KBSE - Chúng tôi khinh bỉ SJ và ELF
Chào mừng bạn đến với forum

KBSE - Chúng tôi khinh bỉ SJ và ELF

IndexCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng Nhập
Welcome, Khách viếng thăm
You last visited: Sat Dec 03, 2016
Bài gửiNgười gửiThời gian
[ANTI THÍM] ảnh hot =))
Worm Jung ♥ Cricket Kim
Mon Oct 14, 2013 3:28 pm
[Đời 888 ver1] Cassiopeia vào điểm danh nào~
choco1998
Sun Jun 30, 2013 2:52 pm
[ANTI THÍM]sú mừng sinh nhật tuổi 29 của thím tuất
cass_sone_exotic
Sat May 25, 2013 11:00 am
[Anti Ẹo][9-7-2012]"Chúng tôi CUỒNG n~ thứ có LÔNG của SUJU" Vãi Ẹo đấy ạ!!
cass_sone_exotic
Sat May 25, 2013 10:56 am
[Són vs Sone fam] nhà của những Són vs Sone hâm mộ SNSD
cass_sone_exotic
Sat May 25, 2013 10:50 am
Bài viết của một em ẹo xD ~~~BÀI DỰ THI: CỔ TÍCH VỀ Ê XE ÔM VÀ ẼO
cass_sone_exotic
Mon May 13, 2013 10:28 am
[GAME] Nối tên bài hát( chỉ áp dụng nhạc kpop)(trừ nhạc sú)
:::Tin:::
Sat Mar 23, 2013 1:12 pm
[Other] Tình "bạn" giữa một Cass và 1 Ẹo
[H]uyn[K]hanh♥
Mon Feb 18, 2013 10:24 pm
[03/03/2012][Info] Bài viết của một Ẹo, kiếm sự thương hại cho Súpờ chunio
kamilia and fanytastic
Sat Dec 22, 2012 6:23 pm
[12/10/2012] Ẹo hân hoan đón ngày tận thế cùng các ộppa =))
Jin Chang
Sat Dec 01, 2012 8:04 pm
[PIC]đây có phải bộ mặt mà các bạn ẹo yêu thích???
Lynh
Sun Oct 28, 2012 12:41 pm
[PICS] Ẹo và câu hỏi, câu trả lời bại não
Lynh
Sun Oct 28, 2012 12:39 pm
[VID][20120417] The Boys - Hĩ Giun(Shungdong Cafe)
Ryo.Jun*seyeu852*
Sun Oct 21, 2012 9:48 pm
[PICS] "Hót-gơn" xinh đợp khoe hàng vì ghen tị với S9!!!
[Y]u[K]i
Sat Sep 22, 2012 10:50 pm
[ASK] mình mong muốn admin 4rum này nên đổi 4rum mới đi ạ
tên khó nhớ vầy cho lẹ =)
Mon Sep 10, 2012 6:09 pm
[PIC][7-9-2012]Suju bị ngoại khoa =)) trị cho tụi nó giùm cái !!! =))
Jin Chang
Sat Sep 08, 2012 11:25 pm
[VID] Pandora-Kara
Jin Chang
Sat Sep 08, 2012 11:10 pm
[Anti thím]khi các thím chuyển giới
♥Amelia ♥ Cạc Són xD ♥
Fri Sep 07, 2012 11:19 am
[News] Khi ẹo bị đuổi khỏi nhà
ly2804
Thu Sep 06, 2012 9:59 pm
[VID] That XX-GD
Jin Chang
Thu Sep 06, 2012 9:30 am

Share | 

[OTHER] Vài bài viết của các em Ẹo khi đọc xong 1 bài nói " Sù Jú là gay "

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Bựa Crazy
Sợ nhìn SUJU thông ass
Sợ nhìn SUJU thông ass

Bài gửi  Thu Jun 21, 2012 10:09 am#1

Đây là bài viết thắc mắc hỏi: "VÌ SAO ANTI SUJU ĐA SỐ ĐỀU LÀ NGƯỜI LỚN? " của 1 bạn nào đó hỏi trên Y/h

Trích dẫn :
trên các forum như gamevn, voforums, linkhay,.. đa số các thành viên đều trên 18t và suy nghĩ tất nhiên là chín chắn hơn các bạn fan suju đa số đều nhò tuồi và đầu óc chưa phát triền hết, nhưng hầu hết thành viên của các forum này họ lại anti nhóm nhạc hàn xẻng suju, vì sao thì mình kô biết nhưng chắc chắn kô phải là do ghen tị với mấy thằng suju(ai mà ngu đi ghen tị với mấy thằng gay). Tại sao trẻ con thì hâm mộ suju mà người lớn lại anti suju vậy? chắc hẳn phài có lí do chính đáng, các bạn giải thích giùm đi??
ps: mình kô chửi bậy hay động chạm gì đến các bạn mong các bạn trẻ đừng quá khích mà làm loạn

Còn đây là 1 vài bài bình luận cực kì đặc sắc của các bựn chẻ Ẹo để bảo vệ cho mí Ộp pả Sù Jú ạh!

Trích dẫn :
Fan Super Junior đâu chỉ có trẻ con. Ca sĩ nào mà không có fan và anti fan. Có những người họ thích vì phong cách biểu diễn hấp dẫn, nhạc hay, giọng tốt thì người ta thích. Có những người ghét vì có thể từ ấn tượng đầu tiên là ấn tượng xấu hoặc thấy những ca sĩ đó hát hò hay biểu diễn không phù hợp ý họ thì họ ghét. Mà đã ghét rồi thì nhiều khi cực đoan còn tìm cách hãm hại. Như từng có sự kiện gì bên Hàn, fan của SNSD tấn công E.L.F đó.
Mà bạn lấy chứng cớ đâu mà bảo SuJu là gay? Chỉ vì thấy hành động nhiều lúc nữ tính thái quá thì bạn kết luận liền sao? Đó chỉ đơn giản là đùa giỡn nhưng nhiều khi thái quá. Tôi cũng không thích. Nhưng chưa bao giờ tôi nói họ gay. Có người còn sắp cưới vợ kìa biết chưa? Gay ở đâu? Bạn định nghĩa gay là thế nào. Lẽ nào lâu lâu giả gái cũng là gay hả? Còn các anti fan như bạn lại luôn tìm bới móc những chi tiết từ nhỏ nhặt nhất để phóng đại cho nó lớn lên rồi chửi bới.
Này bạn hình như cũng hâm mộ SNSD thì phải? Bạn vừa ghi là "hàn xẻng" rồi nhiều khi ghi là ghét kpop. Vậy bạn thích SNSD. Vậy là bạn cũng đang thừa nhận K-pop đó thôi. SNSD là nhóm nhạc K-pop mà. Vậy giả sử anti fan nói SNSD của bạn là les bạn chịu nổi chứ? Nếu tôi nói số lượng anti fan của SNSD lớn hơn fan thì bạn nghĩ sao? Tôi nói trước, tôi cũng không phải AFS. Nhưng tôi nói thế để coi bạn sẽ suy nghĩ thế nào thôi.
Mỗi người có một gu âm nhạc riêng. Bạn đâu có quyền chỉ trích người khác. Nếu nhóm nhạc đó không tài năng thì nay đã không nổi tiếng thế giới. Và đã nổi tiếng và được ủng hộ ở nước đó thì kiểu gì cũng có fan. Bạn định khẳng định 100% fan SuJu là trẻ con hả? Nếu có chuyện đó thật thì fan SNSD có thể cũng vậy. Còn nữa, bạn nhiều khi phản đối Kpop. Vậy cho hỏi sao bạn thích SNSD vậy hả? Bây giờ giả sử tôi là anti fan của SNSD, tôi cũng có rất nhiều cái để mà bới móc, mà chửi thần tượng của bạn đó. Thậm chí lí do để anti SNSD còn nhiều hơn là để anti SuJu. Bạn sẽ phản ứng thế nào? Chắc chắn sẽ tức lên và tìm cách biện hộ lại. Vậy sao bây giờ lại chửi SuJu?

Đang chửi SJ không nhiên lôi S9 của tụi này zô hở??? Rảnh wá nhể? V~. Típ nèk!!!

Trích dẫn :
djt mẹ thằng mặt loz. mày loz phải hỏi đểu, cái loại chó chết như mày sống chỉ tổ chật đất. djt con mẹ thằng bệnh hoạn, người ta mà là gay thì mày chắc là vượn chưa tiến hóa. ngậm cái mõm toàn kứt của mày vào. về mà liếm loz cái con yul của mày đi. ko thằng khác nó liếm mất đấy.

Mất dậy kô thể tưởg nổi. Sến v~l`!!! Vs bài bình luận này thỳ hình như bạn chủ 2pic kia thík Yul thỳ fải?

Trích dẫn :
Vào trang Anti SuJu, bạn ko thấy đó toàn là những lời chửi bới tục tĩu sao. Bạn nghĩ rằng ý kiến của những con người thiếu văn hóa ấy là hay ho, là chính xác ah. Họ là người lớn, nhưng văn hóa của họ, lời ăn tiếng nói của họ có đáng để dạy bảo người khác ko, bạn nên xem xét lại.
Super Junior là những kon người rất tuyệt vời, họ thực sự có tài năng và nghị lực, fan SuJu đâu chỉ là giới trẻ, có rất nhìu người đứng tuổi, cả người trung niên, đã có gia đình, thậm chí cả các cụ già cũng lặn lội đến xem các show diễn của Suju và cổ vũ các anh rất nhiệt tình, fan suju trải đều trên mọi lứa tuổi chứ ko như bạn nghĩ đâu.
Thử hỏi antifan đã có ai làm nên những kì tích như SuJu chưa, chưa bằng người ta thì đừng ở đó mà ghen ghét, chỉ trích này nọ, nên nhớ các người đều là người lớn cả rồi đấy, lo cho bản thân mình đi, đừng thừa hơi rỗi việc bới móc chỉ trích Suju như thía nữa. Nên nhớ rằng khi bạn phán xét ai đó, 1 ngón tay chỉ về phía người ta, nhưng đồng thời 3 ngón tay còn lại của bạn đang chỉ vào chính mình đấy. Hãy xem xét lại bản thân trước khi nhận xét về ngừoi khác

Ca ngợi Sù Jú hết chỗ nói. Đọc xog mún Ọc..Ọc...Ọc!!!=='

Trích dẫn :
Ai nói ELF con nít, chưa biết suy nghĩ chín chắn =l
Anti fan là những đứa hãm nhất thế giới =))

Aiti fan là những đứa hãm nhất thế giới??? Thế tại sao các bạn Ẹo lại anti EXO - SNSD của chúng tôi hở? Nói mà không biết suy nghĩ sao??? Biết nói như vậy tại sao lại không xem lại bản thân các bạn đi, không cóa hơn gì tụi tôi đâu. Nhưng ít nhất là tụi tôi không có, nói cách khác là tụi tôi không bao giờ tự nhận mình đẹp hơn các bạn cả! Vì tụi tôi không có tính tự cao như ai đóa đâu nhể??? Các bạn Cass và Sone~~~~

Quote: yahoo
Comment+Reup: Jung Seul Yoong

SIGNATURE
§ốçk ─ đîệñ
Discovering SUJU's Gender
Discovering SUJU's Gender

Bài gửi  Thu Jun 21, 2012 11:09 am#2

Như từng có sự kiện gì bên Hàn, fan của SNSD tấn công E.L.F đó. =]]~ LOL như từng à =]]~ ko chắc thì đừng có mở
mồm ra chứ =]]~

Này bạn hình như cũng hâm mộ SNSD thì phải? Bạn vừa ghi là "hàn xẻng" rồi nhiều khi ghi là ghét kpop. Vậy bạn thích SNSD. ->>>>> cái lí lẽ nì ở đâu vậy nhễ XD XD

Có người còn sắp cưới vợ kìa biết chưa? =]]~ =]]~ thím nào thế nói nghe xem =]]~ =]]~

lâu lâu giả gái á =]]~ tui là tui thấy rất là nhìu rùi đới nhá =]]~ lâu lâu clgt =]]~

cái đoạn mà khen thím ý =.=" thiệt là bựa hết chỗ nói =]]~ vơn các thím rất toẹt vời ạ

siêu sao vũ trụ mà làm sao ko toẹt vời dc :"> :">

. Thậm chí lí do để anti SNSD còn nhiều hơn là để anti SuJu =]]~ nhìu thật sao =]]~ mà lí do đó có đúng sự thật ko =]]~ hay là nghe người # nói =]]~

tối ngày mở mồm ra là pttm =]]~ lollllll hàng hiếm à =]]~ bên hàn đầy ra đấy =]]~ a nhà bạn cũng có đấy =]]~

hay là mua giải =]]~ =]]~ lollll giải nào của gái nhà này mà các bạn ko bảo là mua

các bạn bán giải à =]]~ =]]~ thế các giải đó bao nhiu tiền =]]~

cái loại idol như thím =]]~ tao khinh =]]~

nói với các thím ý dùm nè trẻ trâu =]]~ BỚT LÀM TRÒ LỐ lại đy =]]~

SIGNATURE
Cami x ♥Tae♥ x Soo
Sợ nhìn SUJU thông ass
Sợ nhìn SUJU thông ass

Bài gửi  Thu Jun 21, 2012 12:48 pm#3

hahah =))) ôi ẹo ơi....sự kiện nào mà sone tấn công ẹo thế?nói rõ ra xem nào...xem có nói jh đk không...

SIGNATURE
snsd_inmyheart
Miễn dịch với SUJU's S*X Actions

Bài gửi  Thu Jun 21, 2012 3:42 pm#4

aaaaaaaaâ dm nó nói yul của mk.mả tổ m.chết vs 13 tk đĩ nhà m đi.lũ gay

SIGNATURE
love_pooh
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  Thu Jun 21, 2012 4:07 pm#5

cái bạn thứ nhất: ko hiểu lôi đâu ra "bạn là fan SNSD" trong khi mình tìm lòi máu chả có lấy chữ nào liên quan đến S9 hết. Ko phải là AFS mà cái gì cũng có thể liên tưởng đến S9, hay nhể (chắc chắn ko phải fan rồi). Nói nguyên một đoạn dài ngoằn mà chả có tí ý nghĩa nào hết, chả có cái chứng cứ gì đưa ra để bênh vực mấy thím.

Bạn thứ hai: khỏi bàn, độ văng tục quá kinh khủng, thối ko ngửi nổi.

Bạn thứ ba: ca ngợi gì ghê thế, đúng là tài năng có hạn lựu đạn có thừa mà. Lũ ẹo văn hóa cũng có ra gì đâu mà lại chửi những người lớn tuổi anti SJ nhỉ (điển hình là đứa ở trên).

Bạn thứ tư: ờ, Ẹo chín chắn quá cho nên mới đi quỳ lạy SJ, mới đi chửi bố mẹ, mới đòi đi bán thân.

SIGNATURE
Jin Chang
Khinh Bỉ SUJU có đẳng cấp
Khinh Bỉ SUJU có đẳng cấp

Bài gửi  Thu Jun 21, 2012 6:51 pm#6

Oầy, tội nghiệp thèng nhỏ (chả biết trai hay gái) chỉ thắc mắc thế thui mà nó nhào zô táp có hội đồng thodai
Ko phải AFS nhưng mà quá bị ảm ảnh bởi S9 nên mở miệng ra là “SNSD” lol~~~ lol nói như đang tát thẳng vào miệng mình, chưa thấy em nào ngu như em này muonchet
Thừa nhận, thừa nhận Suju của các bợn từ lúc mới debut đã ra rất nhiều công sức, nhưng các bạn ko nhận ra rằng mấy thím của các bợn càng nổi tiếng càng bựa ak danhdap …bạn kia chỉ thắc mắc và hỏi chút về vấn đề đó, thế mà các bợn có đếck thèm trả lời âu (Nói đúng hơn là nó hỏi quá đúng, đếck bik trả lời như thế nào votay ), toàn lý sự cùn… codon
Có một bợn nói gì nhở??? “ Vào trang Anti SuJu, bạn ko thấy đó toàn là những lời chửi bới tục tĩu sao”. Tại sao nó lại nói đc câu nì khi đồng loại của nó lại chửi mấy câu “chó ngậm xương gà” thế nhở??? ngoacmom
Ta thà là một đứa hãm nhất thế giới, chứ đếck thèm làm ẸO bám đik mấy thèng Gay toasang

SIGNATURE
Pon

Bài gửi  Fri Jun 22, 2012 7:36 pm#7

Cái quần què gì cũng lôi S9 zô, hâm mộ S9 qá mà k nhận tuman
Vâng những anti như chúng tôi k làm đc kì tích như ai kia, nhưng idol chúng tôi lập nhìu kì tích hơn ai đồ các bạn chẻ ý
Mình k biết cụ già bạn ẹo ý nói có thật k, sao cụ ý gan thế, Kpop thiếu gì boy band tài giỏi gấp cả chục ngàn lần các thím

SIGNATURE
PunRain is real =))

Bài gửi  Sun Jun 24, 2012 12:01 pm#8

gay thì nói gay làm éo j` phải sủa thế
cái quèj` k~ đưa 9 con nhà này vào, bộ kpop band hết người rồi hay sao mà cứ đưa 9 con này vào thế, sống thiếu tụi nó ,tụi ẹo m éo ăn ngủ đk hả?

SIGNATURE
Yúll

Bài gửi  Mon Jun 25, 2012 1:45 pm#9

*hét* ko hiểu tiếng ng` hả bọn Ẹo kia !!
ng` taz hỏi tại sao anti fan lớn tuổi còn fan ít tuổi cơ mà !
chủ thớt đâu có nói là mn phải anti sj đâu mà loạn như trại điên thế kia !
Sone chúng t đếk liên quan j` đến sj nhá =<

- Vậy cho hỏi sao bạn thích SNSD vậy hả? Bây giờ giả sử tôi là anti fan
của SNSD, tôi cũng có rất nhiều cái để mà bới móc, mà chửi thần tượng
của bạn đó.
=-> giả sử cái đống shjt ý , mày k phải afs thì đã k lôi s9 vô đây

- Mà bạn lấy chứng cớ đâu mà bảo SuJu là gay? Chỉ vì thấy hành động nhiều
lúc nữ tính thái quá thì bạn kết luận liền sao? Đó chỉ đơn giản là đùa
giỡn nhưng nhiều khi thái quá =->
vâg ạh ! thưa bố già ! đùa đến nỗi thành 18+ luôn đấi bố ạh ! thằng này đùa thì thằng kia hùa theo thì đùa = niềm tin !

- fan của SNSD tấn công E.L.F đó. =-> bằng chứng đâu ??? giỏi thì chụp lúc Sone tấn công xem nào ! giống cái câu Mà bạn lấy chứng cớ đâu mà bảo SuJu là gay? của mày đấy ! mày cũg là 1 dạng bảo vệ idol mà nói lung tung òi !! chỉ có sj thì mày bảo chứng cứ đâu?? còn s9 thì cứ nói mồm cơ !

SIGNATURE
Sponsored content

Bài gửi  Today at 5:17 am#10

SIGNATURE

[OTHER] Vài bài viết của các em Ẹo khi đọc xong 1 bài nói " Sù Jú là gay "

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Đọc kĩ rules trước khi post bài