KBSE - Chúng tôi khinh bỉ SJ và ELF
Chào mừng bạn đến với forum

KBSE - Chúng tôi khinh bỉ SJ và ELF

IndexCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng Nhập
Welcome, Khách viếng thăm
You last visited: Wed Dec 07, 2016
Bài gửiNgười gửiThời gian
[ANTI THÍM] ảnh hot =))
Worm Jung ♥ Cricket Kim
Mon Oct 14, 2013 3:28 pm
[Đời 888 ver1] Cassiopeia vào điểm danh nào~
choco1998
Sun Jun 30, 2013 2:52 pm
[ANTI THÍM]sú mừng sinh nhật tuổi 29 của thím tuất
cass_sone_exotic
Sat May 25, 2013 11:00 am
[Anti Ẹo][9-7-2012]"Chúng tôi CUỒNG n~ thứ có LÔNG của SUJU" Vãi Ẹo đấy ạ!!
cass_sone_exotic
Sat May 25, 2013 10:56 am
[Són vs Sone fam] nhà của những Són vs Sone hâm mộ SNSD
cass_sone_exotic
Sat May 25, 2013 10:50 am
Bài viết của một em ẹo xD ~~~BÀI DỰ THI: CỔ TÍCH VỀ Ê XE ÔM VÀ ẼO
cass_sone_exotic
Mon May 13, 2013 10:28 am
[GAME] Nối tên bài hát( chỉ áp dụng nhạc kpop)(trừ nhạc sú)
:::Tin:::
Sat Mar 23, 2013 1:12 pm
[Other] Tình "bạn" giữa một Cass và 1 Ẹo
[H]uyn[K]hanh♥
Mon Feb 18, 2013 10:24 pm
[03/03/2012][Info] Bài viết của một Ẹo, kiếm sự thương hại cho Súpờ chunio
kamilia and fanytastic
Sat Dec 22, 2012 6:23 pm
[12/10/2012] Ẹo hân hoan đón ngày tận thế cùng các ộppa =))
Jin Chang
Sat Dec 01, 2012 8:04 pm
[PIC]đây có phải bộ mặt mà các bạn ẹo yêu thích???
Lynh
Sun Oct 28, 2012 12:41 pm
[PICS] Ẹo và câu hỏi, câu trả lời bại não
Lynh
Sun Oct 28, 2012 12:39 pm
[VID][20120417] The Boys - Hĩ Giun(Shungdong Cafe)
Ryo.Jun*seyeu852*
Sun Oct 21, 2012 9:48 pm
[PICS] "Hót-gơn" xinh đợp khoe hàng vì ghen tị với S9!!!
[Y]u[K]i
Sat Sep 22, 2012 10:50 pm
[ASK] mình mong muốn admin 4rum này nên đổi 4rum mới đi ạ
tên khó nhớ vầy cho lẹ =)
Mon Sep 10, 2012 6:09 pm
[PIC][7-9-2012]Suju bị ngoại khoa =)) trị cho tụi nó giùm cái !!! =))
Jin Chang
Sat Sep 08, 2012 11:25 pm
[VID] Pandora-Kara
Jin Chang
Sat Sep 08, 2012 11:10 pm
[Anti thím]khi các thím chuyển giới
♥Amelia ♥ Cạc Són xD ♥
Fri Sep 07, 2012 11:19 am
[News] Khi ẹo bị đuổi khỏi nhà
ly2804
Thu Sep 06, 2012 9:59 pm
[VID] That XX-GD
Jin Chang
Thu Sep 06, 2012 9:30 am

Share | 

[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =))))))))))))))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Tác giảThông điệp
shinjihye
Newbie
Newbie

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 9:38 pm#26

Trích dẫn :

Thì chị đã bảo rồi, 5 thg` nhà em debut ở Nhật bao năm mà đéo được một cái concert ở TD như SJ mới debut thì cắn cu tự vẫn đi vì nhục =))))))) Có là chuyện bình thường =)))))))))

dek muốn nói chứ k biết so sánh cái thời 6 7 năm trước với bây h hả cưng =]]]]]]]]]]]]]
cưng có hiểu khái niêm thời gian vs không gian không cưng =]]]]]]]]]]]]
đi so cái thời debut của DB hồi kpop k là cái mống gì ở nhật với khi kpop nó nổi tiếng theo cái Hallyu quả thật so sánh như vàng với shit rồi nhé baby =]]]]]]]]]]]]]
đây nói cho một câu, dù mấy thím có bước được chân vô TD thì cũng chỉ là thứ rác rưởi vô TD làm màu thôi cưng ạ
cưng nên tìm hiểu văn hóa nhật khi đi so văn hóa hàn xem
btw, mấy anh con trai hàn, trừ bd ra, hiếm anh nào "yêu" các thím nhà cưng lắm, tụi nó ghét sj, còn fanbase ở hàn àh, toàn mấy đứa gái chẻ trâu, k thì các chị e phụ nữ yêu Yaoi, muốn nhìn thấy sự bệnh hoạn ở trên sân khấu thôi
còn nhật nó vẫn còn đang tẩy chay làn sóng Hallyu vì nước nó có lòng tự trọng đất nước lớn
các thím nhà cưng chỉ có đc cái nổi tiếng ở Tung Của thôi
ẹo tung của đc cái hổ báo, đặt điều xàm xí nên ẹo việt học đòi theo
có còn lòng tự trọng dân tộc khi TQ nó khích VN nổ súng ở 2 quần đảo k
đây nói cho biết nhé, không phải DB vô, còn hàng tá nghệ sĩ, idol khác ở nhật (là ở nhật chứ k phải dạng đi Hàn nhật tiến nha), debut, lao động khổ cực bao nhiêu mới vô đc TD, coi đó là niềm tự hào, là công sức mình bỏ ra sau bao tháng năm làm việc
xin lỗi, tui đây k muốn lôi idol tui vô, nói cho mà biết, AKB nhà tui debut đc 7 năm, idol quốc dân của Nhật đó, mà h tụi nó mới tổ chức đc cái concert ở TD sao bao tháng ngày đổ mồ hôi, nc' mắt, máu của tụi nó

Chung quy ta đây kết luận 1 điều, TD có thể k phải giẻ rách, nhưng hạng nghệ sĩ giẻ rách mà bước vô, đời đời dù tổ chức concert ở TD cũng chỉ coi hạng giẻ rách mà thôi
Còn nghệ sĩ bỏ bao tâm sức, khổ cực vô TD mới là điều xứng đáng dành cho họ

Thêm điều nữa, mình rất mong các thím và các em Sexy Zone đấu ở Oricon 1 lần xem đứa nào hơn đứa nào, cái single mới của các thím đụng ngay nhóm rock có tiếng của nhật mà còn thảm hại nữa, đụng với các em Sexy Zone gà mới J!E còn bại hoại sao.

Khi nào thắng đc Sexy Zone thì hãy mơ đến việc đánh bại các idol khác nhà J!E, DB, và xa hơn là cái PJ48 của chị nhé kưng =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]

SIGNATURE
nevedammi
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 9:45 pm#27

Tính ko cm mà con Ẹo này nó làm mình thấy hài quá =))
bà mie mấy cái CF Shila Duty free, hãng thời trang Lacost, Pepsi Nex, hãng thời trang Evisu, hãng nước hoa L'EAU DE MISSHA,... mà nói là đứa nào muốn có cũng đc
Xin lỗi chứ cỡ mấy thím chúng nó cho đóng CF đồ ăn nhanh ko là may lắm rồi, còn cái lần mà Shila Duty free mới hài, thím Tuất vừa hay tin đc đóng CF nhào lên sủa trên Tweet liền, ko may SM nó ko cho đi nữa vì có SúJu thì nâng giá lên mà mấy thím thì rẻ tiền có hay ko cái CF nó cũng ko có thíu nên bỏ mẹ quê như chưa từng đc quê =))
Còn về lượng đĩa,vé concert,.... thì thôi đi khỏi nói mệt chuyện muôn thưở. Ẹo muốn viết fic sao cũng đc mà nên chuyện này ta miễn bàn tới ha
Giờ thì So sánh sự ích kỷ và nhỏ nhen của đám Ẹo với đám đàn em mới nổi chưa đc 1 năm =))
EXO tham gia SuShow của Ẹo hài một cái là mình từng nhớ lúc hồi Sú mới thành lập cũng từng vô concert của DBSK hát chứ chả hơn ji ai, vậy mà giờ đây đàn em vô concert của Thím hát thì làm đủ trò nào là đòi ko cho treo Banner, Black Ocean. Khác nào mấy Thím cũng là mấy cái thứ ăn bám la liếm đàn anh của mình
ẸO đúng là thức cặn bã làm nhục tinh thần đoàn kết của người trong nhà với nhau, chiến tranh từ trong nhà gây ra cũng là Ẹo
Ngoài ra trong concert của Sushow cũng có chiếu vài bài hát của nhóm khác trong như EXO,S9 thế là Ẹo lại hùng hổ đòi tắt nhạc mình lại thấy hài . Concert của nhà JYP điển hình là 2PM trong lúc chờ nhóm ra thì chiếu bài hát của MissA,2AM,WGs fan ko có biểu hiện gì thậm chí còn hào hứng hát theo
Thật sự Ẹo phải sợ rồi vì EXO nhóm đàn em thôi mà nó vừa mới ra đã bán lượng đĩa tính đến giờ cũng hơn 100k tương lai nó sẽ thay mấy thím lúc disband cho nên Ẹo luôn lo sợ =)). Vì mấy thím ngoài có mấy tài vặt vãnh như lên show khóc lóc, làm mấy trò tạp kỹ hèn hạ ra thì éo có cái gì cả nên dân Hàn nó mới khinh cho mà phải bay qua Tàu để la liếm cái đám Tàu Khựa =))
Chốt lại Ẹo còn có đầu óc tưởng tượng vô hạn thông tới vũ trụ =)). Ai mà sáp vô là cũng lợi dụng Thím =)), Com mẹ nó làm như là nhóm nhạc nào trong SM bi giờ cũng phải nhờ Thím mà sống công ty phải nhờ Thím mới đc như bây giờ =))
DBSK hơn Sú ở chỗ bức xúc thì dám đứng lên phản khán còn Thím thì sao, chỉ biết éo éo cái mồm đàn bà của mình trên Twitter, lên nhận giải thì nói bóng nói giò SM nhưng éo dàm làm cái gì họ. Vì mấy thím là mấy cái thứ bỏ đi, thử tách ra SM cái coi rồi biết =)), thằng Han nó nhờ là người TQ còn có chốn nương thân nó tách ra mà còn phải nể SM rút đơn kiện lại, cỡ như bất tài vô dụng như thím tách ra chắc có đường làm ca sĩ hát nhạc đám ma, đám cưới, ko thì đi vô đoàn tạp kỹ làm trò cười cho thiên hạ

SIGNATURE
shincuteloveyunjae
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 9:47 pm#28

" Các nhà phê bình coi Super Junior không có gì khác hơn là một nhóm nhạc chuyên trình diễn lang thang (bandwagon) các kỹ năng ngày càng giảm xuống, tỷ lệ nghịch với kỳ vọng. Trớ trêu thay, rất nhiều phiếu bầu cho Super Junior là nhóm có trình độ thậm chí là tệ nhất, mặc dù sự thật vì sao họ tệ nhất vẫn chưa được tiết lộ. Các nhà phê bình kết luận rằng Super Junior là một nhóm không may mắn và không có khả năng tồn tại lâu với mức độ phổ biến của họ."

Đọc kĩ đi, cái này mới được gọi là sự thật đây!!! Chúc mừng, hạng 3 còn gì, hạng 3 những nghệ sỹ tồi tệ nhất!!! He he!!!!

Đối với bảng xếp hạng những thần tượng tệ nhất là tốt nhất, dù DBSK chỉ đứng hạng 5, đó là so với các đàn chị như BoA, S.E.S,...

"DBSK đã nỗ lực làm việc để đáp ứng với các nhu cầu của mỗi thế hệ mới. Họ là một ví dụ về con đường dẫn đến thành công khi bước chân vào thị trường Nhật Bản. DBSK chính là một nhóm nhạc gây ra làn sóng Hallyu, và điều đó mang một ý nghĩa rất lớn".

Đấy, không cần quá shock!!!! Nói Homin không có tài ư? Nhóm lúc đầu được định hướng lá hát accapella đấy!!! Mà hát thể loại nhạc này thì tất cả các bè âm và phối rất khó... see?

Còn nữa, DBSK là nhóm nhạc nam được đào tạo lâu nhất SM, vì SM rất khẳng định rằng đây sẽ là nhóm mang về nhiều thành công và sẽ tạo nên làn sóng Hallyu lớn!!!!

Còn xem lại Suju đi mấy bồ... Hớ hớ, debut rồi mới kéo thêm Kyuhyun vào...

Không bàn cãi chứ???

SIGNATURE
Hans.devil
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 9:50 pm#29

yoyoelf_90 đã viết:
@Em trên :
em ơi =)))))))
chị bảo này em đéo biết gì thì ngậm con mẹ nó miệng lại nhé =)))))))
trước khi rút đơn kiện thằng Han nó phát hành ra một đống album single rồi em ạ, em có thể lên google search nhé ;))=)))))))

la liếm fan châu á thì thằng idol đéo nào chả phải thế hả em =))))))) 5 thằng nhà em cũng lết đi tổ chức tour để kiếm tiền từ fan còn j =)))))))))
thì chị đã bảo rồi, quá khứ là quá khứ, dù gì thì SJ cũng debut sau DB nhưng chị tự tin nói là nếu SJ debut trước DB ở Nhật thì cũng làm đc như DB bây giờ đấy ;)) =))))))))))

Ừ thì một số elf ghét Han cũng như cặc nhà em chia làm 3 phe thôi =))))) cặc, hồ ly và hành tỏi =)))) khác đéo j nhau =))))))

Xl đê đừng nói " 5 thằng nhà e " mìk nhột :-j

Cái này xin đứng fe trung lập thôi chứ ko phải là Kpop fan càng éo fải Cass :-j

13 trỵ mà làm đc thì jờ éo phải đến nỗi chật vật lôi nước mắt ra xin xỏ lòng thương hại từ ẹo :-j

Còn trỵ Han áh huh? :-j

Piết đếo đâu đc đây ko fải là 1 màn kịch do chính trỵ ý dựng ra :-j

So sánh jữa trỵ ý và JYJ xem =]]~

Ckả kó thoả thuận vs nhau cmnr thì SM nó ms cho đường sống chứ :-j

Sau đó ms rút đơn kiện :-j

Còn JYJ thì đã thẳng thừng rồi nên SM nó cũng đếo kòn tình nghĩa j nữa :-j

Sao ko thử hỏỉ khi JYJ đi thì kác thím mà điển hình là trỵ Chul đã có lời ntn và khi trỵ han đi sao ko ai hó hé đả động? =]]~

Chính ra bạn han ý bạn ý lạc loài sẵn từ lúc ms vô nhóm rồi nên đếo ai muốn dây dưa =]]~

Kể cả có hay ko bạn ý đi thì vẫn bị phân biệt đối xử như thường thôi :-j

Ầy gù nói ms nhớ chả piết jờ tông tích bạn han piến cmn đâu rồi =]]~

Đi tour là 1 điều tất lẽ dĩ ngẫu của các band vs group rồi nhưng thử so sánh xem các thím làm gì và DB5K làm gì =]]~

1 người bày trò hề trên sân khấu mua vui kéo fan và 1 người thì dùng chính tài năng của mình để lôi kéo fan :-j

Xời ckắc nếu ko có mấy trò jả gái ấy thì jờ này SM nó cũng cho đứng đường kiếm $ hết cmnr =]]~

Cũng may là còn có 1 lũ ẹo bại não chống lưng cho nên jờ này vẫn còn có thể gato mà ngồi hưởng lợi đc =]]~

Trích dẫn :

thì chị đã bảo rồi, quá khứ là quá khứ, dù gì thì SJ cũng debut sau DB
nhưng chị tự tin nói là nếu SJ debut trước DB ở Nhật thì cũng làm đc như
DB bây giờ đấy ;)) =))))))))))

Bất tài mà cứ đòi so sánh vs tài năng thì cũng xin chịu vs lũ gato kác trỵ rồi =]]~

Đã nói rồi nếu chỉ nói miệng thì éo ai ckả nói đc :-j

Bất tài vô dụng như các thím jờ này chưa disband là còn may mắn chán vạn rồi mà sao cứ thík hổ báo cáo chồn làm kái đếo j nữa éo piết =]]~

Ngay từ khi debut đã phải bám lưng đàn anh thì thế qué nào đòi làm đc như vậy nếu như quay trở về đc quá khứ yoyo20

P/s: và làm ơn đừng nói 9 đứa nhà này la liếm các thím :-j

vì đếo piết đứa nào la liếm đứa nào :-j

Không nên dùng teen code nhiều cho mọi người cùng đọc nhé bạn

Thân
HNQ

SIGNATURE
yoyoelf_90
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 9:54 pm#30

Vâng đàn bà =))))))))
đàn bà cũng có một đống cái loại GATO đấy =)))) một đống thèm giỏ dãi ra đấy =)))))))))
thôi cút về mà chăm lo cho cái thằng không cha Yoochun nhà chúng mày đi nhé =))))))

cặc =)))))

SIGNATURE
Hoàng Ngọc Quân
Moderator
Moderator

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 9:57 pm#31

yoyoelf_90 đã viết:
Vâng đàn bà =))))))))
đàn bà cũng có một đống cái loại GATO đấy =)))) một đống thèm giỏ dãi ra đấy =)))))))))
thôi cút về mà chăm lo cho cái thằng không cha Yoochun nhà chúng mày đi nhé =))))))

cặc =)))))

Đéo cần phải cố đấm ăn xôi nhé
Yoochun nhà tao mất đi cha thì có liên quan đến tổ tông nhà mấy thím mày hay sao mà mày lôi ra.
Tao không muốn nói lời khó nghe
Nhưng mày cũng nên biết cái gì nên nói không nên nói nhé.
Cùn vừa thôi

SIGNATURE

Discovering SUJU's Gender

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 9:58 pm#32

dù gì bạn cũng là con người cha sinh mẹ đẻ mà, sao lại đem chuyện ng đã khuất vào đây làm trò cười
cẩn thận coi chừng quả báo đấy

SIGNATURE

Được sửa bởi EXO ngày Sun Apr 22, 2012 9:58 pm; sửa lần 1.
thoathan
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 9:58 pm#33

Thấy náo nhiệt quá nên qua đây góp vui tí ;))

Mấy bợn Cass, làm gì mà phải thanh minh lắm thế ;))

Tớ nói thật nhé, 5 thèng DB ấy mà, mòn kiếp cũng chả bằng được "13 NGÔI SAO" đâu ;))

5 thèng nhà các bạn có dám đứng ôm hôn nhau trên sân khấu HQ chẳng khác gì sex show ở Thái Lan như các SAO không?

5 thèng nhà bạn có NHIỀU cúp đến cái mức vứt vào gầm giường như các SAO, hay phải nâng niu, trân trọng từng chiếc cúp được làm nên bằng mô hôi, công sức, nỗ lực, nước mắt, thậm chí cả máu?

5 thèng nhà các bạn làm sao dám đọ sales với người ta? Mr.Simple nhà người ta sales cao chót vót thế cơ mà ;)) Ừ đúng, cái Mirotic nhà các bạn khủng, cũng chỉ có số lượng đặt trước tầm hơn 500k bản, với cả tổng lượng album bán ra của nó đến giờ vẫn chẳng ai theo kịp thôi ;))

5 thèng nhà các bạn đòi đú Oricon Chart với người ta sao? Mờ đi nhé, người ta đứng đầu đấy. No.1 đấy. Chẳng qua các bạn cũng chỉ được mừng niềm vui đấy có 10 lần, cộng với khoảng trên dưới 60 lần nữa đứng trong top 10 cái bảng xếp hạng rẻ rách ấy mà thôi. Đừng đú với người ta nhé ;))

5 thèng nhà các bợn đú Tokyo Dome với 13 NGÔI SAO làm sao cho được? Người ta làm nên sân khấu hoành tráng đấy, lộng lẫy đấy. Các bạn đừng tưởng cái việc khoảng vài chục lần đứng trên sân khấu ấy mà có thể tinh vi nhé, các bạn tổ chức concert được có 3 lần ở đấy thôi (1 lần 5 thèng, 1 lần 3 thèng, 1 lần 2 thằng) với tổng số buổi diễn cộng vào thành con số 7, đón được khoảng 350.000 fans đến xem thôi. Các bạn tinh vi cái gì?

5 thèng nhà các bạn đú show với người ta sao? 5 thèng rẻ rách phải còng lưng đi mà làm concert với đi tour mà đòi được lên truyền hình giống như IDOL TẠP KỸ? Thôi, đừng đùa. 5 thèng nhà các bạn mục kiếp cũng chả đú được như thế. Ừ thì đành rằng, đánh giá sự nghiệp của một ca sỹ là ở chỗ các bạn bán được bao nhiêu đĩa, làm được bao nhiêu cái concert, đi được bao nhiêu cái tour và có được bao nhiêu fans, cơ mà xét riêng về cái lên show thì các bạn còn mướt mới thoe kịp người ta ;))

5 thèng nhà các bạn đòi đú quảng cáo với người ta sao? Từ ngày comeback, 2 thèng HoMin tham gia từ Hàn - Nhật - Trung - Thái được ngót nghét 20 cái CF chứ mấy, với 3 thèng kia làm người mẫu độc quyền cho khoảng dăm ba hãng thôi, cộng thêm cái việc thèng Chun dồ nó được mệnh danh là hoàng tử quảng cáo mới của đất Hàn ra, thì các bạn lấy gì để đọ với 13 NGÔI SAO, với con số CF cả năm qua được GẦN CHỤC CÁI ;))

5 thèng nhà các bạn trẻ măng, lấy gì để đọ với các TIỀN BỐI? thèng nhiều tuổi nhất nhà các bạn sinh năm 86, còn nhà người ta là 83 đấy ạ, chả biết kinh trên gì thế ;)) cơ mà hình như theo cây gia phả của SM, ừ thì các bạn debut trước nhà người khoảng 1 năm rưỡi ;)) Ậy, đừng vội mừng. Các bạn mới tí tuổi đầu đã đòi ra đời te tởn giành giải tứ phương mà hay à? Người ta là "gừng càng già càng cay" tài năng quá nên được giữ lại ủ giấm, chờ thời điểm chín muồi mới tung hoành, nhiều người không biết lại hiểu nhầm gọi người ta là" sản phẩm thừa", thế là k tốt nhé ;))

5 thèng nhà bạn lấy gì để đú với người ta, sales như trên nói thì thua đứt rồi còn đâu? Đừng tưởng cái giá DVD cao gấp đôi, gấp ba nhà người ta mà tinh tướng nhé ;))

5 thèng nhà bạn nhiều fans bằng người ta sao? Fancafe nhà người ta đứng thứ 6 cơ đấy, nhà các bạn chỉ đứng thứ 1 thôi. Mà nên nhớ 6 luôn lớn hơn 1. Đừng tinh vi cái thực tế số fans nhà bạn lập kỷ lục thế giới tới giờ chưa ai xô đổ, thậm chí còn nhiều hơn số fans của The Beatles mà lên mặt với các SAO nhé ;))

............

Ôi càng kể ra mới thấy 5 thèng DB5K phải nói là mọt kiếp cũng chả bằng 13 ngôi sao được.
Thế nên đề nghị các bạn Cass về đóng cửa tự kỷ đi, đừng có mà ra gió ;))

SIGNATURE
FAKE xD
Khinh Bỉ SUJU có đẳng cấp

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 9:58 pm#34

yoyoelf_90 đã viết:
Vâng đàn bà =))))))))

cặc =)))))
Yoonchun ko cha mà còn lịch sự hơn chị đấy. Zề mà học lại lớp 1 đê chị àh =))
Àh mà cặc áh. chị có ko chị móc ra coi thữ nào =))

SIGNATURE
Kun_yunjae
Newbie
Newbie

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 10:01 pm#35

mày cũng đang chửi thèn Hae nhà mày ko tra đó cút về mà lo cho nó lun đi kon tró :-j

SIGNATURE
shinjihye
Newbie
Newbie

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 10:02 pm#36

yoyoelf_90 đã viết:
Vâng đàn bà =))))))))

cặc =)))))

thôi k nói đc gì nên phát ngôn câu vô học thế hỉ =]]]]]]]]]]]]]
cảm ơn, ta đây cũng dek GATO thứ đàn bà mà cũng có đứa hổ báo vô sủa =]]]]]]]]
thật làm xàm xí quá đê =]]]]]]]]]]]]]]]

SIGNATURE
Sói Xám
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 10:03 pm#37

Trích dẫn :
Mấy cái show và quảng cáo đấy, những nhóm nhạc mới debut tép riu cũng được lên mà 2 thần nhà các em đéo đc lên thì đúng là nhục lắm =))))))))))) Nên đừng khoe mấy cái đấy ra nhé =))))))))

Vậy mà "13 cô bé giả gay" có mơ cũng không được lên

SIGNATURE
cassthao
S-Mod
S-Mod

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 10:03 pm#38

[/quote]
Mấy cái show và quảng cáo đấy, những nhóm nhạc mới debut tép riu cũng được lên mà 2 thần nhà các em đéo đc lên thì đúng là nhục lắm =))))))))))) Nên đừng khoe mấy cái đấy ra nhé =))))))))

Tuổi trẻ thì có chút bốc đồng đúng ko em ;)) Han nhà chị ừ thì công nhận nó có xích mích với công ty đấy, nó là người sống nội tâm nên ko tâm sự với ai, lúc ko chịu được thì sẽ phải bùng nổ thôi : )) nhưng cái chính em ạ, con người quan trọng là phải biết sửa lỗi, nó cũng đã không đâm đơn kiện SM nữa vì nó Đéo PHÁI LÀ LOẠI ĂN CHÁO ĐÁ BÁT NHƯ 3 CON CHÓ NHÀ EM =))))))))))) nó ko kiện nữa nhưng nó vẫn đéo thuộc SM hiểu không. Album, single ở TQ là nó đi tìm nhà sản xuất, tự phát hành đéo dây dưa đến SM =)))) Còn 3 con chó nhà em, ăn ở phúc đức vl ra xong bị nhà đài quốc gia cấm đéo cho lên =)))) cho bọn phản chủ này lên để bôi xấu hình ảnh à =))))))))

còn vấn đề chửi công ty, cái này thằng junsu nhà em chửi đểu "2 người anh em thân thiết đấy" =)))))) xong bị BOA, SJ chửi cho như chó =)))))))) à còn đàn em SHINee nó cũng khinh cho.

TVXQ bị 'chửi', SHINee và SuJu 'bật' lại Junsu (JYJ)

chị đéo dẫn được link, các em vào google mà search cái trên nhé =)))))))))

Còn cái em bảo vứt SJ nhà chị vào thời jap khinh Kpop ý, chị nói chị tin chúng nó làm được đấy, làm cái lồn gì đc nhau hả em ;))=))))))))))))))))) Chúng nó đã vứt cái mác Nhóm nhạc dự án để leo lên 1 trong những nhóm nhạc hàng đầu đấy ;)) Nhưng rất tiếc quá khứ là quá khứ, chị và em cũng đéo thể quay lại quá khứ để chứng kiến SJ có làm nên chuyện hay không nên khỏi bàn nhé =))) Còn cái Tokyo Dome, em bảo rẻ rách ư ;)) các chị S9 debut ở Nhật cũng lâu rồi mà đéo được liếm đến đấy =)))))))

Thì chị đã bảo rồi, 5 thg` nhà em debut ở Nhật bao năm mà đéo được một cái concert ở TD như SJ mới debut thì cắn cu tự vẫn đi vì nhục =))))))) Có là chuyện bình thường =)))))))))

[/quote]
*Thở dài* codon
Này em, rút cục là em muốn thế nào đây?
Em bảo Homin không có show, không có CF.
Chị kể Show, kể CF.
Em lại bảo mấy cái CF đó "rẻ tiền". Evisu cũng rẻ tiền, Lacoste cũng rẻ tiền (=)))))) ), Pepsi cũng rẻ tiền, chiến dịch quảng bá toàn cầu cho Shilla Duty Free em cũng bảo rẻ tiền =.= What the fuck are you?
Này em, đã show tạp kĩ lại còn rẻ tiền hay không nữa à =)). Em xem Sú nhà em có từng đi qua mấy cái show "rẻ rách" đó không?
Chị van em, chị lạy em, em ăn nói có cơ sở một tí cho anh em nó nhờ >"<

Một lần nữa, đừng dùng biện pháp nói giảm nói tránh ở đây làm chi mà sai hết cả ý nghĩa =.= Kiện thì cứ bảo kiện, sao mà còn phải "có xích mích" =)). Vãi, có xích mích cái con khỉ mốc á, kiện xong ôm va li bay tít về tận Trung Quốc ra cả album rồi còn bày đặt "có xích mích". Nói toẹt cụ nó ra là ban đầu chị ý thắng kiện, rồi SM nó đệ đơn phản đồi tòa phán cho chị thắng kiện, rồi chị ý mới vội vàng rút đơn kiện SM, giờ tòa phải điều tra tiếp =)). Cái vấn đề kiện tụng này nó chả liên quan gì đến có lỗi với sửa lỗi cả em yêu ạ happy. Chúng nó bất bình, chúng nó kiện đòi lại công bằng không có nghĩa là chúng nó sai, nghe không? Vãi cả tư duy ELF! =))
Còn chuyện Junsu chửi Homin hay cái mẹ mẹ gì đó, chị chả hiểu em lôi nó từ đâu ra =)). Rõ ràng lúc đầu em bảo JYJ chửi công ti (tức SM), cuối cùng lại quay phắt ra bảo JYJ chửi anh em của chúng nó. =)) Lươn lẹo lắm, nhưng cưng à, em có hiểu rõ ràng ý nghĩa của từ chửi không? Hay nói đơn giản hơn là em biết thằng Su nó đã nói gì không mà đã cong mồm bảo chửi? =)) Đây để chị cop lại cho em như này này:

"Cho đến tận bây giờ tôi vẫn luôn tin rằng nó không phải là sự thật, tôi tin rằng họ là kẻ thủ của cả 5 chúng ta, nhưng tôi nghĩ rằng nó không thật sự là kẻ thù của tất cả. Và như đã thấy, (họ) đã thể hiện lòng biết ơn đến thứ mà tôi nghĩ rằng nó là kẻ thù của cả 2. Tôi nghĩ rằng có nhiều chuyện đã xảy ra trong thời gian chúng ta không ở bên nhau. Chuyện này thật là mệt mỏi"

"Tôi vẫn luôn muốn suy nghĩ, lắng nghe và nhìn thấy những điều tốt, nhưng hôm nay thật khó để thực hiện điều đó. Dù cho chúng ta đã bị chia rẽ, anh biết điều đó là không đúng, hyung. Suy nghĩ của chúng ta đều giống nhau mà. Tại sao anh lại trở nên như thế này?"

Thấy không? Thấy cái từ "chửi" của em nó đi đâu chưa? =))
Nó vẫn gọi Yunho là "hyung", sự kính trọng trong từng câu nói vẫn còn. Chỉ là nó mệt mỏi, nó đã nhấn mạnh nó MỆT MỎI, vì nó cứ tưởng SM là kẻ thù của tất cả. Hay nó gọi Yunho là thằng, là chó là rác rưởi, là giả tạo? =))
Em thật ngây thơ khi đọc một bài báo tự viết của 1 trang báo lá cải ở Việt Nam rồi mừng húm lên "Ôi tao tìm thấy cái để chửi rồi!" =)). Em ạ, chuyện JYJ và Homin rắc rối hơn em tưởng nhiều lắm :-j. Cái loại vớ vấn không hiểu vì về chúng nó thì không có tư cách phán xét tình cảm chúng nó dành cho nhau, nghe chưa? Một lũ động kinh nhảy xồ vào làm ra vẻ tao đây thanh cao lắm, thậm chí còn thêm mấy cái "dẫn chứng" nhố nhăng, những câu nói đơn thuần chỉ đề cổ vũ Homin mà chẳng có tí gì dính dáng đến Junsu cũng được đưa vào cho "xôm tụ", chứng tỏ phe đối lập vô cùng "đông đảo" và "hung hãn" =)))))))))

Còn cái vứt Suju về thời Jp nó chưa biết Kpop, chị tin là Suju không thể làm được, problem? Giống như em tin Suju thì chị không tin, vậy đấy =)).
Và một lần nữa, em có đọc kĩ cái com không? =__=. Chị đã bảo cái Tokyo Dome nó KHÔNG rẻ rách bởi bản chất của nó, mà bởi vì nó sắp phải chứa chấp RÁC RƯỞI, understand? :-<

Thì chị cũng bảo rồi mà, TVXQ! không chỉ có 1 cái concert ở Dome, mà có những 3 cái, nhóm nhạc nước ngoài thứ 3 (Sau MJ và Backstreet Boys) có thể tổ chức concert ba ngày liên tiếp ở TDome mà =))
Quả hiên có thể đọc và có thể đọc hiểu là hai khoảng cách rất xa =))

SIGNATURE

__Kim Junsu__
Luôn ở bên cạnh các thành viên Tohoshinki là ước mơ của tôi.
__Kim Jaejoong__
Không chỉ là 2 năm mà tới tận 20 năm, 200 năm, 2000 năm sau...chúng tôi vẫn sẽ luôn ở bên nhau.
__Park Yoochun__
Đối với tôi, Tohoshinki là nhà, nơi mà cho dù có đi xa đến đâu, tôi vẫn sẽ quay trở về vào một ngày nào đó.
__Jung Yunh
o__
Hầy :">

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 10:05 pm#39

Thế đã ai lập đc thành tích như DBSK chưa :-?

đc như THSK chưa :-?

Đã ai đc 49 giải thưởng danh giá trong 5 năm chưa :-" (chỉ liệt kê những giải thưởng như Records vs MKMF) =))

mày nên nhớ rằng khi DB5K tồn tại thì SJ nhà m đéo thể nào đạt đc những j DB5K có đâu :-"

ồ HoMin nhà tao bị thất sủng rồi mà :-" sang Nhật đứng đầu Oricon thôi

tự mình đứng trên chân m mà vào Tokyo Dome =))

đéo ai phải ĂN BÁM =)))))))))))

SIGNATURE
FAKE xD

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 10:08 pm#40

thoathan đã viết:

Tớ nói thật nhé, 5 thèng DB ấy mà, mòn kiếp cũng chả bằng được "13 NGÔI SAO" đâu ;))

5 thèng nhà các bạn có dám đứng ôm hôn nhau trên sân khấu HQ chẳng khác gì sex show ở Thái Lan như các SAO không?

5 thèng nhà bạn có NHIỀU cúp đến cái mức vứt vào gầm giường như các SAO, hay phải nâng niu, trân trọng từng chiếc cúp được làm nên bằng mô hôi, công sức, nỗ lực, nước mắt, thậm chí cả máu?

5 thèng nhà các bạn làm sao dám đọ sales với người ta? Mr.Simple nhà người ta sales cao chót vót thế cơ mà ;)) Ừ đúng, cái Mirotic nhà các bạn khủng, cũng chỉ có số lượng đặt trước tầm hơn 500k bản, với cả tổng lượng album bán ra của nó đến giờ vẫn chẳng ai theo kịp thôi ;))

5 thèng nhà các bạn đòi đú Oricon Chart với người ta sao? Mờ đi nhé, người ta đứng đầu đấy. No.1 đấy. Chẳng qua các bạn cũng chỉ được mừng niềm vui đấy có 10 lần, cộng với khoảng trên dưới 60 lần nữa đứng trong top 10 cái bảng xếp hạng rẻ rách ấy mà thôi. Đừng đú với người ta nhé ;))

5 thèng nhà các bợn đú Tokyo Dome với 13 NGÔI SAO làm sao cho được? Người ta làm nên sân khấu hoành tráng đấy, lộng lẫy đấy. Các bạn đừng tưởng cái việc khoảng vài chục lần đứng trên sân khấu ấy mà có thể tinh vi nhé, các bạn tổ chức concert được có 3 lần ở đấy thôi (1 lần 5 thèng, 1 lần 3 thèng, 1 lần 2 thằng) với tổng số buổi diễn cộng vào thành con số 7, đón được khoảng 350.000 fans đến xem thôi. Các bạn tinh vi cái gì?

5 thèng nhà các bạn đú show với người ta sao? 5 thèng rẻ rách phải còng lưng đi mà làm concert với đi tour mà đòi được lên truyền hình giống như IDOL TẠP KỸ? Thôi, đừng đùa. 5 thèng nhà các bạn mục kiếp cũng chả đú được như thế. Ừ thì đành rằng, đánh giá sự nghiệp của một ca sỹ là ở chỗ các bạn bán được bao nhiêu đĩa, làm được bao nhiêu cái concert, đi được bao nhiêu cái tour và có được bao nhiêu fans, cơ mà xét riêng về cái lên show thì các bạn còn mướt mới thoe kịp người ta ;))

5 thèng nhà các bạn đòi đú quảng cáo với người ta sao? Từ ngày comeback, 2 thèng HoMin tham gia từ Hàn - Nhật - Trung - Thái được ngót nghét 20 cái CF chứ mấy, với 3 thèng kia làm người mẫu độc quyền cho khoảng dăm ba hãng thôi, cộng thêm cái việc thèng Chun dồ nó được mệnh danh là hoàng tử quảng cáo mới của đất Hàn ra, thì các bạn lấy gì để đọ với 13 NGÔI SAO, với con số CF cả năm qua được GẦN CHỤC CÁI ;))

5 thèng nhà các bạn trẻ măng, lấy gì để đọ với các TIỀN BỐI? thèng nhiều tuổi nhất nhà các bạn sinh năm 86, còn nhà người ta là 83 đấy ạ, chả biết kinh trên gì thế ;)) cơ mà hình như theo cây gia phả của SM, ừ thì các bạn debut trước nhà người khoảng 1 năm rưỡi ;)) Ậy, đừng vội mừng. Các bạn mới tí tuổi đầu đã đòi ra đời te tởn giành giải tứ phương mà hay à? Người ta là "gừng càng già càng cay" tài năng quá nên được giữ lại ủ giấm, chờ thời điểm chín muồi mới tung hoành, nhiều người không biết lại hiểu nhầm gọi người ta là" sản phẩm thừa", thế là k tốt nhé ;))

5 thèng nhà bạn lấy gì để đú với người ta, sales như trên nói thì thua đứt rồi còn đâu? Đừng tưởng cái giá DVD cao gấp đôi, gấp ba nhà người ta mà tinh tướng nhé ;))

5 thèng nhà bạn nhiều fans bằng người ta sao? Fancafe nhà người ta đứng thứ 6 cơ đấy, nhà các bạn chỉ đứng thứ 1 thôi. Mà nên nhớ 6 luôn lớn hơn 1. Đừng tinh vi cái thực tế số fans nhà bạn lập kỷ lục thế giới tới giờ chưa ai xô đổ, thậm chí còn nhiều hơn số fans của The Beatles mà lên mặt với các SAO nhé ;))

............

Ôi càng kể ra mới thấy 5 thèng DB5K phải nói là mọt kiếp cũng chả bằng 13 ngôi sao được.
Lại một kon não phẳng nữa rùi.... Haizzzzz
5 thèng nó đc cúp mà nó ko khoe như SAO nhà pạn, SAO nhà pạn ôm hun hít trước sân khấu thì gọi là sao nhỉ...... GAY hay là THÍM nhỉ. hay các bạn GHEN TỊ ng ta đc gọi là HUYỀN THOẠI nhỉ!!!
BA MÁ pạn sinh ra pạn để học những điều này nhỉ, tôi THẤY TỘI CHO BA MÁ pạn lắm =))
13 SAO chỉ còn là 10 SAO thôi đừng mơ mộng cái gọi là 13 "VĨNH CỮU"

SIGNATURE
shincuteloveyunjae
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 10:09 pm#41

yoyoelf_90 đã viết:
Vâng đàn bà =))))))))

cặc =)))))

Woa, phát ngôn thật hay!!! Không biết đến lúc 1 thành viên trong Suju gặp phải tình huống Yoochunie và bị 1 người khác nói giống vậy, ẹo sẽ phản ứng ra sao nhỉ?

Sùi bọt mép, sủa gâu gâu?( Sr, tức quá nên nói hơi thô tục!)

Há, đúng là, lúc trước không tin có Ẹo đòi giết cha mẹ để đi xem Suju biểu diễn, nhưng giờ có lẽ tin được rồi đấy!!!

Cười trên nỗi đau của người khác? Được lắm!!!!!

SIGNATURE
Hans.devil
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 10:11 pm#42

Sự khác piệt giữa no.3 và no.1 =]]~

Vờng =]]~

Vinh dự v~ ra ý ạk =]]~

các thím nghĩ no.3 của các thím là ngon =]]~

Nhưng mà...

Còn chả bằng cái móng út AKB48 nhà ta =]]~

Hài v~ đạn =]]~

Cái này gọi là tài năng áh huh? =]]~

Acchan đã phải cật lực làm việc trong 6 năm chỉ vs 1 ước muốn đc đứng trên sân khấu của Tokyo Dome 1 lần.

Còn thím chả phải làm cái qué gì mà đc đứng ở đó thì nên biết thân biết phận mà ngậm mõm lại :-j

Còn nữa

Đừng có xúc phạm YooChun.

Không cha còn hơn cái loại đếo phân biệt đc giới tính của mình.=]]~

Và cũng còn hơn cái loại có bố mẹ mà còn coi ko bằng idol của mình,sẵn sàng giết họ để đc tấm vé đi xem lũ đàn ông ko ra đàn ông đàn bà đếo ra đàn bà :-j

Đã ko cãi đc gì thì câm cmn mõm vào.

Ko sủa bậy ko có nghĩa ngta bảo cái loại bại não nhà mày bị câm đâu

Mk con bại não.

SIGNATURE
cassthao
S-Mod
S-Mod

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 10:12 pm#43

Mà nhân tiện gửi đến em ELF ngu đần và giờ thêm cả bố láo happy
Đừng có xúc phạm người đã khuất, cưng ạ.
Người sống có phạm tội tày đình thế nào thì khi chết đi cũng hóa thành tro bụi, huống chi bố thằng Chun còn chưa làm gì nên tội.
Nó là thằng không cha đấy, problem? Nhưng nó là thằng không cha khi nó đã 26 tuổi và đủ để chăm sóc bản thân, nhân cách cũng hình thành rồi. Nó được dạy dỗ tử tế bởi cả cha cả mẹ cho đến khi đủ tuổi công dân thì mất cha hay không cũng chả liên quan gì cả, nhé.
Nhân tiện, thằng Cá Hề nhà em có cha hay không? =_=

SIGNATURE

__Kim Junsu__
Luôn ở bên cạnh các thành viên Tohoshinki là ước mơ của tôi.
__Kim Jaejoong__
Không chỉ là 2 năm mà tới tận 20 năm, 200 năm, 2000 năm sau...chúng tôi vẫn sẽ luôn ở bên nhau.
__Park Yoochun__
Đối với tôi, Tohoshinki là nhà, nơi mà cho dù có đi xa đến đâu, tôi vẫn sẽ quay trở về vào một ngày nào đó.
__Jung Yunh
o__
thoathan
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 10:13 pm#44

Yuseob đã viết:
thoathan đã viết:

............

5 thèng nó đc cúp mà nó ko khoe như SAO nhà pạn, SAO nhà pạn ôm hun hít trước sân khấu thì gọi là sao nhỉ...... GAY hay là THÍM nhỉ. hay các bạn GHEN TỊ ng ta đc gọi là HUYỀN THOẠI nhỉ!!!
BA MÁ pạn sinh ra pạn để học những điều này nhỉ, tôi THẤY TỘI CHO BA MÁ pạn lắm =))

Bạn thân mến !

Thứ nhất, khi mình nói chuyện lịch sự đề nghị bạn cũng lịch sự!

Cái văn hóa Việt Nam hẳn không dạy bạn nói chuyện với người khác mà dùng từ "Con" này "con" kia, đúng không?

Thứ hai, đề nghị bạn đọc lại cmt của mình đến lần thứ 3, dùng cái não "nhiều nếp nhăn" của bạn "NGẪM" xem mình nói gì với mục đích như thế nào ở comment đó đi đã, sau đó, nếu bạn có thiện chí xin lỗi vì những từ ngữ thiếu lịch sự ở trên, mình sẽ chấp nhận happy

Thank !

SIGNATURE
Sói Xám
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 10:13 pm#45

@Yuseob: hãy đọc kỹ bài viết của bạn thoathan đi ;) không như bạn nghĩ đâu

SIGNATURE
Choikang Jenna
Designer Team
Designer Team

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 10:13 pm#46

Cùn quá bạn ạ rolling on the floor Bạn chửi Yoochun là thằng không cha thì thím hê cá thối nhà bạn chẳng là thằng không cha à rolling on the floor

Vứt nguyên giả lại bạn nhé bạn thân yêu :-j

thôi cút về mà chăm lo cho cái thằng không cha Donghae nhà các bạn đi nhé =)))))

ẹo =)))))

SIGNATURE

-----
Đồ lợi dụng!!! Vô đạo đức =)))))
shincuteloveyunjae
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 10:13 pm#47

Yuseob đã viết:
thoathan đã viết:

............

Đọc kĩ đã bạn, ngôi sao ấy, đấy, được cho trong "" mà!!!!! Đấy, thế đấy!!!! Hè hè!!!!

SIGNATURE
Hoàng Ngọc Quân
Moderator
Moderator

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 10:14 pm#48

Yuseob đã viết:

Bạn ơi, đọc lại bài bạn thoathan đi =)))
kẻo hiệu nhầm nhau

SIGNATURE

What The Hell is SUJU

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 10:17 pm#49

Vãi đái đi!! =))
Công nhận em ẹo này chửi hay nha~ =))
Từ đầu đến cuối, mẹ kiếp, bà mày không xét. Kệ mẹ em, 5 thằng nhà này flop đấy, hết thời đấy,... kệ mẹ em
Nhưng câu gần cuối chị đây thấy đệch ngửi được =))
bà nó chứ =))
Nói cho mà biết! 13 t` thím nhà em mà không ăn bám ai á? Ôi con mẹ nó thật xin lỗi đời đi!!
Mấy thím mà không ăn bám thì chó nó đã không ăn cứt =))
CMN đu bám 5 t` nhà này từ hồi còn mới debut. ohoho, lúc quái nào mà chẳng anh em, bạn bè, gia đình
thân thiết vãi cả đái ra cơ mà
sau này 3 đứa kja nó đi kiện, t` thím bại hoại nhất trong 13 con mới lộ rõ cái mặt con chó của nó ra. CMN đi, đúng là cái loại ăn cứt đá bô a
bây giờ các em ẹo cũng quay lại chửi cass
=))
ohohoh
con mẹ nó, lúc trước chả biết mấy con chó nào lúc quái nào cũng anh em bạn bè với cass chúng tao cơ
ôi! đời! thật cm nó con chó! đạo đức giả!
lại còn cái quái gì mà "yêu SJ vì đạo đức của mấy anh"
thật xin lỗi đời đi
đến con chó nó cũng không ăn cứt đá bô
con chó nó cũng không đâm xe bỏ trốn em ạ =))

Nốt nữa. Các bé ẹo ơi ~ Thật chứ không có 5 t` nhà này sang nhật trước thì, thật con mẹ nó xin lỗi đời đi. 13 t` thím nahf chúng mày có mà sang ăn cứt cũng đệch được dân nhật người ta liếc mắt nửa cái đâu con ạ =))
trình chó nhà 13 t` thím chỉ đáng để tấn công Tàu thôi con ạ
Chứ nếu giỏi thì từ đầu sao không cho chúng nó sang nhật đi. MK! cái nào ngon ăn hơn con?
MK!! nguy hiểm vãi shit! Ngu hơn con cún mà cũng bày đặt đi chửi người
=))

SIGNATURE
Hầy :">

Bài gửi  Sun Apr 22, 2012 10:23 pm#50

bạn thoathan thật là thâm nha :">

đọc kĩ một chút liền hiểu :">~ Cass nhà chúng ta nào có bằng ai đâu =((

mãi cg chỉ đc no.1 fancafe a~

SIGNATURE
Sponsored content

Bài gửi  Today at 9:21 pm#51

SIGNATURE

[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =))))))))))))))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 7 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Đọc kĩ rules trước khi post bài