tối nghĩa và sai chính tả tùm lum lên thế.
Hai là, câu: "Việc cậu vô đây viết 1 bài, làm cho nhiều k chỉ ELF mà còn nhiều người khi đọc thấy cảm động rồi ngẫm nghĩ." làm chị thấy buồn lắm ý. n5
Cảm động? Ngẫm nghĩ? matngu n4
Bài viết của em hay quá! *vỗ tay* Nguy hiểm đây!
Đúng đấy, chúng tôi rẻ mạt, chúng tôi là những kẻ đầu đường xó chợ đấy. Nhưng có rẻ mạt bằng những người mà em coi là idol không?
Muốn là Cass chân chính thì chắc chắn phải thích Sj? Phải thích cái bọn bất nam bất nữ + bất tài vô dụng còn thích khoe mẽ đó chắc. Em hoang tưởng quá mức rồi đấy.
Chị nói cho em bí mật mà ai cũng biết nhé:
Một là, chị ghét Sj bởi vì họ đã tạo ra một lũ fan não bê tông cuồng loạn bốc đồng như bọn em đấy.
Hai là, thiên thần Teuk của bọn em ấy mà, trừ khi chị là đứa mắt nổ mắt xịt, mới nhìn ra được cái vẻ "thin thừn" của nó nhé. Teuk là thằng lá mặt lá trái như thế nào, mọi người đều biết, những Elf ko chân chính cũng biết.
Chỉ có lũ fan chân chính như em mới không hiểu và tự huyễn hoặc mình thôi.

SIGNATURE
Silvermoon_may
S-Mod
S-Mod

Silvermoon_may

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 10:54 pm#56

Ms. Troubles đã viết:
Ghét thể loại tỏ ra mình cao sang không thèm nói cho những thứ "không đáng" nghe.
Tỏ ra mình thanh cao lắm dù bản chất giẻ rách lắm daydreaming - New!
Hí hí, nói như bạn chữ tô xanh kia thì Cass chân chính là sao?, là yêu luôn SJ nhà bạn hả? *chớp mắt*

Sr à, chuyện nội bộ Cass thì Cass tự xử, không cần bạn lên mặt thế này thế kia. Nói chứ bạn không thấy cách bạn trẻ mở topic nói gì à? Nghe cách nói là biết chả coi Cass ra gì và cũng cóc coi DBSK là cái thá gì hết, vậy mà mở miệng xưng tình anh em? rolling on the floor

Mấy bạn cũng biết đu thần tượng của mình lắm, giống nhau lắm, rất thích làm trò hề. Mới đây, một nhỏ em yêu của tôi nói thế này: "còn về chuyện fan kpop, em rất ghét cái kiểu yêu của ELF. Xem show của Suju, thấy thần tượng phải làm trò hề, mua vui (thậm chí rẻ tiền), vậy mà chúng nó 1 chút xót thương cũng ko có chỉ ngồi đó cười hỉ hả khen dễ thương".

Chính các bạn cũng đâu coi SJ của các bạn ra gì đâu, Super Show (tự hỏi tại sao là "show" mà không là "concert" thì sực nhớ ra. À hiểu, đâu dám nhận là một buổi hòa nhạc. Ít ra còn biết điều, không cố gắng bôi nhọ âm nhạc) thật ra không có giá trị gì ngoài giải trí cả, chính các bạn tự vơ những giá trị mà mình không có vào rồi tự tung hô lên tận mây xanh thôi. Các bạn cũng không yêu SJ nhiều như các bạn nghĩ đâu, nếu có mọi thứ đã khác và cũng nếu như các bạn biết nhìn đến chân giá trị, các bạn đã không đu theo SJ và gào to mình là ELF. Nghĩ thử xem? daydreaming - New!

Một đám tung hê theo một lũ đàn ông không ra đàn ông, còn thua một đám đàn bà rên rỉ mạt rệp thì tụi nó là gì? Tôi vốn cũng không anti gì SJ cả (giờ là tôi khinh chứ chả phải anti gì), trước tôi còn có lúc thích Teuk nhà các bạn nhưng hóa ra những thứ tôi cảm nhận về hắn chỉ là do lớp vỏ đạo đức giả hắn tạo cho mình mà thôi. Một đứa có nhân cách sẽ không than thở ăn vạ fan và dạy fan trở thành một cộng đồng hỗn loạn như đám gà mái chỉ biết cục tác thế kia. Những kẻ đi mê những kẻ giẻ rách là gì? Nói thử nghe xem?

Mà bạn bảo là không vào nữa nên tôi trả lời luôn, gồm những lý do này: một là chưa sáng mắt ra, chưa hiểu tụi nó là như thế nào và hai là giẻ rách không kém

Thân chào, nếu vào được thì cứ tru tréo lên tiếp, ở đây tự do ngôn luận và ít ra tôi thấy các bạn rất là làm trò giải trí cho tôi cùng những thành viên khác xem. Còn không thì biến luôn và cứ tiếp tục những trò giẻ rách của các bạn!(như các bạn đã nói)

Thế thôi.

Ôi ss nói giùm em love struck

Cơ mà thắc mắc mãi ko hỉu nổi bạn ý bảo đồng bọn rỗi hơn vào đây nói thừa, thế bạn ấy có mặt nơi này và tốn time ngỗi gõ lọc cọc bàn phím để làm chi nhở =))

@All: Tự do ngôn luận, chủ trương ko Del bài batting eyelashes

SIGNATURE
minminmin
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

minminmin

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 11:08 pm#57

youngbak đã viết:

vâng,ta biết bọn này toàn bọn rẻ mạt,éo chân chính đc như ai kia ;))

nói xin lỗi thế này,bọn này là người,éo thể thánh thiện đến mức mê nổi cái đám tạp kĩ rẻ tiền thô bỉ như idol nhà chúng mày. cái loại idol nhà chúng mày éo có tư cách so vs chó đâu mà đòi ng khác tôn trọng hay tử tế vs mình. ta chỉ tử tế vs ng tử tế,còn thể loại như bè lũ nhà chúng mày thì phắn bà nó đi.

em yêu văn vẻ lắm,nhưng chị bảo này,suju nhà em thì éo bằng đc bãi cứt trâu đâu,và em cũng chỉ là cái thể loại hoa cứt lơn, đú theo trào lưu,mê mấy thg gay rẻ tiền thík làm trò hôn hít rồi tự tdtt vs nhau thôi,đừng có giở cái giọng trên đời ra đây vs chị, nghe nó mắc ói lắm em hiểu ko??

tốt nhất em nên dành cái "thời gian quý báu" của mình mà về ngắm ảnh các a khoe hàng đá lưỡi vs nhau,rồi đi mà họp bàn các phi vụ hành hung fc khác đi cho các em thêm phần hổ báo,mới xứng đáng là fans "chân chính" của các ụp pa nhà em ;))

và vs chị thì cái loại như em và idol của em chỉ là thứ cặn bã của xh thôi!! got it??

SIGNATURE
[Sữa] <3 MềuVàng
Upload Team
Upload Team

[Sữa] <3 MềuVàng

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeThu Mar 08, 2012 12:12 am#58

- Mấy dòng đỏ cuối bài nge cảm động vờ lờ nhĩ =))

- Về việc thiếm Tuất thì cũng thưa với bác luôn rằng chuyện chọn nơi diễn thì đâu đến lượt các thiếm ấy chọn với lựa =)))

- Sing là đất của Thiếm mà :"> Nên SM nó phải ém để ra cái album + tờ rơi giá 500won thì cũng còn 1 em 10 ver hay năm sau thì k còn ver nào nhĩ =))

- DBSK đúng là 5 thằng ngốc nhĩ ? Vì đã tin 13 con thiếm mà sau này sẽ ganh ghét rồi đâm sau lưng mình =))))

- Tiện thể , Shawol cũng từ giã cái vũng nước xanh rồi mà =))))

- Việc xúc phạm BIGBANG và VIP trên twitter cũa Ẹo chắc là cũng đủ để tạm biệt Trời Xanh - Nắng Vàng rồi =))))

- Cứ la liếm thế :-j Đây đang khinh rẻ lắm đấy =))

- Đây không tin vào SM Family nhé =)) Ủa mà SMFamily ? Cái đ
ó có tồn tại ấy hả =))

- Nhờ phước đức của ai đó nên bây h chữ SM chỉ còn là tên công ty =))))

- 18 ? Nuốt cái chữ đó vào mồm đi , nói ra vả cho tét mõm đấy :-j

- SNSD ? Móe happy) Vấn đề của ai mà lại lôi 9 đứa đó vào ? 9 đứa đó chịu đựng 3 năm chưa đủ à ? Hay muốn dùng 9 đứa đó với SONE chúng tao làm bàn đạp chân để chúng mày bay lên đạp vào đầu DBSK với Cass :-j

- Chuyện đó , never happen nhé :-j

Ps : Dừng việc làm ô uế cái Twitter với cái chữ SM đi là vừa :-j K.H.I.
N.H B.Ỉ

SIGNATURE
angel_kute
Miễn dịch với SUJU's S*X Actions
Miễn dịch với SUJU's S*X Actions

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeThu Mar 08, 2012 9:14 am#59

hết rồi biển xanh đón mặt trời đỏ

SIGNATURE
Hoàng Ngọc Quân
Moderator
Moderator

Hoàng Ngọc Quân

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeThu Mar 08, 2012 9:24 am#60

youngbak đã viết:

Vâng, chúng tôi là rác rưỡi đấy, đâu có bằng cái thứ gọi là C5 ( cass chân chính cao cấp) Như các bạn vẫn đang tung hê đâu=)))
Vậy mà có đứa đéo bằng được rác rưỡi cơ,
Xin hỏi em chứ con chủ topic nó viết gì khiến em cảm động ghê thế, hay là bọn chị đây hiểu sai những gì nó viết.
" Thế nào là són la liếm và cass bợ đít nhau, sống ký sinh" XIn lỗi nhé, nó mồm thì hô hào rõ to, nhưng mà cái ý của nó mới thật là chó má.
Em nói bọn chị mạt hạng, loại đầu đường xó chợ" XIn lỗi nhé đừng nói là ẹo, ngay cả elf cũng đéo có tư cách gì mà nói tụi này như vậy nhé. Bọn chị có ăn học đàng hoàng nhé, được xã hội coi trọng nhé. Đéo phải là cái loại đi đâu cũng bị chửi như chó giống như bọn em nhé.
MÀ thà lần sau em cứ khốn nạn chó má như con chủ topic đi, chị còn dành cho em một chút thương hại. Còn hơn là trơ cái vẽ khốn nạn bộc lớp tử tế như thế này
À, mà quên mất. Nói về tư cách đạo đức ấy, " bọn rác rưỡi" như các chị đây hơn đứt idol nhà em nhé. Ít nhất bọn chị còn có lòng tự trọng cho bản thân, còn hơn cái loại đàn ông suốt ngày đội váy đàn bà đi mua vui cho một bọn con nit. Mà bọn chị còn biết tự sống bằng nỗ lực bản thân, hơn cái loại suốt ngày cầu xin người ta lòng thương hại, ăn cháo đá bát. Bất tài mà hám danh nhé.
Lần sau chị khuyên em nên đọc xong thì ngậm mồm mà đi, đừng có phun ra kẻo người ta ném đá cho vào mặt đây.
Vãi ẹo thế không bi
ết

SIGNATURE
cassthao
S-Mod
S-Mod

cassthao

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeThu Mar 08, 2012 11:54 am#61

youngbak đã viết:

Thật tình, tớ chả muốn rep bạn đâu, bạn ạ happy Với một đứa như tớ thì đọc một bài tối nghĩa không thoát ý, lạm dụng dấu phẩy và chấm lửng, cộng thêm sai chính tả tùm lum cả tiếng mẹ đẻ lẫn tiếng nước ngoài đúng là một cực hình. Cơ mà mang cái tiếng Staff mà không lên tiếng lại bảo mình thất lễ, nên tớ mạn phép có vài điều muốn nói thế này.

Đầu tiên, bạn hiểu thế nào về từ "rẻ mạt", thế nào là "chân chính"? Xét về mặt nhân cách con người thì từ rẻ mạt là từ dành cho thứ người thấp hèn nhất, những kẻ bán nhân cách mình với cái giá rẻ không thể rẻ hơn. Ý bạn là chúng tôi là những đứa rẻ mạt? Cái này luật pháp có tính vào tội phỉ báng không ta @@. Còn chân chính ấy, chẳng có thước đo nào xem xét một fan hâm mộ có chân chính hay không, thậm chí chính những Idol cũng không (dám) đưa ra thước đo ấy. Vậy bạn, lấy tư cách gì phán xét chúng tôi có chân chính hay không?! Vì chúng tôi không yêu Suju à? Vì chúng tôi căm ghét những thằng đàn bà cùng những đứa tồn tại trên đời mà không hiểu thuộc sinh vật gì thì chúng tôi "rẻ mạt" và "bất chính". Xin lỗi nhé, tôi PHI! happy

Đồng ý, con sâu làm rầu nồi canh, nhưng một bông hoa nhài không làm cho bãi cứt trâu thơm lên được. Nhưng thực tế ở đây sâu thì nhiều còn hoa nhài thì chả có :-j. Theo như bạn thì cái bài của bạn lập topic này viết một bài làm cho " không chỉ ELF mà còn nhiều người khi đọc thấy cảm động rồi ngẫm nghĩ" ? Xin lỗi bạn, tôi cười đây =))=))=))=))=))=)). Cảm động? Ngẫm nghĩ? E rằng chỉ có mình bạn thôi =)) Cảm động thế, ngẫm nghĩ thế thì mới bạn kéo lên trên để phản bác lại cái comment trước của tôi với. Treo giò mấy ngày ứ thấy bạn ý vào rep, bạn chắc cũng đọc mà ứ thèm rep luôn :-j. Đời đáng buồn
thật đấy sad

<<Và với những loại mạt hạng , thật , rất khó để có thể thay đổi tư duy và cách nhìn nhận của họ>>

Tương tự với "rẻ mạt", mời bạn đi tra lại nghĩa, đừng có nói khi mình không biết nha. =;
Công nhận, với những đứa ngu lâu dốt bền thì rất khó cải tạo, điển hình như bạn đây câu sau đá câu trước, nói người không xem lại mình. Tự hỏi bạn đã thử cố thay đổi tư duy và cách nhìn nhận của chúng tôi bao giờ chưa? Rất tiếc phải nói với bạn câu này nhưng điều đó còn bất khả thi hơn bảo AFS không văng bộ phận sinh dục ấy :-j. Muốn chúng tôi thay đổi tư duy, được thôi, vậy bảo Super Junior đừng mặc váy giả gái, nút lưỡi rồi cười hô hố nữa. Bảo anh LeeTeuk đầu đàn con gà mái trước khi nói uốn lưỡi mười ba lần, phát ngôn đúng với cái tuổi làm chú của anh ấy. Bảo ELF ngừng tạo ra những câu nói Hot nhất mọi thời đại, đừng tỏ ra bất cần đời chỉ cần Suju, ngậm mõm cà khịa các FC và Idol khác, đừng có buông lời phỉ báng Việt Nam, đừng có dọa giết bố mẹ (có khi trước đó bị bố mẹ giết =.=") cùng hằng hà sa số những trò lố khác không tiện kể tên đi. Nếu SJ và ELF thay đổi được điều đó, biết đâu chúng tôi sẽ thay đổi cái nghĩ thì sao?! Nhưng thật buồn, chẳng ai trong số những con người kể trên thực hiện được một trong những việc kể trên =)) Thế thì cái từ "mạt hạng" phải dùng cho đối tượng khác mà ai cũng biết là ai đấy rồi. Chúc bạn may mắn trong việc thay đổi cái tư duy kém chó của chúng =.=. Bắt tay thể hiện tinh thần phát *bắt tay*.

<<Nhưng đối với những kẻ đường chợ thế này , có hay , hay nữa , hay hơn thế nhiều nữa thì cũng vẫn cứ chả là cái gì . Họ không phải trải qua những gì ta nghĩ , làm , mà mọi thứ chỉ là cái họ nhìn thấy , rồi theo trào lưu mà bắt chước nhau thì làm sao hiểu được .>>

Thôi bạn ạ, đến đây là tớ biết bạn ngu cỡ nào rồi, không cần chứng tỏ nữa đâu =.=. Xin lỗi bạn nhé, những gì ELF phải trải qua chưa bằng 1 phần 10 những gì Cassiopeia của tôi phải trải qua đâu. Chúng tôi lớn lên với khó khăn, với nước mắt của Idol chúng tôi, chúng tôi rõ hơn ai hết tất cả những đắng cay của cái giới Showbiz hào nhoáng này, thế nên đừng bảo chúng tôi chưa trải qua những gì bạn nghĩ bạn làm, nghe nó nực cười và ấu trĩ lắm ý. Bạn chưa biết gì về Idol của tôi, về Cassiopeia của tôi, mà lại dám phán xét 1 câu xanh rờn sai bét, chứng tỏ bạn cũng chỉ là đứa nhìn vào cái vỏ bọc bên ngoài, theo trào lưu mà bắt chước nhau hô hào "Ô pa là nhất, Ô pa nâu một, Ô pa đáng thương nhất trên đời" như khẩu hiệu thì chẳng có tư cách nói ai đâu.

Chúng tôi chỉ nhìn mọi thứ bên ngoài, vì chúng tôi chỉ là fans thôi, chúng tôi không gần gũi Idol như fan Hàn được, và mọi người đều thế. Ai thèm rảnh chi đi tìm hiểu 1 thằng chả phải Idol mình làm gì cho tốn thời gian, người ta chỉ nhìn vào cái vẻ ngoài họ tạo ra rồi phán xét "A! Nhóm này tốt!" hay "Eo! Bọn này kinh thế". Đấy, thế đấy, số phận của Idol là như thế. Idol là gì? Là thần tượng, thần không có thật, tượng thì dễ vỡ. Họ chỉ là cái gì đó được tạo ra bởi cái gọi là "hình tượng", ai thèm quan tâm thật sự họ là con người như thế nào cơ chứ. Cái tốt thì không được nhớ đến quá nửa năm, cái xấu thì đeo theo cả đời, thế nên thần tượng luôn tạo cho mình vẻ đẹp hoàn thiện nhất : Đẹp trai, hòa đồng, thương yêu fan, chín chắn, đứng đắn, gần như không có thật. Còn con người họ, bạn hiểu được bao nhiêu? Chẳng gì cả, tôi chắc chắn đấy, nên đừng có mở mồm ra là bảo "mày chỉ nhìn bên ngoài, mày không tìm hiểu bên trong các anh áy blah blah", nghe ngứa đéo thể chịu nổi ý, bạn thân mến ạ :|. Bớt xàm ngôn đi nhé ! Nhân tiện, chúng tôi được ăn học đàng hoàng, viết đúng chính tả, không sai từ vựng tiếng anh, chứng tỏ cái loại "đường chợ" này còn tử tế hơn đằng "phố chợ" nhà ấy lắm ;))

<<Thế nên , tớ nghĩ , nên để tg quí báu của m mà làm việc khác , thiết thực và có ý nghĩa hơn là vào trong này , đọc để rồi lại phải suy nghĩ coi sao có những đứa có thể lố bịch , vớ vẩn tới thế , để rồi lại cảm thấy thương , đau cho idol của mình ..>>

Biết không, tớ cũng thấy thật tốn thời gian quý báu của mình khi phải đi thông não những đứa như bạn ấy, bạn ạ. Thời gian đi quan tâm forum và page của tớ lại phải bớt đi một tý để đọc 1 bài sai cả ngữ pháp lẫn ý nghĩa như thế này, biết ơn tớ đi :-<. Bạn bảo vào đây là vô bổ, là không thiết thực, nhưng sự thật là bạn đã làm 1 việc vô bổ và unnecessary như thế đấy :-j. Chưa thấy trên đời này những đứa như tớ sao? Tớ cũng chưa thấy đứa nào lố bịch, vớ vẩn, thất học như cậu đâu =.=. Thương Idol mình, đau Idol mình thì fans nào chả thế, vấn đề ở đây là phải nhìn xem Idol mình đã làm cái fucking joke gì mà để con người ta phải nhổ vào mặt như thế kìa.

<<Tớ không tin tưởng vào cái gọi là BFF , còn Best F , thật khó để có được ... và đơn giản , t chỉ nghĩ DBSJ là Gud F , vì thế nên Cass + ELF cũng thân thiết nhau hơn . Nhưng cái thẻ loại này thì ... chả có rì phải quan tâm cả>>

My God! Lạy thánh phương Đông! Tiếng Anh, International language mà ngay một từ đơn giản thông dụng chỉ sau Hello và Hi lại bị viết thành thế kia thì đúng là tôi đã sai lầm khi nghĩ rằng bạn chỉ ngu thông thường rồi! @@. Biết Good Person của Suju không? Thế mọi khi bạn cũng viết là Gud person à =__=? Lại còn "rì", suốt từ đầu bài đến cuối bài đều "rì", trời đất ơi, hại não tôi quá.
Ừ, đừng có bôi nhọ cái tên DBSK bằng cách thay SK thành SJ, bựa lắm, không ngửi nổi bạn ạ! Tôi cũng thấy 5 đứa nhà tôi ngu lắm lắm khi từng thân thiết với Suju, để chúng tôi và các bạn đều ảo tưởng vào cái gọi là "anh em", là "gia đình" của đằng ấy =)). Chưa thấy cái loại tình cảm nào rẻ rách, giả dối, đáng kinh tởm, hèn hạ nào như cái thứ tình cảm mà đằng ấy trao cho Idols nhà tôi đâu =)). Và ELF, xin lỗi, chúng tôi không muốn có phúc cùng hưởng có họa mình chịu nữa đâu, hài hước đủ đường. n4 Cái kiểu sống chết có nhau ốm đau kệ mẹ mày của đằng ấy tôi đây nếm chán rồi, chẳng có ý định thử thêm lần nữa đâu =)).
Còn "cái thẻ (=)) ) loại này" theo kiểu bạn nói là loại gì? Chí ít cái "thẻ loại này" cũng còn có mặt mũi với đời hơn khối các "thẻ loại" khác ấy, nhất là cái "thẻ loại" như bạn đây cùng chủ topic. :-j

Thân ái vào chào tạm biệt! n1
From CCP (Cạc chân phụ :">) to ELF trân trính cấp cao with love
:">

SIGNATURE
♥Amelia ♥ Cạc Són xD ♥

♥Amelia ♥ Cạc Són xD ♥

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeThu Mar 08, 2012 6:14 pm#62

Tớ hơi rảnh nên search cái nỳ cho bạn Ẹo trên kia đọc cho vui
Điều 121. Tội làm nhục người khác

Người nào xúc phạm nghiêm trọng nhân phẩm, danh dự của người khác, thì bị phạt cảnh cáo, cải tạo không giam giữ đến hai năm hoặc phạt tù từ ba tháng đến hai năm.

Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ một năm đến ba năm:

a) Phạm tội nhiều lần;
b) Đối với nhiều người;
c) Lợi dụng chức vụ, quyền hạn;
d) Đối với người thi hành công vụ;
đ) Đối với người dạy dỗ, nuôi dưỡng, chăm sóc, chữa bệnh cho mình.
(Bộ luật Hình sự VN sửa đổi, bổ sung năm 2009)

SIGNATURE
TheLonelyIsland
Moderator
Moderator

TheLonelyIsland

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeThu Mar 08, 2012 6:52 pm#63

Forum này chắc là chỉ do 1 SỐ BỘ PHẬN CASS NHỎ và SÓN LA LIẾM thành lập và hoạt động, bợ đíc nhau , sống kí sinh lên nhau mà thôi , Thật ra chả có ai anti Super Junior ngoài các bạn. ^^ [/color]
=_=' có thật ko có ai anti SJ ngoài các bạn ý k vậy bạn
bạn lên FB, vào tìm Anti Kpop và Tôi ghét nhạc Hàn Quốc nhé ^^ các bạn ý cũng là cass nhỏ và són la liếm hả bạn ^^
mà bạn vừa vào 4rum,câu đầu phun ra đã són =_= mình hỏi 1 câu là bạn có bị gì liên quan đến són ko =_=, hay bạn thích người ta són ra cho bạn ăn
Admin và staff của chỗ này cũng là của bên Hội KB18 trên Face đúng k
uh, có cả Anti Kpop nữa bạn à ^^
tạm vậy thôi nhé thodai

SIGNATURE
EXO

EXO

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 09, 2012 1:27 pm#64

dễ thương cái quần què, nhìn là muốn phỉ vô mặt yoyo1
một con-đàn-bà-đội-lốt-thằng-bê-đê bẩn tính đê hèn ko hơn ko kém
mà bài "sủa" của em này chả có j đáng để rep lại cả, chán hơn con gián leeulêu
khi nào ngứa mõm muốn dc rọ thì lôi em nào mồm khắm thối hơn tí nhá
tiễn dong~ M.A.U

SIGNATURE
angelisTeuk
Upload Team
Upload Team

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 09, 2012 6:58 pm#65

Tôi lập topic title ghi chữ Cạc là chỉ những bạn fan DBSK ở tại forum này, trong bài thì có ghi Cassiopeia chỉ là muốn nói về những Cass vô cùng tốt đẹp mà tôi mong mọi người trở lại

Tôi biết mọi người ko thích việc Sj là như giả gái,... hay Lee Teuk oppa lên twitter viết làm các bạn ko ưa

Tôi nghĩ mình ko caafn làm gì nữa ha lập topic này nọ , tôi nghĩ mình hiểu những gì các bạn nói
Tôi chỉ muốn các bạn nghĩ cho rằng Lee Teuk ko phải người xấu, chỉ là các bạn ko ưa 1 vài việc của a khi các bạn nhìn bên ngoài vào . Phải ko ai biết rõ idol đó xấu hay tốt, chính các bạn cũng ko biết đâu

SÓN ĐỪNG REP TÔI, CÁCH CÁC BẠN NHẢY VÔ HỔ BÁO CỨ NHƯ SỢ CASS HỒI TÂM CHUYỂN Ý VẬY, CÂM MIỆNG ĐI VÌ S9 KO TỐT ĐẸP GÌ ĐÂU

P/S Cass in forum = Són

SIGNATURE
pulo
Moderator
Moderator

pulo

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 09, 2012 7:20 pm#66

angelisTeuk đã viết:
Tôi lập topic title ghi chữ Cạc là chỉ những bạn fan DBSK ở tại forum này, trong bài thì có ghi Cassiopeia chỉ là muốn nói về những Cass vô cùng tốt đẹp mà tôi mong mọi người trở lại

Tôi biết mọi người ko thích việc Sj là như giả gái,... hay Lee Teuk oppa lên twitter viết làm các bạn ko ưa

Tôi nghĩ mình ko caafn làm gì nữa ha lập topic này nọ , tôi nghĩ mình hiểu những gì các bạn nói
Tôi chỉ muốn các bạn nghĩ cho rằng Lee Teuk ko phải người xấu, chỉ là các bạn ko ưa 1 vài việc của a khi các bạn nhìn bên ngoài vào . Phải ko ai biết rõ idol đó xấu hay tốt, chính các bạn cũng ko biết đâu

SÓN ĐỪNG REP TÔI, CÁCH CÁC BẠN NHẢY VÔ HỔ BÁO CỨ NHƯ SỢ CASS HỒI TÂM CHUYỂN Ý VẬY, CÂM MIỆNG ĐI VÌ S9 KO TỐT ĐẸP GÌ ĐÂU

P/S Cass in forum = Són

ở đâu có thể loại Cass in forum= són vậy rolling on the floor
phải chăng đầu óc bạn chỉ toàn ngập và bu theo Són thôi rolling on the floor
theo như ý bạn, thì là Cass phải support SJ ms Cass trân trính tốt đẹp, còn tất thẩy đều là Cạc sao rolling on the floor
vậy thì nói cho bạn 1 câu, chẳng có hơi sức đâu làm 1 fan trân trính, như Ẹo tran trính chẳng hạn
mà cái vấn đề nảy đã nói rất rõ r` mà rolling on the floor
bạn mún vào đây để lắng nghe ng` ta bôi nhọ Idol của bạn thì cứ việc
đối vs bạn Lí tuất là en giồ, còn đối vs tôi, nó k = 1 con chó a~
Thân mến chào và chuẩn bị nghe rọ mõm nhé
tối nay mem sẽ đông đấy rolling on the floor

SIGNATURE
Ms. Troubles
Moderator
Moderator

Ms. Troubles

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 09, 2012 7:50 pm#67

Trích dẫn :

Không cần bạn phân biệt giùm cho tụi này thế nào là fan chân chính, fan dễ thương, blah blah...Cass vô cùng tốt đẹp là những kẻ phải yêu luôn SJ của các bạn và ủng hộ ELF làm trò lố xong có chuyện bạn muốn đạp vào mặt người ta thế nào cũng được phải không? oh go on

Bản chất thì giẻ rách mà cứ vơ vào cho mình cái quyền phán xét người khác như thể mình nói gì cũng đúng, còn người ta không là cái thá gì! rolling on the floor

Tôi nhìn cách nói chuyện của bạn có thể đoán được bạn ở lứa tuổi nào đấy. Nhãi ranh ạ! Em đu theo "thiên thần" giả tạo giẻ rách của em nên em không khá nổi đâu!

Trích dẫn :

Việc NGU nhất mà một fan có thể làm là nhảy vào chốn anti để phân trần này nọ, rằng anh ấy không có xấu, anh ấy không như vậy. Tào lao vừa thôi chứ? Tôi đây lượn vào thẳng những chỗ anti anh yêu của tôi đấy nhưng đọc xong, biến, cười. Bạn thích được người ta ghét được! Chuyện cơ bản như vậy cũng không biết thì đi mà học lại tiểu học!

Mà thế này, theo các bạn thì ăn vạ fan để đòi giải thưởng là tốt, khóc lóc như bọn đàn bà là tốt, tw tự tung mình lên mây và đồng thời đạp luôn những nghệ sĩ khác là tốt? Lợi dụng fan tận xương tủy như vậy là tốt sao?

Trò hề à?

Trích dẫn :

P/S Cass in forum = Són

Đỉnh cao của cái sự NGU chính là đây! Bạn vừa vừa phải phải thôi! Bạn lôi thần tượng của S1 vào được, chửi rủa cả họ lẫn thần tượng của họ được vậy thì họ không có cái quyền đó với bạn và thần tượng của bạn? Bạn là người còn người ta không phải người chắc? Đám AFS anti S9 như thể người ta là ch*, là đ*, không đáng làm người, còn thua súc vật. Chửi người ta thì ôi thôi, nào là văng hết những từ tục tĩu, chửi thề mà các bạn có được chứ cóc có biết phân tích đúng sai phải trái để thuyết phục người đọc.

Và giờ tôi thách bạn đi hết các 4rum này để xem chúng tôi có anti theo kiểu vô độ, trẻ trâu của các bạn hay không nhé!

Thêm một cái NGU nữa: bạn có đọc dòng chữ thông báo ngay ngoài 4rum không? Đa phần BQT không kề ưa S9 đấy.

Tôi không anti, cũng không là fan S9, tôi là kẻ độc tôn chỉ biết theo Jung Yunho và DBSK của anh ấy thôi, ngoài ra tôi cóc biết! Tôi cũng không quan tâm S9 làm gì nhưng tôi chán cái kiểu anti phải nói là thể hiện trình độ vô học lẫn cách bám đuôi Cass tỏ vẻ thanh cao, bạn bè tốt của các bạn lắm rồi. Bạn ngay từ đầu vào đây viết 1 bài nhảm với ngôn ngữ chỉ nhìn là biết bạn ở lứa tuổi nào, nhãi ranh ạ! Bạn nói nhìn bề ngoài không biết idol nào đúng sai mà từ đầu post bài khen "thiên thần" của bạn dễ thương, ai mà anti được là tôi hiểu bạn chỉ là kẻ nhìn bề ngoài mà cứ lên giọng đòi dạy người khác. Nói thì giỏi,bảo nhìn bề ngoài không đoán được idol nào tốt idol nào xấu vậy sao chưa biết cái khỉ gió gì mà phang như đúng rồi rằng Teuk của bạn không phải người xấu còn S9 chả có gì tốt vậy bạn daydreaming - New! , có thấy tự mình vả bôm bốp vào mặt mình không?

P.S: Nếu trở lại làm ơn khôn một chút, không thì bạn mãi chỉ như ai đồ của bạn, chỉ làm được trò hề giẻ rách cho bàn dân mà thôi!

(Mà xem ra em nhỏ này trình độ dân trí thấp nên chả thèm đọc hiểu những bài đàng hoàng của chúng ta bà con ạ kieu. Coi khinh mình như thế mà bắt mình phải tôn trọng à rolling on the floor , vô lý cũng vừa thôi oh go on )

SIGNATURE

Được sửa bởi Ms. Troubles ngày Fri Mar 09, 2012 8:22 pm; sửa lần 4.
Juno

Juno

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 09, 2012 8:03 pm#68

Trích dẫn :

P/S Cass in forum = Són
Lấy quyền đíu gì mà kêu s1 k đc rep bài vậy? Chửi s9 đã miệng lắm mà rồi k cho s1 rọ mõm ak? Nhiêu tuổi rồi mà phát ngôn Hổ Báo + Ngu Si vậy hả? Hay điều đó đã ngấm sâu vào máu của ẹo rồi hả?
Tôi là 1 s1, bài trước tôi đã k rep rồi. Chuyện nói ra cũng chỉ là của Cass vs ẹo thôi nên thôi k nói làm chi nhưng đừng làm tới. Chưa dứt đc sữa mẹ mà cứ khoái đi làm anh hùng oh go on Cái thứ en trồ nhà ẹo tốt đẹp quá nên bây giờ mới phải đi phân trần, la liếm, lôi kéo Cass lại như thế này nà oh go on
Nói ít thôi chờ REP của pé để làm 1 bài "ca trù" luôn cho sướng kiss

SIGNATURE
Hoàng Ngọc Quân
Moderator
Moderator

Hoàng Ngọc Quân

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 09, 2012 8:38 pm#69

angelisTeuk đã viết:

P/S Cass in forum = Són

Này câu trước câu sau của em sao nó giống như tự tát vào nhau thế em,
Thế em dùng mẹ nó cạc hết cho rồi, chứ em post bài ở đây, thì mem trong 4rum đọc chứ còn ai đọc nữa, là cạc như em nói đây
Còn thím lý tuất ấy
Tôi đéo bàn thím ấy là tốt hay xấu
Tôi chỉ có một từ cho thím ấy thôi " KHINH"
nếu bạn không hiểu từ này thì xem lại nhé.
Vâng, cass ở 4rum anti sj thì là són, vậy thế nào mới là cass, là cái loại tung hê 13 thím ẹo đực đây hả
Nói thật, chị nhổ vào cái mớ lỹ luận, ngụy biện giẻ rách của em,
Chị đây đủ nhận thức để biết cái gì nên làm cái gì k? Xin lỗi nhé 4rum này là cass lập đấy, còn ai muốn góp vui thì vào
đéo liên quan đến són siếc gì ở đây
Bộ em bị ngộ độc són rồi hay sao thê

SIGNATURE
angelisTeuk
Upload Team
Upload Team

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 09, 2012 8:43 pm#70

ý mình ko phải cạc là són mà là cạc bằng són, tức là bựa như són
Thiểu năng sao mà ko hiểu ý thế

SIGNATURE
Sponsored content

Bài gửi  [Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!! - Page 3 Icon_minitime#71

SIGNATURE

[Disc] Tôi mong Cạc hãy đọc và tự nghĩ!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Đọc kĩ rules trước khi post bài