KBSE - Chúng tôi khinh bỉ SJ và ELF
Chào mừng bạn đến với forum
Chào mừng bạn đến với forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Welcome,
You last visited: Fri Apr 19, 2024
Bài gửiNgười gửiThời gian
[ANTI THÍM] ảnh hot =))
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Mon Oct 14, 2013 3:28 pm
[Đời 888 ver1] Cassiopeia vào điểm danh nào~
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Sun Jun 30, 2013 2:52 pm
[ANTI THÍM]sú mừng sinh nhật tuổi 29 của thím tuất
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Sat May 25, 2013 11:00 am
[Anti Ẹo][9-7-2012]"Chúng tôi CUỒNG n~ thứ có LÔNG của SUJU" Vãi Ẹo đấy ạ!!
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Sat May 25, 2013 10:56 am
[Són vs Sone fam] nhà của những Són vs Sone hâm mộ SNSD
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Sat May 25, 2013 10:50 am
Bài viết của một em ẹo xD ~~~BÀI DỰ THI: CỔ TÍCH VỀ Ê XE ÔM VÀ ẼO
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Mon May 13, 2013 10:28 am
[GAME] Nối tên bài hát( chỉ áp dụng nhạc kpop)(trừ nhạc sú)
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Sat Mar 23, 2013 1:12 pm
[Other] Tình "bạn" giữa một Cass và 1 Ẹo
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Mon Feb 18, 2013 10:24 pm
[03/03/2012][Info] Bài viết của một Ẹo, kiếm sự thương hại cho Súpờ chunio
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Sat Dec 22, 2012 6:23 pm
[12/10/2012] Ẹo hân hoan đón ngày tận thế cùng các ộppa =))
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Sat Dec 01, 2012 8:04 pm
[PIC]đây có phải bộ mặt mà các bạn ẹo yêu thích???
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Sun Oct 28, 2012 12:41 pm
[PICS] Ẹo và câu hỏi, câu trả lời bại não
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Sun Oct 28, 2012 12:39 pm
[VID][20120417] The Boys - Hĩ Giun(Shungdong Cafe)
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Sun Oct 21, 2012 9:48 pm
[PICS] "Hót-gơn" xinh đợp khoe hàng vì ghen tị với S9!!!
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Sat Sep 22, 2012 10:50 pm
[ASK] mình mong muốn admin 4rum này nên đổi 4rum mới đi ạ
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Mon Sep 10, 2012 6:09 pm
[PIC][7-9-2012]Suju bị ngoại khoa =)) trị cho tụi nó giùm cái !!! =))
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Sat Sep 08, 2012 11:25 pm
[VID] Pandora-Kara
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Sat Sep 08, 2012 11:10 pm
[Anti thím]khi các thím chuyển giới
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Fri Sep 07, 2012 11:19 am
[News] Khi ẹo bị đuổi khỏi nhà
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Thu Sep 06, 2012 9:59 pm
[VID] That XX-GD
[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Post_o10Thu Sep 06, 2012 9:30 am

Share | 

[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =))))))))))))))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Tác giảThông điệp
yoyoelf_90
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) _
Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 4:43 pm#1

Tao đéo biết là chúng mày có đọc được những dòng này ko vì đằng nào cái 4rum rẻ rách vkl này cũng chuẩn bị vứt cho chó nó gặp rồi =))))) mem thì vài đứa, toàn những đứa hùa theom GATO là giỏi :-j

Chúng mày anti SJ ư ? Toàn một lũ GATO, nhất là những em C.ặc đấy =))
Vì sao ư ? Đơn giản vì 3 thằng chó ăn cháo đá bát cút con mẹ khỏi SM rồi, HoMin bất tài đéo kiếm ra tiền nữa, chúng nó giữ lại vì kiếm đồng nào ra đồng ấy thôi :-j nên các em đừng có ảo là HoMin lá nhất nhé. Nhất cái thằng bố nhà các em ý :-j =)) Nhìn lượng sale KYHD với Mr Simple đủ hiểu =)) đ' bằng 1/2 lượng sale =)) rồi thì 3 thằng kia, bị nhà đài chặn hết đường làm ăn, các em nhin thấy SJ nhà bọn chị được fan chiều, được giải thưởng nên thèm giỏ dãi ra =)) Xong lại bắt đầu hồi ức về những kỉ niệm xưa khi 5 thằng được ở bên nhau =))))))))) đéo có đâu em ạ. tỉnh lại và chấp nhận sự thật đi nhé =))
,
Còn vụ Teuk nói về "Đc no1 mà ko dùng bất cứ mánh khóe nào". đm các em chửi theo, hùa theo như chó đớp xương là giỏi thôi các em ạ =)) Thứ nhất câu đấy không phải thằng Teuk nói ra, mà là trích từ một bài báo. Thứ hai, bài báo đấy đang nói là SJ no1 orion mà không dùng mánh khóe nào là so với những nhóm nhạc debut cùng thời ở jap. Các anh DB nhà các em debut cùng thời với SJ à mà xoắn vkl thế =)) Hay là có tật giật mình =))

Còn các em són, kẻ thù truyền kiếp với elf bọn chị đây mà. nói mãi rồi đéo thông ass được happy) thôi cứ chấp nhận sự thật là 10 năm nữa 9 trị mới đuổi kịp SJ nhé =)) Sale này, lượng fan này, đéo bầng cái móng chân =)) vkl =))

Còn các em ệc xô =)) à 9 trị ver nam đây mà =))) ăn bám từ showcase của mình đến cái SS4 cũng đú đởn làm khách mời nữa =))) địt mẹ toàn bọn trẻ ranh ăn bám. cút mẹ về với 9 trị và 5 thằng flop kia mà đu dây điện, đừng tưởng SJ đang nổi là các em ăn bám hết cỡ đâu =))))) đòi làm SJ ver 2 á ? Ít nhất SJ đéo ăn bám như chúng mày. mà fan chúng mày toàn són thôi thảo nào =))))))

thế đã thông ass được các em cạc, són chưa ;)) cứ anti đi rồi chống mắt lên nhìn cuối năm nay SJ sẽ ra vol6 và các em lại tiếp tục than vãn ôi sao SJ đc giải nhiều thế ;)) =))))))

SIGNATURE

Được sửa bởi Hoàng Ngọc Quân ngày Sun Apr 22, 2012 9:52 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : sửa tag)
FAKE xD
Khinh Bỉ SUJU có đẳng cấp

FAKE xD

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 5:10 pm#2

Thật là vl~ big grin
Cuối cùng cậu cũng tự nhận là mình não phẳng rùi !!!!
Có cần tớ phân tích lại ko nhỉ cậu Ẹo ???? oh go on
Hay là cậu ghen tị zới 5 trai và 9 trỵ nhỉ ??? oh go on
Ôi ! tớ sợ ko còn đc mấy năm nữa Sưng Jú tan rã rùi rolling on the floor

SIGNATURE
Soulkeeper_AKTF.FT9
Discovering SUJU's Gender

Soulkeeper_AKTF.FT9

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 5:51 pm#3

Ôi giải nhiều qá rolling on the floor

Nói hài quá cơ rolling on the floor

Nhìn sao mà bảo leo teo vài người rolling on the floor Mắt có như mù đấy àg rolling on the floor Vô đây ăn nhờ ở đậu đó sao ? rolling on the floor

Ăn cháo đá bát àg rolling on the floor Ô thế bên đó ai kia cũng như vậy chứ rolling on the floor

Này thế ta hỏi 1 câu : " BÊN ĐÂY NHỚ VỀ THỜI 5 THẰNG NHÀ NÀY THẾ BÊN KIA CÓ NHỚ VỀ 13 THẰNG NHÀ KIA KHÔNG ? " rolling on the floor Anh Bum và Anh Geng đâu cả rồi ? Vì sự nghiệp đấy đó hả ? 2 anh đấy tham gia đc mấy bài của Thím mà lúc nào cũng 13 " NGÔI SAO " ! rolling on the floor

Nói trước, lần sau vô đây đừng có chà đạp lên 5 đứa nhà tôi như vậy đi ! Nói gì thì nói nhưng cứ chà đạp mà giậm lên nữa thì đừng bảo chúng tôi Hổ Báo rolling on the floor 3 hay 2 thì đối với chúng tôi và Cass trên toàn tg' thì họ vẫn là 5 như mấy người là 10 nhưng thanh minh là 13 í rolling on the floor

Não vấn đề nặng lắm rồi í bạn ạ
13 CON VỊT ZỜI THÌ CÓ rolling on the floor Ai mới là hoang tưởng đây ? rolling on the floor

Còn 9 trỵ nhà này nói cho mà nghe nhé rolling on the floor

Nói thật các ẽm nhai đi đớp lại mấy câu cũ ko thấy chán àg rolling on the floor

Đây nghe quen lắm rồi nên chai cái mặt rồi rolling on the floor Thông Ass á ? Ai thông ? Bên " VĨNH CỬU " thông mới nghe đc đấy rolling on the floor Chứ nói bên này thông sao nghe mà ngứa quá rolling on the floor

Chà chà !! Qua đây văng tục văng tĩu kìa rolling on the floor Mới xổng chuồng chưa tiêm thuốc gây mê àg rolling on the floor

EXO bảo ăn bám đàn anh hả rolling on the floor

Mịa đúng Ẹo rolling on the floor

Cứ thấy nhóm nào mà đông mà xâm nhập thị trường Trung-Hàn là bắt đầu đớp đó rolling on the floor

Đớp là ăn bám ÉT GIÂY rolling on the floor

Người ta đây đc chuẩn bị sẵn sàng, đc đào tạo chuẩn mực mặc dù ko đc lâu oh go on

Nhưng may ra còn khá hơn ai đấy rolling on the floor

=>> Chẹp ! Mình đúng là điên luôn theo con Ẹo này rolling on the floor

Tốn công ghi quá rolling on the floor

Thôi thì iêm Pót nên cho các ẽm nhìn nời bìn nuận của iêm nầy rolling on the floor

Đi về chơi vs " VĨNH CỬU " đê =)) Đi la liếm 4rum ngta rồi ghi mấy cái bài này ko thấy xấu hổ cho các anh ÉT GIÂY àg rolling on the floor

Bên đó có ĐỘNG AFS chửi 9 Trỵ nhà tao thì bên này cũng phải có NƠI DÀNH CHO NHỮNG NGƯỜI KHINH BỈ ELF & SJ chứ rolling on the floor

SIGNATURE

Được sửa bởi Soulkeeper_AKTF.FT9 ngày Sun Apr 22, 2012 6:01 pm; sửa lần 1.
Clo
Subbing Team
Subbing Team

Clo

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 5:55 pm#4

1. Tôi đánh giá bạn vô học happy) mà ẹo nào chả thế kieu

2. Quá khứ là quá khứ và hiện tại là hiện tại, tôi không cho bạn cái quyền chà đạp lên nó 63

chia cắt thì sao, ảnh hưởng đến bọn ẹo các bạn à

thừa hơi soi mói người ta thì hãy lo rọ mõm các ẹo lại =)) tuman

xổng chuồng hơi nhiều đấy

3. Cass chúng tôi không cần và không thèm GATO với lũ bại não các bạn

bạn nghĩ chúng tôi GATO ét dây vì cái gì???

khả năng hôn hít nhau trên sân khấu, nói ngu, giả gái hay vì cái quái gì?

bạn đang lầm tưởng trong ảo mộng à??? mula

4. Không cần thanh minh thanh nga cho ét dây ở đây, vì ở đây chúng tôi không quan tâm

buồn quá nhỉ cuoingoac

và DB5K của chúng tôi không debut cùng thời với ét dây nhà bạn, bạn ạ, về kiểm tra lại não nhé, xàm ngôn quá đấy

chúc bạn sau vụ la liếm ở đây có thể đủ gạch xây nhà happy

SIGNATURE
Million.Minnie
Moderator
Moderator

Million.Minnie

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 6:15 pm#5

Ẹo lại lên cơn động d*c à :-ss
sợ quá =)))))

SIGNATURE
yoyoelf_90
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 6:25 pm#6

đừng nói là chúng mày ko GATO đi nhé =;=))))))))))))
cái lúc bố thằng yoochun nhà chúng mày chết, đúng lúc đó SJ sang VN. nhìn chúng tao vui vẻ đón thần tượng nên chúng mày đ' chịu nổi phải ko =))))))))) ở đâu ra cái luật bố idol chúng mày chết thì fan nhà khác cũng phải buồn theo thế =)))))

SIGNATURE
PunRain is real =))
Miễn dịch với SUJU's S*X Actions
Miễn dịch với SUJU's S*X Actions

PunRain is real =))

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 6:39 pm#7

tính đến bây h 4rum mình có 2 kz chó wa đây xồn xồn haz rolling on the floor
đây đ' thèm gato nhaz, mà ass có thông hk? bảo soa bên n`j leo teo zài đứa ns chuyện xàm v~
ôi giải nh` wá cơ nhìu lắm cơ đấy mợ cái mr.chim bò ra trc the boys nhà n`j ná, hk thôu giải nhìu của các thím éo có đâu
ns ai ăn cháo đá bát , chẳng phải các ẹo thân êuz k~ như thế sao
bn ns fan nàh s9 đéo = bn à, nhìn cái lượng fan cafe jk ai hơn ai
chỉ giỏi xàm và hung bạo rolling on the floor
exo ăn bám à, ns chuyện nge hay v~ , ngừi ta đk đào tạo nhưng hk lâu nhưng ngừi ta có tài và men hơn các thím, exo ăn bám các thím , ns nghe nhá ngừ ta đéo thèm ăn bám mấy cái trò giả gái của các thím đâu
bên đọng của mấy bn anti 9 kz cáo nàh nj` thì bên n`j k~ phải anti 13 cá''anh'' nhà các bn chứ
à kZ` 1 cái homin đéo làm ra tiền ư sao ns chuyện ngu hx zậy mula ngừi ta jk show hàn nhật nhưu jk chợ chứ ai rãh như các thím ngồi hk đéo có việc ` làm rồi phản chủ cái đó ms là ăn cháo đá bát đấy

SIGNATURE
cassthao
S-Mod
S-Mod

cassthao

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 6:43 pm#8

Âu happy Xin chào bạn ELF đẹp gái và trẻ trâu =))
Thứ nhất là sao bạn xúc động đậy thế :"> Vừa mới vào đây đã loạn cào cào rồi thì bộ phận sinh dục văng tứ tóe cả ra =)) Quả nhiên, con sâu làm rầu nồi canh, một bông hoa nhài chẳng thể làm cho bãi cứt trâu thơm lên được. =)) Không biết là bạn trẻ phát cuồng phát dại vì các ụp pa siêu-sao-vũ-trụ-rất-hay-chửi-bậy quá hay sao mà giờ cái thói ăn tục nói bậy của các ụp pa cũng học theo, mà thậm chí là có chiều hướng tởm lợm hơn :">

Firstly, <<Chúng mày anti SJ ư ? Toàn một lũ GATO, nhất là những em C.ặc đấy =))>>
Này bạn, có biết giờ đi war mà còn bảo anti là lũ GATO lạc hậu lắm rồi không =)) Đó là cái thứ chân lý rẻ rách đã bị bẻ gẫy làm nghìn mảnh và nhét vào thùng rác rồi bạn ạ :-<. Không chấp nhận được việc siêu-sao-vũ-trụ nhà mình đang bị anti nồng nhiệt thì cứ toẹt bố nó ra cho nhanh, lại còn lấp liếm =)).

Secondly, <<Đơn giản vì 3 thằng chó ăn cháo đá bát cút con mẹ khỏi SM rồi, HoMin bất tài đéo kiếm ra tiền nữa, chúng nó giữ lại vì kiếm đồng nào ra đồng ấy thôi :-j nên các em đừng có ảo là HoMin lá nhất nhé.>>
Thực ra thì, không phải chỉ có "3 thằng chó ăn cháo đá bát cút con mẹ nó khỏi SM rồi", mà là "3 thằng chó và một con chó ăn cháo đá bát cút mẹ nó khỏi SM rồi" =)) Còn thým Han Geng bạn vứt vào gầm cầu hố xí rồi à? @@ Thým ý còn đi trước cả JYJ nhà này đó cưng =)).
Ừ thì Homin bất tài mà :">. Nhưng vãi ở chỗ là bất tài nhưng SM nó cũng éo có dám cho rơi mà vẫn phải giữ lại. Đéo kiếm ra tiền nữa mà một cái Tour Nhật vơ về cho SM cả trăm tỉ won, đấy là còn chưa tính sau khi bổ sung hàng loạt vé và chỉ tính tiền bán vé chứ chưa tính fan goods nhé =)). Bất tài thế đấy mà có khi khối thằng đêm nằm mơ toác mõm ra còn chả được =))

<< Nhìn lượng sale KYHD với Mr Simple đủ hiểu =)) đ' bằng 1/2 lượng sale =)) rồi thì 3 thằng kia, bị nhà đài chặn hết đường làm ăn, các em nhin thấy SJ nhà bọn chị được fan chiều, được giải thưởng nên thèm giỏ dãi ra =)) Xong lại bắt đầu hồi ức về những kỉ niệm xưa khi 5 thằng được ở bên nhau =))))))))) đéo có đâu em ạ. tỉnh lại và chấp nhận sự thật đi nhé =))>>

Thế thì mời em cũng nhìn lại thời điểm Homin comeback là cái thời điểm nào cưng ná =)). Cái lúc mà cả Fandom của chúng chị đang loạn thất bát tao, chia năm xẻ bảy loạn hết cả lên, thì cái sale đó cũng là dễ hiểu thôi. Mà nếu cũng đem ra so sánh, sao không đem Mít tơ chim bò ra so với Their rooms cũng JYJ ý, so đi =)). Nếu cái kiểu cứ chăm chăm đem cái thấp so với cái cao mà không chịu so với cái cao hơn của em ấy, chị đây có khối cách để dìm Sú rồi em ạ =)).
Rồi thì ba thằng kia, bị nhà đài chặn hết đường làm ăn, nên chúng nó "đành" sang tận Châu Âu để tấn công thị trường, rồi thì World tour xoành xoạch, phim ảnh triền miên, nhạc kịch nhạc kung các thứ loạn hết cả lên. Rồi thì đi làm đại sứ mãi, tiếp hết đệ nhất phu nhân lại đến Tổng thống Thổ Nhĩ Kì, chưa kể vài cái dính dáng đến chính trị đại sứ khác :-<. Nói chung là bận đến nỗi không có thời gian lăn ra giãy đành đạch ăn vạ như các siêu-sao-vũ-trụ, khổ thế cơ chứ lị =)).
À ừ thì các chị cứ thích hoài niệm về quá khứ đấy, problem? *nhướng mày*. Không có quá khứ thì làm đếch gì có hiện tại chứ đừng nói đến tương lai, nghe không? Và bọn chị tuy ủng hộ cả hai bên nhưng tấm lòng vẫn hướng về quá khứ năm người một cách thật tâm, éo ai như cái loại mở mõm ra là "only 13" "forever 13" nhưng có khi còn không biết Han Kyung là cái thằng khỉ ho cò gáy nào =)) Xin lỗi nhé, bụng nam mô bụng một bồ dao găm như các ấy, các chị không có làm được =;.

<<Còn vụ Teuk nói về "Đc no1 mà ko dùng bất cứ mánh khóe nào". đm các em chửi theo, hùa theo như chó đớp xương là giỏi thôi các em ạ =)) Thứ nhất câu đấy không phải thằng Teuk nói ra, mà là trích từ một bài báo. Thứ hai, bài báo đấy đang nói là SJ no1 orion mà không dùng mánh khóe nào là so với những nhóm nhạc debut cùng thời ở jap. Các anh DB nhà các em debut cùng thời với SJ à mà xoắn vkl thế =)) Hay là có tật giật mình =))>>

Ai chả biết cái đó không phải chị Tắc nhà em nói, nếu chị ý tự sáng tác ra thật thì giờ chắc trời đánh rồi cũng nên. Nhưng chị ấy có hiểu cái quái gì là khiêm tốn không, huh? Nếu báo nói cái gì cũng tưởng thật thì giờ có khi anh nhà chị đã suốt ngày "trích từ báo" mình là Nam nghệ sĩ có gương mặt đẹp trai nhất Châu Á, rồi thì Rising sun của Châu Á, King of SMT, (Những) Nam Idol có thanh nhạc tốt nhất Kpop, Dancing King rồi ect. Đằng quái nào thì cũng chả phải chúng nó nói ra mà =)). Nhưng cưng biết vì sao chúng nó không làm thế không? Vì chúng nó biết khiêm tốn, biết mình đứng ở đâu, và cơ bản là chúng nó không cuồng dâm sinh hoang tưởng nặng như các chị và fan của chúng =)).
Còn cái vấn đề thứ hai của em, link dịch đây:
http://forum.360kpop.com/threads/14-02-12-thanh-cong-cua-super-junior-o-nhat-ban.189478/
Không biết là em đọc ở đâu cái tin bài báo này nói về các nhóm nhạc debut cùng thời với Suju chứ chị là chị không có thấy tí nào nhóe =)). Chưa kể là bài báo này cũng sai lầm hoàn toàn khi bảo Suju không dùng bất kì chiêu tiếp thị nào, vì vừa mới tháng trước thôi Album Mr.Simple của Suju đã được bán ở concert TONE của 2 thằng "bất tài" Homin, bên cạnh fan goods =))
Và chị chẳng có tật giật mình, cơ bản vì chị không có giật mình =)) Chỉ cười bò lăn bò toài ra, đập bàn rầm rầm thôi. Chứ chị nói thật nhé, giai nhà chị chơi đầy "mánh khóe" =)) Đùa chứ cái thời đéo ai biết Kpop là đâu mà 5 thằng dở người đó le te sang Nhật, phải đi từng hàng đĩa một mà phát tờ rơi, tham gia mấy cái chương trình tạp kĩ lúc nửa đêm gà gáy chả ma nào xem, đến nỗi phải tham gia cái chương trình trao đổi danh thiếp, đi tặng đĩa cho từng Staff một rồi đủ các thể loại. Nếu không có cái mánh khóe đó thì giờ chả có Sú Jù rồi các em khác ở Nhật lềnh bềnh như bây giờ đâu =)). Mánh khóe cũng có năm bảy loại chớ :">

Chào thân ái và quyết thắng :">

P.s: Cái rum này nhỏ lắm, em nên vào https://www.facebook.com/Cassiopeia.KB18 mà sủa =)) Vào đó thì đảm bảo nhiều người tiếp em vô cùng nồng nhiệt :">

SIGNATURE
cassthao
S-Mod
S-Mod

cassthao

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 6:49 pm#9

Và một lần nữa, xin khẳng định em lại cuồng dâm sinh hoang tưởng =))
Hay chính xác hơn là hóng không thành công :">
Em có đọc và hiểu Cassies của chị đang chửi cái thành phần nào không cưng? Chị là chị đang chửi cái loại phút trước thì "Ôi, Yoochun oppa mất cha, em buồn quá" vân vân, phút sau thì lại "Ôi, Suju về VN, sung sướng quá đi~~!". Hay đơn giản hoá đi là cái loại Cass hằm bà lằng thần tượng đang suy sụp còn đi hóng hớt thằng khác á.
Chứ toẹt ra mà nói chị cũng éo có cần sự bố thí tình thương của các FC khác và đặc biệt là ẹo đâu, chị sẽ nhổ vào cái loại "đồng cảm" đó. =))
Một lần nữa, em lại độ hóng phủ sóng toàn cầu nhưng đứt dây ngay non nửa đoạn đường đầu nên cái câu (tự đẻ ra) "cái lúc bố thằng yoochun nhà chúng mày chết, đúng lúc đó SJ sang VN. nhìn chúng tao vui vẻ đón thần tượng nên chúng mày đ' chịu nổi phải ko" của em bị bác bỏ hoàn toàn =))
Mong rằng lần sau em sẽ có cách hóng thông minh hơn :">

SIGNATURE
Thảo xoăn
Upload Team
Upload Team

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 6:54 pm#10

vâng,chào 1 bạn fan SJ chân chính
[quote]Tao đéo biết là chúng mày có đọc được những dòng này ko vì đằng nào cái 4rum rẻ rách vkl này cũng chuẩn bị vứt cho chó nó gặp rồi =))))) mem thì vài đứa, toàn những đứa hùa theom GATO là giỏi :-j
- Ha, mày không biết bọn tao có đọc được hay không mà vẫn gan lì mà viết,trước hết là bọn tao rất hoan nghênh vì tinh thần không ngại tự kỉ của mày,tự viết tự đọc,vì nếu như mod del bài đi thì chẳng phải cái post mày viết sẽ chìm vào quên lãng hay sao batting eyelashes
- thứ hai, forum này rẻ rách,ồ,vậy mà cũng có con thừa cơm reg nick vào cái rum rẻ rách và gây sự với bọn tao luom
- thứ ba,mem vài đứa,có vấn đề gì hay sao,cái chúng tao cần là chất lượng cơ,số lượng ảo thì cũng chả có nghĩa lí gì
- tiếp,bọn tao GATO: thật lòng là tao cũng chả hiểu bọn tao GATO bọn mày để làm gì và có lợi gì cho chúng tao,không thấy cái slogan to đùng ở trên à rolling on the floor

Note thứ 1: mới viết có 3 dòng mà đếm xem mày type sai chính tả bao nhiêu từ rồi??? surprise

Trích dẫn :
Ồ,như đã nói ở trên,tao cũng chả biết là bọn tao GATO với chúng mày thì được cái gì, còn việc bọn tao anti SJ của chúng mày,thì đó là việc của bọn tao. Chuyện nhà mày sao mày không lo,cứ nhảy vào hóng chuyện nhà khác thế :-?? =_= và NHẤN MẠNH,ở đây không có C.ặc,mày không xứng đáng để được type cái tên CASSIOPEIA thiêng liêng của bọn tao ra

Trích dẫn :
Vì sao ư ? Đơn giản vì 3 thằng chó ăn cháo đá bát cút con mẹ khỏi SM rồi, HoMin bất tài đéo kiếm ra tiền nữa, chúng nó giữ lại vì kiếm đồng nào ra đồng ấy thôi :-j nên các em đừng có ảo là HoMin lá nhất nhé. Nhất cái thằng bố nhà các em ý :-j =)) Nhìn lượng sale KYHD với Mr Simple đủ hiểu =)) đ' bằng 1/2 lượng sale =)) rồi thì 3 thằng kia, bị nhà đài chặn hết đường làm ăn, các em nhin thấy SJ nhà bọn chị được fan chiều, được giải thưởng nên thèm giỏ dãi ra =)) Xong lại bắt đầu hồi ức về những kỉ niệm xưa khi 5 thằng được ở bên nhau =))))))))) đéo có đâu em ạ. tỉnh lại và chấp nhận sự thật đi nhé =))
- Xin lỗi,cái dẫn chứng mày đưa ra ở đây đã cũa mèm rồi :D
Tao không muốn phải bắt bẻ nhiều một đứa không có đủ hiểu biết về chuyện nhà tao,mày không cập nhật thông tin mới thì phải ???? Hơn nữa,hình nư mày đang cố phủ nhận thành công của các anh nhà bọn tao trong hơn 1 năm qua thì phải,mà thiết nghĩ, với những thành quả ấy thì siêu sao nhà mày,còn lâu mới chạy theo được chứ đừng nói là đuổi kịp.

Trích dẫn :
Còn vụ Teuk nói về "Đc no1 mà ko dùng bất cứ mánh khóe nào". đm các em chửi theo, hùa theo như chó đớp xương là giỏi thôi các em ạ =)) Thứ nhất câu đấy không phải thằng Teuk nói ra, mà là trích từ một bài báo. Thứ hai, bài báo đấy đang nói là SJ no1 orion mà không dùng mánh khóe nào là so với những nhóm nhạc debut cùng thời ở jap. Các anh DB nhà các em debut cùng thời với SJ à mà xoắn vkl thế =)) Hay là có tật giật mình =))
-No.1 ORICON,các anh nhà tao có từ 2008 rồi,đến giờ thì các anh ấy cũng có nhiều kỉ lục rồi,tao cũng chẳng cần đếm lại làm gì,vì tao có kể ra thì nó cũng chẳng vào đầu mày được đâu. Các cụ ta có câu “Yêu nhau yêu cả đường đi.ghét nhau ghét cả tông chi họ hàng mà”. Mày anti các anh nhà tao,thì có nói thế nào cũng chẳng thay đổi được gì,và bọn tao với siêu sao nhà mày cũng thế,trước sau gì anti vẫn cứ là anti thôi..Và chuyện mánh khóe,không phải chỉ Cassiopeia biết với nhau,mà là cả cộng đồng fan K-pop ở Hàn và ở Nhật đều biết. Tohoshinki đã vất vả,khó khăn thế nào để có được những thành quả như hiện nay. Đừng cố phủ nhận sự thật,nực cười và quá xàm ngôn,nó chỉ làm bọn tao thêm khinh chúng mày mà thôi.

Trích dẫn :
cứ anti đi rồi chống mắt lên nhìn cuối năm nay SJ sẽ ra vol6 và các em lại tiếp tục than vãn ôi sao SJ đc giải nhiều thế ;)) =))))))

Ừ,anti là việc của bọn này,ra album là việc của SJ,lên quan không????
Giải thưởng à,không phủ nhận nó quan trọng,nhưng với bọn tao,Cassiopeia thì giờ nó chả phải là tất cả,có hiểu không

Note thứ 2: fan SJ nào cũng như mày hả??? nói thật là càng làm tao khinh hơn rồi đấy

SIGNATURE
yoyoelf_90
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 7:31 pm#11

Đây nhé dỏng tai lên căng mắt ra mà nghe =))))))))))))))))))))

2 thằng HoMin nhà bọn em ăn hôi từ DBSK cũ thôi em ạ :-j mà ăn hôi đéo gì nhục như chó. đéo đc mời đóng quảng cáo, đéo đc tham gia show, ngồi ở nhà chắc lê lết đi vài cái tour để phục vụ lũ cạc chứ làm đéo j mà xoắn =)))))))))) à mà Hangeng nhà chị có kiện nhưng rút kiện rồi, và cũng đéo bh nói xấu công ty như idol nhà các em nhé =)))

cái này là báo nó viết chứ thằng Teuk không bịa nhé =))))) nó thích đăng lên twitter thì làm sao :-" các em là clg mà cấm được nó :-j hay 2 thằng rẻ rách HoMin và 3 thằng ăn cháo đá bát nhà em lâu lâu ko đc no1 orion nên các em tức vkl ra =)))))))))) À mà SJ nhà chị ý, có cái Tokyo Dome 100k người rồi nên mấy csai thành tích no1 nhà các em bọn chị đéo thèm liếm đến =)))))))))) 5 anh nhà các em la liếm bên Nhật trước SJ mấy năm có được cái Tokyo Dome cũng là bình thường thôi :-" ko thì cắn cu cho SJ vì nhục nhỉ sad( khổ người ta mới debut mà được cái Tokyo Dome khiến nhiều lũ ghen tị lắm đấy =))))))

Các em cứ chửi TD bh rẻ rách =)))) Ô thế mà có 5 thằng phải làm culi bên Nhật để được cái rẻ rách ấy đấy =)))))))[/quote]

SIGNATURE
.::Tiểu Dạm::.
Designer Team
Designer Team

.::Tiểu Dạm::.

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 7:44 pm#12

Vãi Ẹo =)))))))))))))))))
Rất hoan nghênh bất cứ con Ẹo cứ thích hét lên cho cả thế giới này biết là mình ngu =))))))))))
Bọn tao bảo chúng mày phải buồn theo à =))))
Đéo biết j thì câm mồm =)))
Bác ấy mất r, k thì cũng lật mồ lên vả hết răng chúng mày =;

Trích dẫn :
Tao đéo biết là chúng mày có đọc được những dòng này ko vì đằng nào cái 4rum rẻ rách vkl này cũng chuẩn bị vứt cho chó nó gặp rồi =))))) mem thì vài đứa, toàn những đứa hùa theom GATO là giỏi :-j

=> Tiếng Việt còn đéo sõi. Mày chưa nghe câu: muốn thắng địch thì phải hiểu rõ địch à =)) Hay lũ Ẹo chúng mày ham mê Hàn Quốc quá quên mẹ nó lịch sử nước nhà rồi =)) đã k tìm hiểu thì ngậm mõm vào chứ đừng quàng quạc ra thế, bọn tao active chủ yếu trên facebook con ạ =))

Trích dẫn :

=> tao like đặc biệt câu ăn cháo đá bát của mày =)) Thốn vkl =)) 3 th` flop nhà tao chỉ thế thôi đấy =)) còn thằng Hàn Câng nhà mày thì hơn à =)) Đã ăn bẩn còn đu bám, 2 th` còn lại bất tài đéo kiếm ra tiền =)) Vãi cả Ẹo =)) Thế mà vé TONE TOUR bọn nó bán hết trong 5 phút à =)) đừng có nói SM chõ mõm vào, vì bọn nó đã k quan tâm tới bọn tao thì cũng đéo đếm xỉa j đến 10 siêu sao vũ trụ trên bàn thờ nhà chúng mày đâu =)) Bọn tao đéo bao h ảo tưởng 5 th` flop là nhất như chúng mày =)) Đừng suy bụng ta ra bụng người =)) Like idol like fan, mày ngu hết phần thiên hạ thế hả? Fan còn đéo thuộc ngày phát hành single =)) Xin lỗi chứ MS nhà chúng m đc bao nhiêu bản mà to mồm? đc cái GDA là hết cứt chứ j?
Giỏ dãi à =)) vkl =)) đéo hiểu hồi cấp 1 mày đc bao nhiêu điểm tiếng việt, hay đúp đéo lên đc lớp? Hồi ức chỉ là hồi ức, bọn tao tôn trọng nó đấy, liên quan đến chúng mày à? Đéo có 5 th` nhà tao thì 10 th` nhà chúng mày có mà làm lao công ms đc vào Tokyo Dome để quét rác nhé =)) th` KangIn nhà chúng mày thì sao? nhìn lại mình đi trước khi chửi người khác =;

Trích dẫn :

=> Thế thì tao cũng nói luôn: thứ nhất, bọn tao trích dẫn bài báo chứ đéo có trích dẫn lời Tuất nhà mày. Ảo vừa thôi :-j. Thứ hai, bài báo đấy so sánh quá ngu =)) Ai có tật giật mình chỉ có chúng mày biết =)) Oricon not Orion =)) Bị nứng mấy em hành tỏi r hay sao =))

Trích dẫn :

thế đã thông ass được các em cạc, són chưa ;)) cứ anti đi rồi chống mắt lên nhìn cuối năm nay SJ sẽ ra vol6 và các em lại tiếp tục than vãn ôi sao SJ đc giải nhiều thế ;)) =))))))

Mày biết tao ghét những đứa huênh hoang như thế nào không =)) Mà thôi, mày đéo cần biết làm j đâu =)) Chỉ cần trong mắt có 10 anh ÉT GIÂY thôi nhở, Hàn Quốc nuôi chúng mày đc bát cơm chó nào không? Nuôi chúng mày ăn học không? Với những đứa sẵn sàng giết bố giết mẹ và vứt hết lòng tự tôn dân tộc để quỳ xuống xin sự tha thứ của mấy th` viết tiếng anh còn đéo xong ấy, tao KHINH =;

P/s: GATO? Bọn tao chấp nhận GATO vs các BigEast, nhưng vs 10 siêu sao quốc tế nhà chúng mày ư =)) Có cái đéo j để GATO vậy? =)) Cũng phải công nhận, vãi cả Ẹo, toàn các Ẹo trân trính =))

SIGNATURE
cassthao
S-Mod
S-Mod

cassthao

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 8:30 pm#13

yoyoelf_90 đã viết:

2 thằng HoMin nhà bọn em ăn hôi từ DBSK cũ thôi em ạ :-j mà ăn hôi đéo gì nhục như chó. đéo đc mời đóng quảng cáo, đéo đc tham gia show, ngồi ở nhà chắc lê lết đi vài cái tour để phục vụ lũ cạc chứ làm đéo j mà xoắn =)))))))))) à mà Hangeng nhà chị có kiện nhưng rút kiện rồi, và cũng đéo bh nói xấu công ty như idol nhà các em nhé =)))

cái này là báo nó viết chứ thằng Teuk không bịa nhé =))))) nó thích đăng lên twitter thì làm sao :-" các em là clg mà cấm được nó :-j hay 2 thằng rẻ rách HoMin và 3 thằng ăn cháo đá bát nhà em lâu lâu ko đc no1 orion nên các em tức vkl ra =)))))))))) À mà SJ nhà chị ý, có cái Tokyo Dome 100k người rồi nên mấy csai thành tích no1 nhà các em bọn chị đéo thèm liếm đến =)))))))))) 5 anh nhà các em la liếm bên Nhật trước SJ mấy năm có được cái Tokyo Dome cũng là bình thường thôi :-" ko thì cắn cu cho SJ vì nhục nhỉ sad( khổ người ta mới debut mà được cái Tokyo Dome khiến nhiều lũ ghen tị lắm đấy =))))))

Các em cứ chửi TD bh rẻ rách =)))) Ô thế mà có 5 thằng phải làm culi bên Nhật để được cái rẻ rách ấy đấy =)))))))

Đây nhé gióng tai lên mà nghe =))
Em thật ngu khi nói Homin ăn hôi từ DBSK cũ =)) Xin lỗi em, nhưng DBSK là một phần thuộc về chúng nó, chúng nó cần quái gì ăn hôi ai =)). Có ai tự đi ăn hôi thương hiệu của bản thân không? :-<. Đéo được mời đóng quảng cáo, đéo được tham gia show =)))))))))))))))) Hỏi thật là em ngu thật hay giả vờ ngu đấy? =)) Thế chuỗi cửa hàng miễn thuế Shila Duty free, hãng thời trang Lacost, Pepsi Nex, hãng thời trang Evisu, hãng nước hoa L'EAU DE MISSHA,... em vứt cho chó nó gặm à =)) Thế Happy Together, Running Man, Cultwo Show, MBC’s Yoon Do Hyun Radio Show, Kiss the radio,.... đứa nào tham gia ấy? =)) Đúng là ếch ngồi đáy giếng nghĩ trời bằng cái vung =))
Hang Geng nhà em có kiện nhưng rút kiện, chứng tỏ một điều là nó cũng éo có bản lĩnh tự lực cánh sinh nên về ăn hôi SM, chó đã một lần cắn chủ thì có đời nào chủ nó nuôi nó béo như ngày xưa không? Mà 3 thằng nhà chị chửi SM khi nào em cho xin vài dẫn chứng cái? Hay là lại cre: tưởng tượng =))
Ố chị Tắc chị ý đăng lên không ai cấm được chị ý, thế em là clgt mà đòi cấm bọn chị chửi nó hoang tưởng? Đấy lại ảo =)) 5 thằng nhà chị đã lâu không no.1 Oricon? Đấy lại hãm =)) Em ạ, JYJ đã lâu không hoạt động ở Nhật nhưng lần cuối cùng ra đĩa nó cũng đứng no.1 Oricon đó cưng. sad Còn Homin, em đi đọc news xem nhóm nhạc nào mới tạo nên cái kỷ lục "Nhóm nhạc đầu tiên có 10 singles no.1 Oricon" nhé =))
Em ạ, Suju nhà em có 1 cái TD 100k thì TVXQ! nhà chị cũng có đến 2 cái Tokyo Dome 100k và 1 cái 110k rồi nhé, em đéo thèm liếm nhưng phải hỏi Sú nhà em có muốn liếm không cơ =))
Năm thằng nhà chị la liếm bên Nhật 2-3 năm trời mới đổi được một cái Tokyo Dome, bởi vì chúng nó đánh đổi mồ hôi nước mắt không chỉ cho bản thân mà còn để cho mấy cái đứa vô công rồi nghề bất tài vô dụng điển hình là Sú nhà em được biết đến tại Nhật đấy em ạ =)) Thử vứt Sú nhà em vào quá khứ, cái thời Nhật bản không viết K-pop là cái khỉ gì xem 10 năm Sú có được chạm đến cổng Tokyo Dome không? =))
Cái Tokyo Dome rẻ rách, không phải vì bản chất nó rẻ rách mà bởi vì nó sắp phải chứa chấp lũ rẻ rách, hiểu không?
Thành công được đổi bằng tài năng và công sức nó khác xa với sân khấu dẫm đạp lên tài năng của người khác mà có, ELF thân mến và ngu đần ạ! happy
Chào thân ái và quyết thắng ^^

SIGNATURE
Hoàng Ngọc Quân
Moderator
Moderator

Hoàng Ngọc Quân

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 8:36 pm#14

èo, sao bài post của tôi lại thành bài của bạn í thế

SIGNATURE
Hans.devil
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Hans.devil

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 8:36 pm#15

Chỉ 1 từ: NGU!

Kêu người khác GATO sao ko nhìn chính mình đê =))

Hài v~ đạn =))

Lâu lâu các bé lại cho chó sang cắn càn =))

Ko còn gì để nói =))

SIGNATURE
Hoàng Ngọc Quân
Moderator
Moderator

Hoàng Ngọc Quân

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 8:37 pm#16

[/b]

Nói ngu bỏ mẹ.
thế cái DBSK Không phải công sức chúng nó bỏ ra gây dựng thương hiệu ah. Mà xin lỗi em, ăn hôi mà đc như thế á. Thế mấy thím nhà em sao k gắng ăn hôi từ cái thương hiệu super junior đi, hay đéo có gì mà ăn hôi.

Vâng hai thằng nhà này không có CF ạ. Oai, không biết có phải em ở trên núi lâu ngày không về đồng bằng không nhể lacdau
Cứ lên Utube mà search nhé. cho thông não bớt đi.

Vâng tím Tuất nhà em trích dẫn, chị tự hỏi thím nhà em là con vẹt hay sao mà người ta nói thế nào thì nhại lại thế đó.
Không mánh khóe, yêu thế mua
Thế thì sao trong cái tone tour sm lại phải bày bán mr. chim bò tuki
Tại sao giá mr, chim bò nó cạnh tranh thế không biết,

Mà 2 và ba thằng nhà mình thiếu no1 orion xao mấy bạn, mình không biếtđó. cuoideu

Èo, Cái TD h nó giẻ rách vì ai có tiền thì cũng vào đc em hiểu chưa, chẳng cần xét duyệt như thời mấy thằng này làm " culi " nữa
nói mới nhớ k biết giá vé TD của xú là bao nhiêu nhỉ bà con.

Vâng, túm lại em cứ tự nhiên ảo tưởng về xú nhé, cho em ảo tưởng thoải mái.
chị đây không quan tâm, nhưng em cút mẹ về cái ổ nhà em mà tự thẩm du tình thần , đừng có mò sang đây để cả thiên hạ biết vẹo nó ngu VLK như thế nào.

Bọn này GATO,=)), Vậy mà có đứa mò sang đây la liếm liếm cơ đấy
hội GATO này thật nổi tiếng mà

P/s: Theo mấy bạn mình có nên xóa bài của em í không nhỉ
tình hình là em í phạm rule rồi
Nhưng mà xóa đi thì uổng mất bằng chứng sống tiểu biểu của V, ẹo mấy
[/b][/color]

SIGNATURE
yoyoelf_90
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 8:49 pm#17

cassthao đã viết:
yoyoelf_90 đã viết:

Các em cứ chửi TD bh rẻ rách =)))) Ô thế mà có 5 thằng phải làm culi bên Nhật để được cái rẻ rách ấy đấy =)))))))

Đây nhé gióng tai lên mà nghe =))
Em thật ngu khi nói Homin ăn hôi từ DBSK cũ =)) Xin lỗi em, nhưng DBSK là một phần thuộc về chúng nó, chúng nó cần quái gì ăn hôi ai =)). Có ai tự đi ăn hôi thương hiệu của bản thân không? :-<. Đéo được mời đóng quảng cáo, đéo được tham gia show =)))))))))))))))) Hỏi thật là em ngu thật hay giả vờ ngu đấy? =)) Thế chuỗi cửa hàng miễn thuế Shila Duty free, hãng thời trang Lacost, Pepsi Nex, hãng thời trang Evisu, hãng nước hoa L'EAU DE MISSHA,... em vứt cho chó nó gặm à =)) Thế Happy Together, Running Man, Cultwo Show, MBC’s Yoon Do Hyun Radio Show, Kiss the radio,.... đứa nào tham gia ấy? =)) Đúng là ếch ngồi đáy giếng nghĩ trời bằng cái vung =))
Hang Geng nhà em có kiện nhưng rút kiện, chứng tỏ một điều là nó cũng éo có bản lĩnh tự lực cánh sinh nên về ăn hôi SM, chó đã một lần cắn chủ thì có đời nào chủ nó nuôi nó béo như ngày xưa không? Mà 3 thằng nhà chị chửi SM khi nào em cho xin vài dẫn chứng cái? Hay là lại cre: tưởng tượng =))
Ố chị Tắc chị ý đăng lên không ai cấm được chị ý, thế em là clgt mà đòi cấm bọn chị chửi nó hoang tưởng? Đấy lại ảo =)) 5 thằng nhà chị đã lâu không no.1 Oricon? Đấy lại hãm =)) Em ạ, JYJ đã lâu không hoạt động ở Nhật nhưng lần cuối cùng ra đĩa nó cũng đứng no.1 Oricon đó cưng. sad Còn Homin, em đi đọc news xem nhóm nhạc nào mới tạo nên cái kỷ lục "Nhóm nhạc đầu tiên có 10 singles no.1 Oricon" nhé =))
Em ạ, Suju nhà em có 1 cái TD 100k thì TVXQ! nhà chị cũng có đến 2 cái Tokyo Dome 100k và 1 cái 110k rồi nhé, em đéo thèm liếm nhưng phải hỏi Sú nhà em có muốn liếm không cơ =))
Năm thằng nhà chị la liếm bên Nhật 2-3 năm trời mới đổi được một cái Tokyo Dome, bởi vì chúng nó đánh đổi mồ hôi nước mắt không chỉ cho bản thân mà còn để cho mấy cái đứa vô công rồi nghề bất tài vô dụng điển hình là Sú nhà em được biết đến tại Nhật đấy em ạ =)) Thử vứt Sú nhà em vào quá khứ, cái thời Nhật bản không viết K-pop là cái khỉ gì xem 10 năm Sú có được chạm đến cổng Tokyo Dome không? =))
Cái Tokyo Dome rẻ rách, không phải vì bản chất nó rẻ rách mà bởi vì nó sắp phải chứa chấp lũ rẻ rách, hiểu không?
Thành công được đổi bằng tài năng và công sức nó khác xa với sân khấu dẫm đạp lên tài năng của người khác mà có, ELF thân mến và ngu đần ạ! happy
Chào thân ái và quyết thắng ^^

Mấy cái show và quảng cáo đấy, những nhóm nhạc mới debut tép riu cũng được lên mà 2 thần nhà các em đéo đc lên thì đúng là nhục lắm =))))))))))) Nên đừng khoe mấy cái đấy ra nhé =))))))))

Tuổi trẻ thì có chút bốc đồng đúng ko em ;)) Han nhà chị ừ thì công nhận nó có xích mích với công ty đấy, nó là người sống nội tâm nên ko tâm sự với ai, lúc ko chịu được thì sẽ phải bùng nổ thôi : )) nhưng cái chính em ạ, con người quan trọng là phải biết sửa lỗi, nó cũng đã không đâm đơn kiện SM nữa vì nó Đéo PHÁI LÀ LOẠI ĂN CHÁO ĐÁ BÁT NHƯ 3 CON CHÓ NHÀ EM =))))))))))) nó ko kiện nữa nhưng nó vẫn đéo thuộc SM hiểu không. Album, single ở TQ là nó đi tìm nhà sản xuất, tự phát hành đéo dây dưa đến SM =)))) Còn 3 con chó nhà em, ăn ở phúc đức vl ra xong bị nhà đài quốc gia cấm đéo cho lên =)))) cho bọn phản chủ này lên để bôi xấu hình ảnh à =))))))))

còn vấn đề chửi công ty, cái này thằng junsu nhà em chửi đểu "2 người anh em thân thiết đấy" =)))))) xong bị BOA, SJ chửi cho như chó =)))))))) à còn đàn em SHINee nó cũng khinh cho.

TVXQ bị 'chửi', SHINee và SuJu 'bật' lại Junsu (JYJ)

chị đéo dẫn được link, các em vào google mà search cái trên nhé =)))))))))

Còn cái em bảo vứt SJ nhà chị vào thời jap khinh Kpop ý, chị nói chị tin chúng nó làm được đấy, làm cái lồn gì đc nhau hả em ;))=))))))))))))))))) Chúng nó đã vứt cái mác Nhóm nhạc dự án để leo lên 1 trong những nhóm nhạc hàng đầu đấy ;)) Nhưng rất tiếc quá khứ là quá khứ, chị và em cũng đéo thể quay lại quá khứ để chứng kiến SJ có làm nên chuyện hay không nên khỏi bàn nhé =))) Còn cái Tokyo Dome, em bảo rẻ rách ư ;)) các chị S9 debut ở Nhật cũng lâu rồi mà đéo được liếm đến đấy =)))))))

Thì chị đã bảo rồi, 5 thg` nhà em debut ở Nhật bao năm mà đéo được một cái concert ở TD như SJ mới debut thì cắn cu tự vẫn đi vì nhục =))))))) Có là chuyện bình thường =)))))))))

SIGNATURE
♥Hoét :-" Lở Loét :X

♥Hoét :-

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 9:06 pm#18

Đệch...~~ Chị chờ em lâu lắm rồi em ơi~

SIGNATURE
A10
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

A10

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 9:08 pm#19

- Tự dưng tối tối có chuyện hài xem =]]

- Lượng fan 9 trị thua thiếm à =]] , thiếm fan cafe #6 , 9 trị #3 , hay mày tính bảo 6 ">" 3 à =]]

- Ẹo chỉ đông ở TQ thôi , chứ tính mặt bằng chung thì s nhể =]]

- Tao sẽ chờ ngày 9 trị bựa dc như thiếm , hãm dc như thiếm , bệnh dc như thiếm =]]

SIGNATURE
Hans.devil
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Hans.devil

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 9:14 pm#20

Trích dẫn :
Tuổi trẻ thì có chút bốc đồng đúng ko em
;)) Han nhà chị ừ thì công nhận nó có xích mích với công ty đấy, nó là
người sống nội tâm nên ko tâm sự với ai, lúc ko chịu được thì sẽ phải
bùng nổ thôi : )) nhưng cái chính em ạ, con người quan trọng là phải
biết sửa lỗi, nó cũng đã không đâm đơn kiện SM nữa vì nó Đéo PHÁI LÀ
LOẠI ĂN CHÁO ĐÁ BÁT NHƯ 3 CON CHÓ NHÀ EM =))))))))))) nó ko kiện nữa
nhưng nó vẫn đéo thuộc SM hiểu không. Album, single ở TQ là nó đi tìm
nhà sản xuất, tự phát hành đéo dây dưa đến SM =)))) Còn 3 con chó nhà
em, ăn ở phúc đức vl ra xong bị nhà đài quốc gia cấm đéo cho lên =))))
cho bọn phản chủ này lên để bôi xấu hình ảnh à =))))))))

XL chứ đéo rút đơn kiện thì có mà tìm nhà sx vs tự phát hành bằng niềm àk :-j

ĐM éo muốn nói chứ gato v~ ra kòn éo muốn nhận :-j

Nhìn JYJ pị SM nó dìm cho lên pờ xuống ruộng thế thì thằng han tép riu làm đéo có chuyện sống yên đc dù là ở đất Tung Của =))

Đm SM nó đếo tka cko kửa sống thỳ pà thách nhà sx TQ nào dám nhận kái loại fản bội ấy :-j

Nói chung Gato thì nhận cmn đi cho đỡ nhục mặt :-j

Trích dẫn :
Còn cái em bảo vứt SJ nhà chị vào thời
jap khinh Kpop ý, chị nói chị tin chúng nó làm được đấy, làm cái lồn gì
đc nhau hả em ;))=))))))))))))))))) Chúng nó đã vứt cái mác Nhóm nhạc dự
án để leo lên 1 trong những nhóm nhạc hàng đầu đấy ;)) Nhưng rất tiếc
quá khứ là quá khứ, chị và em cũng đéo thể quay lại quá khứ để chứng
kiến SJ có làm nên chuyện hay không nên khỏi bàn nhé =))) Còn cái Tokyo
Dome, em bảo rẻ rách ư ;)) các chị S9 debut ở Nhật cũng lâu rồi mà đéo
được liếm đến đấy =)))))))

Đã là vẹo thì kon qué nào mà chả mở mồm tự tin như kái loại mày :-j

Nói thế pà mày cũng nói đc =]]~

ĐM đc mỗi só rỳ thành hit rồi lôi kéo đc 1 đống ngu rân pại não làm fan từ đó đến jờ mà tự hào kái đéo j :-j

Thík thì ném cmn về thời ấy đi =]]~

Đéo muốn nói là ăn pám là tốt lắm r` kòn thík sủa :-j

Hồi đầu ckả pám DB5K để lên àk :-j

Hàng phế thải thì câm cmn lại =]]~

Rẻ rách mà kứ tưởng khăn lành :-j

Xl chứ ngay tại quê nhà kòn pị khinh fải rồng rắn đi la liếm ẹo quanh châu á ms có đc chút $ sống qua ngày thỳ chả là kái đếo j ở JP đâu nhoé =]]~

P/s: mịa ẹo ckả lắm đứa kì thị thằng han pỏ cm ra mà kứ lôi nó vào để chống lưng :-j

SIGNATURE
Choikang Jenna
Designer Team
Designer Team

Choikang Jenna

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 9:27 pm#21

Vâng Han nhà bạn không chịu được sẽ phải bùng nổ =))))) Người nào mà chẳng có quyền của con người =)) Chịu đựng được hay không là tùy người nhưng loại nửa vời hai fai như hạn nhà bạn thì thế nào? Nói cmn nó luôn là con chó hạn nhà bạn ấy là loại đã biết nhận thức được quyền con người của mình nhưng không biết tự đi mà bảo vệ ấy! Cái loại hèn không bằng con chó, sợ tai tiếng mà bỏ luôn quyền lợi của mình để được yên thân về quên nhà china ở ẩn =)) Ba thằng nhà mình không có phúc được lên stage ở Hàn diễn trò lố như mấy thím nhà bạn, nhưng concert vẫn đi khối và danh tiếng thu về ăn đứt 10 con chó đi làm trò hề cho thiên hạ về nhé! ;)

ẹo nhà bạn vốn ngu quen ai chẳng biết, nhưng có cần show kĩ ra như thế này không nhỉ? Suốt ngày chửi mấy trang báo lá cải là chỉ biết giật tit để câu view giờ đem nó ra chửi lại bọn mình =)) Có trơ trẽn quá không hả mặt thớt? Biết thế quái nào gọi là chửi không? Hay suốt ngày phun ra mấy cái từ đầu đường xó chợ nên từ nào cũng cho là chửi bới? Chuyện của Hàn thì lấy link báo Hàn nhé =)) Báo Việt coi như theo lời mấy em ếch ẹo như nhà các bạn thì chỉ biết bịa đặt thôi mà =))

Vãi thím quá cơ! "Một trong những nhóm nhạc hàng đầu" hay chỉ là sự tung hô của ẹo? Ở trên sis Thảo đã nói rõ là: "Cái Tokyo Dome rẻ rách, không phải vì bản chất nó rẻ rách mà bởi vì nó sắp phải chứa chấp lũ rẻ rách, hiểu không?" =))))) Không hiểu phải không bạn =)) Cái loại thím nhà bạn, khổ tí là lên sủa cho ẹo biết, mới có không được ẹo đến coi nhiều là đã lên mạng eat food với chẳng chửi thề happy Tư cách nghệ sĩ của họ là gì vậy? Bạn bảo là thím là nhóm nhạc hàng đầu, vậy sao mãi mới được cái công ty quản lí cho debut ở Nhật? Hèn kém quá, bất tài quá chỉ có thể là suju =) Thời THSK, được mấy cái #1 Orion mới được lên TD biểu diễn vì JE không ưa các nghệ sĩ không thuộc công ty quản lí của mình, đặc biệt là nhóm nước nước ngoài. Người ta lăn lộn mấy năm giời đổ bao mồ hôi nước mắt ở bên Nhật mới được biễu diễn, chứng tỏ cái danh dự nghệ sĩ của họ đạt được cả về tính chất lẫn danh vọng của một nhóm nhạc Hàn thế hệ đầu sang Jpop. Không có THSK hay BoA thì thử hỏi các thím nhà bạn có được sung sướng hưởng thành quả không? Vắt mũi chưa sạch, chịu tí khổ đã sủa đổng thì cái chất đã chẳng ra gì rồi =)) Đó gọi là tự hào à =)))))

SIGNATURE
yoyoelf_90
What The Hell is SUJU
What The Hell is SUJU

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 9:27 pm#22

@Em trên :
em ơi =)))))))
chị bảo này em đéo biết gì thì ngậm con mẹ nó miệng lại nhé =)))))))
trước khi rút đơn kiện thằng Han nó phát hành ra một đống album single rồi em ạ, em có thể lên google search nhé ;))=)))))))

Trích dẫn :
Đã là vẹo thì kon qué nào mà chả mở mồm tự tin như kái loại mày :-j

Nói thế pà mày cũng nói đc =]]~

ĐM đc mỗi só rỳ thành hit rồi lôi kéo đc 1 đống ngu rân pại não làm fan từ đó đến jờ mà tự hào kái đéo j :-j

Thík thì ném cmn về thời ấy đi =]]~

Đéo muốn nói là ăn pám là tốt lắm r` kòn thík sủa :-j

Hồi đầu ckả pám DB5K để lên àk :-j

Hàng phế thải thì câm cmn lại =]]~

Rẻ rách mà kứ tưởng khăn lành :-j

Xl chứ ngay tại quê nhà kòn pị khinh fải rồng rắn đi la liếm ẹo quanh châu á ms có đc chút $ sống qua ngày thỳ chả là kái đếo j ở JP đâu nhoé =]]~

la liếm fan châu á thì thằng idol đéo nào chả phải thế hả em =))))))) 5 thằng nhà em cũng lết đi tổ chức tour để kiếm tiền từ fan còn j =)))))))))
thì chị đã bảo rồi, quá khứ là quá khứ, dù gì thì SJ cũng debut sau DB nhưng chị tự tin nói là nếu SJ debut trước DB ở Nhật thì cũng làm đc như DB bây giờ đấy ;)) =))))))))))

Ừ thì một số elf ghét Han cũng như cặc nhà em chia làm 3 phe thôi =))))) cặc, hồ ly và hành tỏi =)))) khác đéo j nhau =))))))

SIGNATURE
FAKE xD

FAKE xD

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 9:27 pm#23

[/quote]

Còn cái em bảo vứt SJ nhà chị vào thời jap khinh Kpop ý, chị nói chị tin chúng nó làm được đấy, làm cái lồn gì đc nhau hả em ;))=))))))))))))))))) Chúng nó đã vứt cái mác Nhóm nhạc dự án để leo lên 1 trong những nhóm nhạc hàng đầu đấy ;)) Nhưng rất tiếc quá khứ là quá khứ, chị và em cũng đéo thể quay lại quá khứ để chứng kiến SJ có làm nên chuyện hay không nên khỏi bàn nhé =))) Còn cái Tokyo Dome, em bảo rẻ rách ư ;)) các chị S9 debut ở Nhật cũng lâu rồi mà đéo được liếm đến đấy =)))))))

Thì chị đã bảo rồi, 5 thg` nhà em debut ở Nhật bao năm mà đéo được một cái concert ở TD như SJ mới debut thì cắn cu tự vẫn đi vì nhục =))))))) Có là chuyện bình thường =)))))))))[/b]

[/quote]

Đỡ hơn chị àh !!
Đúng rùi, hùi đó 5 trai đc gọi là huyền thoại thì mấy Ẹo bám víu lấy, rùi bây giờ tách nhóm ra thì lại Anti ng khác.... Haizzzzz giải thích thế nào thì não phẳng vẫn mãi là não phẳng =))
Không lâu nữa đâu chị, SM nó cảm thấy Sưng Jú ko làm tích sự gì thì cũng bị đá văn ra khỏi cty thôi ạh
chị kêu tụi e ko có tư cách để anti Sưng Jú àh, dzậy chị có tư cách để anti 9 trỵ sau =)).

SIGNATURE
EXO

EXO

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 9:30 pm#24

chời ơi nó chửi trúng 3 tềnh iu lớn của mềnh lun luom
biết làm j giờ, cười ngặt nghẽo yoyo20
loại này thì em bó tay rồi các bác ạ, type thêm mỏi tay mà ko bik não nó có nhăn thêm tí nào ko nữa thodai

SIGNATURE

Được sửa bởi EXO ngày Sun Apr 22, 2012 9:49 pm; sửa lần 1.
Hoàng Ngọc Quân
Moderator
Moderator

Hoàng Ngọc Quân

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 9:38 pm#25

yoyoelf_90 đã viết:

Mấy cái show và quảng cáo đấy, những nhóm nhạc mới debut tép riu cũng được lên mà 2 thần nhà các em đéo đc lên thì đúng là nhục lắm =))))))))))) Nên đừng khoe mấy cái đấy ra nhé =))))))))

Tuổi trẻ thì có chút bốc đồng đúng ko em ;)) Han nhà chị ừ thì công nhận nó có xích mích với công ty đấy, nó là người sống nội tâm nên ko tâm sự với ai, lúc ko chịu được thì sẽ phải bùng nổ thôi : )) nhưng cái chính em ạ, con người quan trọng là phải biết sửa lỗi, nó cũng đã không đâm đơn kiện SM nữa vì nó Đéo PHÁI LÀ LOẠI ĂN CHÁO ĐÁ BÁT NHƯ 3 CON CHÓ NHÀ EM =))))))))))) nó ko kiện nữa nhưng nó vẫn đéo thuộc SM hiểu không. Album, single ở TQ là nó đi tìm nhà sản xuất, tự phát hành đéo dây dưa đến SM =)))) Còn 3 con chó nhà em, ăn ở phúc đức vl ra xong bị nhà đài quốc gia cấm đéo cho lên =)))) cho bọn phản chủ này lên để bôi xấu hình ảnh à =))))))))

còn vấn đề chửi công ty, cái này thằng junsu nhà em chửi đểu "2 người anh em thân thiết đấy" =)))))) xong bị BOA, SJ chửi cho như chó =)))))))) à còn đàn em SHINee nó cũng khinh cho.

TVXQ bị 'chửi', SHINee và SuJu 'bật' lại Junsu (JYJ)

chị đéo dẫn được link, các em vào google mà search cái trên nhé =)))))))))

Thì chị đã bảo rồi, 5 thg` nhà em debut ở Nhật bao năm mà đéo được một cái concert ở TD như SJ mới debut thì cắn cu tự vẫn đi vì nhục =))))))) Có là chuyện bình thường =)))))))))

Èo, mấy show và CF rẻ sờ tiền, thế chị hỏi mấy thìm nhà em đc bao nhiêu show đắt sờ tiền thế ko biết.
Theo như ẹo thì show nào có xú, CF nào có xú thì được gọi là đắt tiền phe

Em đừng có làm chị cười quá mà dễ tổn thọ
Sao em không nhìn thẳng vào sự thật là thằng hang gèng nhà em nó đéo có SM thì đéo sống nổi nên mới mò về liếm chân cho SM.
=)))
Hồi xưa chị có nghe ảnh ấy lên báo luyên thuyên về nào là làm việc như nô lệ, ở chuồng chó. Thế giờ lại quay về với cái chuồng chó ấy rồi à. Phải thôi. CHÓ THÌ MÃI LÀ CHÓ mà tuman
Không kiện nữa, hay kiện không nổi nữa cuoideu

Còn ba thằng nhà chị vì ăn ở phúc đức nên dù có bị sm chèn, các nhà đài từ chối
Vẫn được đến hát cho các đệ nhất phu nhân, được làm đại diện cho tổ chức này, tổ chức nọ.
Em có xoắn gì nữa không lol

Còn Junsu ấy, em đã đọc cái Tw của nó chưa mà phát biểu hay ho thế. Xem nó nói gì nhé
CÒn cái vụ chó đàn của SM ấy, Chị Khinh VLK ra.
DÙ giữa các thành viên có xích mích thì đấy là chuyện nhà chúng nó nhé, đéo cần một lũ cho đéo liên quan gì vô đớp như lên cơn dại ấy.

Ẹo nào mà chẳng nói như em xauho
Nhưng mà cái mồm thì chẳng làm ăn được gì đâu. Giống như mấy thìm nhà em suốt ngày than vãn này nó nhưng đéo làm đc cái lz gì ấy.
CHị tự hỏi, nếu sj làm đc, sao sm không cho sj debut bên nhật từ lúc chúng nó mới debut ấy. Không thì tầm 2k7 như bigbang ấy.
SJ là đàn anh bigbang mờ cuoideu

Mà phải chờ cho đến khi nhóm này nhóm nọ debut chán chê bên nhật rồi sm mới cho mấy thím mò sang,
Hãm ! Còn để cho đàn em như S9 debut trc mới đau chứ.

Nói rồi, eo và mấy thím chỉ đc cái giỏi hoang tưởng và múa mồm thôi.

Èo, cái TD của mấy thím nó có bằng cách nào, và TD của mấy thằng nhà chị có bằng cách nào, chắc em cũng tự hiểu.

P/s: dạo này Sj và ẹo bị người ta chửi bới nhiều quá, ngày cả VTV cũng ưu tiên cho các em và mấy thím lên hình
nên hình như mấy em ấy cầng ngày càng cuồng dâm sinh hoang tưởng thì phải ham

SIGNATURE
Sponsored content

Bài gửi  [HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =)))))))))))))) Icon_minitime#26

SIGNATURE

[HOT][ phát ngôn của ẹo]Mấy con chó Cạc Són nghe cho rõ đây =))))))))))))))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 7 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Đọc kĩ rules trước khi post bài